DR SLaa zingatia sana diet!

DR SLaa zingatia sana diet!

rosemarie

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Posts
6,887
Reaction score
3,445
nimesoma maisha ya mgombea urais wa marekani John MAccain'huyu jamaa hajabadilika tangu tulivyomwona kwenye uchaguzi miaka minne iliyopita yuko vilevile'namwomba sana DR slaa azingatie sana diet kwa sababu tunamwitaji sana 2015 aongoze nchi yetu'sijui kama anakunywa pombe lakini namshauri aache kabisa'vilevile aache kula red meat yaani nyama ya ngo'mbe'ale zaidi mboga za majani na ajiepushe na mambo yanayoweza kumpa strees''ni mawazo yangu tu jamani.
 
Big up mkuu, ni wazo zuri tena sanaaa!!

nimesoma maisha ya mgombea urais wa marekani John MAccain'huyu jamaa hajabadilika tangu tulivyomwona kwenye uchaguzi miaka minne iliyopita yuko vilevile'namwomba sana DR slaa azingatie sana diet kwa sababu tunamwitaji sana 2015 aongoze nchi yetu'sijui kama anakunywa pombe lakini namshauri aache kabisa'vilevile aache kula red meat yaani nyama ya ngo'mbe'ale zaidi mboga za majani na ajiepushe na mambo yanayoweza kumpa strees''ni mawazo yangu tu jamani.
 
awe na mtaalam kabisa atakayelipwa na chama kwa masuala ya afya
 
Wazo zuri na kwakuwa huwa na pitia humu ataweza kusoma na kuzingatia ushauri huu.
 
awe na mtaalam kabisa atakayelipwa na chama kwa masuala ya afya

Yaani ni muhimu sana mkuu'tujue imebaki miaka mitatu na ushee'afya yake ilindwe sana kwa sababu ndio mtaji wetu
 
nimesoma maisha ya mgombea urais wa marekani John MAccain'huyu jamaa hajabadilika tangu tulivyomwona kwenye uchaguzi miaka minne iliyopita yuko vilevile'namwomba sana DR slaa azingatie sana diet kwa sababu tunamwitaji sana 2015 aongoze nchi yetu'sijui kama anakunywa pombe lakini namshauri aache kabisa'vilevile aache kula red meat yaani nyama ya ngo'mbe'ale zaidi mboga za majani na ajiepushe na mambo yanayoweza kumpa strees''ni mawazo yangu tu jamani.

2015 zamu ya wenzetu, tumegombea sisi sana sasa ni zamu ya mgombea kutoka Zanzibar.
 
.....Habari na Hoja Mchanganyiko..........
 
wazo la maana lakini sijui kama viongozi wa africa wanafatilia hili
 
Mzee Slaa yuko salama ki afya naamini na mazoezi anayafanya si mlevi na mla hovyo anatumia muda wake mwingi sana kusoma vitabu .
 
Back
Top Bottom