Dr. Tulia Ackson - Anaweza kuwa Waziri wa Sheria

Dr. Tulia Ackson - Anaweza kuwa Waziri wa Sheria

Big Mo

Member
Joined
Jul 28, 2015
Posts
96
Reaction score
19
Ndugu Wana Jamii

Kwa mtizamo wangu - baada ya kuteuliwa kuwa mbunge ni wazi kuwa sasa Dr . anaenda kwa waziri wa sheria Tanzania.
Kina Rose naona wanaanza kuisoma namba ya Makufuli.
Leteni maneno hapa .
 
Ndo maana yake. Akishuka sana atakuwa naibu. Magufuli hawezi poteza nafasi zake za kuteua hivi hivi
 
Ndugu Wana Jamii

Kwa mtizamo wangu - baada ya kuteuliwa kuwa mbunge ni wazi kuwa sasa Dr . anaenda kwa waziri wa sheria Tanzania.
Kina Rose naona wanaanza kuisoma namba ya Makufuli.
Leteni maneno hapa .
wakati ndiye naibu spika mtarajiwa
 
Ndugu Wana Jamii

Kwa mtizamo wangu - baada ya kuteuliwa kuwa mbunge ni wazi kuwa sasa Dr . anaenda kwa waziri wa sheria Tanzania.
Kina Rose naona wanaanza kuisoma namba ya Makufuli.
Leteni maneno hapa .

mpaka sasa umeshindwa kweli kusoma mchezo? kwa tarifa yako huyu mama ndiyo naibu spika wa bunge la jmt.
 
Huyu Tulia amechukua fomu ya kuwania unaibu spika hivi punde........naona atakua naibu Spika
 
hii inathibisha ukilaza wa wabunge wa ccm mpaka kocha analeta mamuluki shaaaaame
 
Hapa naona kuna njama nzuri tu za kuhakikisha Zungu na ubabe wake anarudi darasani kujifunza umuhimu wa kutumia vema nafasi unapopewa. Amekuwa akijisahau akidhani uenyekiti wa bunge ni sawa na uspika. Naona anaisoma namba kama walivyojisemea wenyewe
 
Ndugu Wana Jamii

Kwa mtizamo wangu - baada ya kuteuliwa kuwa mbunge ni wazi kuwa sasa Dr . anaenda kwa waziri wa sheria Tanzania.
Kina Rose naona wanaanza kuisoma namba ya Makufuli.
Leteni maneno hapa .

kwani nafasi ya uwaziri ni moja?
 
kwani huyu mama ana nini la ziada mbona mnamsema sema sana, aliwai kuleta tija kwa taifa? kama sio tupa kule.
 
Ndugu Wana Jamii

Kwa mtizamo wangu - baada ya kuteuliwa kuwa mbunge ni wazi kuwa sasa Dr . anaenda kwa waziri wa sheria Tanzania.
Kina Rose naona wanaanza kuisoma namba ya Makufuli.
Leteni maneno hapa .
Wamemdanganya kama aachie Deputy AG takuwa Speaker lkn kmati ya wabunge wa CCM wamemgomea!Sana sana atakuwa Naibu Speaker tu

Waziri wa Sheria ni Mama Migiro!Naona harufu ya Rais JPM kurithi serikali ya JK!Rais JPM inabidi aunde serikali yake sio kurithi serikali bana
 
kwani huyu mama ana nini la ziada mbona mnamsema sema sana, aliwai kuleta tija kwa taifa? kama sio tupa kule.



Hata mimi nimekuwa najiuliza swali hili bila majibu. Naona kila mtu kachanganyikiwa na huyo mmama/mdada lakini cha ajabu hakuna anayeweka wazi ni nini kafanya. Isijekuwa yaleyale ya akina monika mbega.
 
huyo dada aliwapa nini? Maana vyeo vinne .. Naibu mwanasheria mkuu wa serikali, |Spika, unaibu spika, Uwaziri , Ubunge. Duh hamna wengine
 
Back
Top Bottom