Dr. Steven Ulimboka anarudi leo saa sita mchana

Dr. Steven Ulimboka anarudi leo saa sita mchana

Welcome meeeen

Ila wabaya wako wako tayari kwa mapambano usione mtu anakenua ukajua ni mtu mzuri

Ulimboka-with-Premier-Pinda-e1343239086824.jpg
 
Walk tall, walk proud welcome home illustrious son of Tanzania.
 
Aliyekuwa M/kiti wa Jumuiya ya madaktari MAT anarudi leo siku ya Jumapili saa saba mchana kutoka Africa kusini alipokuwa akiendelea na matibabu, baada ya kutekwa na kuteswa vibaya na watu wanaosemekana kuwa hawajulikani. Akizungumza na wanahabari Katibu wa Jumuiya hiyo anasema kuwa leo kuanzia saa tano mchana madaktari wote pamoja na wanafamilia na wapenda haki wote tutakuwa viwanja vya ndege vya kimataifa vya mwl. Nyerere kwa ajili ya kumpokea kamanda wetu Dr. Steven Ulimboka. Source Clouds radio
 
Upinzania maana yake siyo kukataza wananchi kjihusisha na shughuli za maendeleo. Upinzania unatakiwa uwaeleze wananchi nini sera yao na si kuponda sera ya chama tawala ili wananchi wenyewe wapime ipi ni sera safi. Kamwe watanzania hawawezi kupata maendeleo zaidi ya yale ya sasa kwa kuwaandaa mabwanyeye wa baadaye kwa kuwachangisha fedha katika mahoteli makubwa, Upinzani siyo kuhamasisha Watumishi wa Serikali kuigomea serikali iiliyoko madarakani hata siku moja, hetu tupe mifano ya upinzani wowote katika bara la afrika na nje ya afrika. Sera ya kujitenga kwa baadhi ya mikoa(NAASARI'S SPEECH)na ile ya umajimbo kamwe ina lengo la kutugawa watanzania. Sera ya kuwabagua viongozi ndani ya chama kutokana na maeneo wanayotoka kama ambavyo anafanyiwa ZITTO kabwe unafikiri ina lengo zuri kwa watanzania? Umenichekesha sana uliposema kuwa serikali haipaswi kulalamikia wapizani. Serikali inao wajibu wa kusimamia mipaka ya demokrasia ili kulinda usalama, amani na mshikamano wa watu wake.

1. Utalalamikaje wakati vyombo vyote vya kushughulikia(polisi,mahakama,usalama,magereza nk)unavyo kama serikali. 2. Hivi ni nani anayetugawa watanzania,yule aliyeacha kuwe na ma-gap makubwa ya kichumi baina ya wa-tz?kuna wanaoweza ku-finance budget ya nchi na kuna wasio na mlo ata mmoja. Majimbo yanaweza kuwa jibu kwa uchumi imara na kupunguza adminstrative cost na kupeleka hizo pesa kwenye maendeleo?majimbo yanakutengaje kama mtanzania? 3. Hakuna chama kilichowahi kuhimiza wa-tz wagomee shughuli za maendeleo,usidanganye uma tafadhali. 4. Upinzani kazi yake ni kukosoa chama tawala(through criticisms). Njia kubwa ya kufanya hivyo ni kupitia kuonesha weakness zake. 5. Kuhusu Zito kubaguliwa,sifaham kwa vile mi si mwanachama wa chama cha zito. Lakin wanachama wa chama hicho wanamtilia shaka mwanasiasa huyo kijana. Hivi watu makini wanaweza kumpa uongozi mtu wanaemtilia shaka?je hapo kuna ukanda?
 
Aliyekuwa M/kiti wa Jumuiya ya madaktari MAT anarudi leo siku ya Jumapili saa saba mchana kutoka Africa kusini alipokuwa akiendelea na matibabu, baada ya kutekwa na kuteswa vibaya na watu wanaosemekana kuwa hawajulikani. Akizungumza na wanahabari Katibu wa Jumuiya hiyo anasema kuwa leo kuanzia saa tano mchana madaktari wote pamoja na wanafamilia na wapenda haki wote tutakuwa viwanja vya ndege vya kimataifa vya mwl. Nyerere kwa ajili ya kumpokea kamanda wetu Dr. Steven Ulimboka. Source Clouds radio
MAT sio jumuiya ya madaktari (medical fratenity), hata hivyo asante kwa taarifa,

Sijui akina Rama, Zoka na Kova kama watamuacha, Mungu mlinde Dr Ulimboka, zaidi yako hakuna mlinzi tena wa huyu mzalendo.
 
Nabii hakubaliki nyumbani, wakati mnaiponda Serikali kwa majungu tu na sababu za kisiasa, Nchi zingine zinakuja Tanzania kujifunza mfumo mzuri wa uongozi. Hata MALAWI wanaotuchokoza wiki mbili zilizopita walikuwa bungeni kujifunza. Hivi mnafikiri kutekwa kwa Ulimboka ni mtaji tosha kwa wanaharakati, wanasiasa na maadui wengine kujijengea umaarufu? La hasha, watanzania wataujua tu ukweli wa mambo na kutambua kuwa maendeleo ya nchi yao yanacheleweshwa na wanasiasa na wanaharakati ambao,badala ya kuchangisha fedha kwa ajili ya majimbo yao wanafanya hivyo ili kushibisha matumbo yao na kufanya mikutano yenye kuhamasisha wananchi kugomea shughuli za maendeleo na huduma za jamii kama ambavyo Ulimboka alivyoingizwa mkenge.

Mkuu unahangaika sana. Ni kama unataka kuzaa or something.
 
Ulimboka siyo siri hata yeye mwenyewe anakuja akiwa katika mazingira magumu sana. Atazungukwa na waathirika wa mgomo ambao yeye ndiye mwanzilishi. Atakuwa kati kati ya watu ambao ni maadui zake wa zamani na wangependa kutumia upotoshwaji wa aina yoyote kuhusu kutekwa kwake ili kumdhuru kwa namna yoyote ile. Atakuwa anajifariji kuwa watanzania wengi wanamuona kama shujaa, lakini kwa namna moja au nyingine nafsi yake itakuwa inamsuta kwa kitendo chake cha kusababisha wagonjwa wafe, madaktari wengine wapoteze kazi na kuzusha uongo kwa vyombo vya dola kuwa vilihusika kumdhuru huku akiwataja wengine kwa majina kule hospitalini Muhimbili na baadaye akiwa Afrika ya kusini. Hakika ujasiri wake utakuwa ni kujihami 2 lakini si kwa sababu eti aliweza kutaabika kwa sababu ya kuwatetea wanyonge, la hasha.

we mbona unaongea kama vile we peke yako ndo m-tz? Yani kama vile unajua hisia za watanzania wote!kwa taarifa yako 'hakuna victim wa mgomo' huku mtaani,watu karibia wote waliomboleza kupigwa kwake na wanamchukulia ulimboka kama shujaa,tena mkubwaa. Hauleweki unaposema kuwa 'atadhurika kwa vyovyote vile' we nani?au ndo wale tulioambiwa kwenye vyombo vya habari?unafikiri dunia ya leo watu wanaogopa kifo?angalia Egypt, Syria, Libya, Sudan, nk. Acha mnyönge na maisha yake sio kufatanafatana na kuoneana..umeboa
 
thatha, kupe ,shark,ambagae na mkigoma VIPI leo kampeni za UVCCM Zimeisha mapema nini? maana juzi mlikuwa busy sana pale lumumba,SIKUDHANI KAMA MNGEPATA MUDA WA KUCHANGIA HAPA JF LEO.
 
Elisha nakufahamu sana, sidhani kama hii habari ni mahali pake hapa, kama vp itoe. Kama lengo ni kutupatia habari madaktari tunalo jukwaa letu pale fb ambalo ni closed. Mimi naomba utoe hii habari hapa.
Vp maandalizi ya harusi yako yanaendeleaje utaniona siku ya harusi yako. Nakumbuka tulikuwa tunasli wote pale JKM ila unakofungia ndoa nimechoka. Any way all the best na ufanye hivyo
Mods tafadhali...Huu ni uvunjifu wa sheria na taratibu. Apate stahili yake huyu
 
Nadhani atarudi na adabu kidogo, atajirekebisha tabia yake, atambue kuwa serikali ipo timamu, kama hajui amaulize chadema Arusha kisago walichopata mpaka sasa wamekuwa wastaarabu.

1kB brain
 
Nabii hakubaliki nyumbani, wakati mnaiponda Serikali kwa majungu tu na sababu za kisiasa, Nchi zingine zinakuja Tanzania kujifunza mfumo mzuri wa uongozi. Hata MALAWI wanaotuchokoza wiki mbili zilizopita walikuwa bungeni kujifunza. Hivi mnafikiri kutekwa kwa Ulimboka ni mtaji tosha kwa wanaharakati, wanasiasa na maadui wengine kujijengea umaarufu? La hasha, watanzania wataujua tu ukweli wa mambo na kutambua kuwa maendeleo ya nchi yao yanacheleweshwa na wanasiasa na wanaharakati ambao,badala ya kuchangisha fedha kwa ajili ya majimbo yao wanafanya hivyo ili kushibisha matumbo yao na kufanya mikutano yenye kuhamasisha wananchi kugomea shughuli za maendeleo na huduma za jamii kama ambavyo Ulimboka alivyoingizwa mkenge.

Hata wa Malyasia nao walikuwa hapa majuzi kujifunza.
 
thatha, kupe ,shark,ambagae na mkigoma VIPI leo kampeni za UVCCM Zimeisha mapema nini? maana juzi mlikuwa busy sana pale lumumba,SIKUDHANI KAMA MNGEPATA MUDA WA KUCHANGIA HAPA JF LEO.

Huyo thatha naona anahangaika kama mama anayetaka kuzaa..
 
Back
Top Bottom