Dr. Slaa ni mpini wa kuiondoa CCM, historia kujirudia | Page 2 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Slaa ni mpini wa kuiondoa CCM, historia kujirudia

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Candid Scope, Jun 26, 2015.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Jun 26, 2015
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,896
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 145
    [​IMG] [​IMG] [​IMG]
    Martin Luther King, Jr., Desmond Tutu, Frederick Chiluba

    "Dr. Slaa halitakuwa jambo geni kama Ukawa watamsimamisha apeperushe bendera yao kugombea kiti cha Urais Tanzania. Hilo latokana na hulka ya ukweli na unyofu wa moyo wa viongozi wenye asili ya dini wafanyapo kutetea haki za msingi za wanyonge bila kutafuta kujinufaisha au kutokuwa tayari kurubuni na ahwana hofu ila humtegemea Mungu ndiye kinga na ngao yao.

    Chadema imekua na kukomaa zaidi tangu Dr. Slaa agombee urais awamu iliyopita, na alitikisa nchi hadi CCM kubabaika. Alimwaga ukweli bila waga. Hayuko tayari kurubuniwa wala kutetereka kwa vile azima ni kutetea watu si masilahi binafsi.

    Katika historia tumeshuhudia mchungaji wa makanisa ya Baptisti nchini Marekani Martin Luther King, Jr kwa mgongo wa kanisa na msukumo wa moyo wa kujitolea kwa ajili ya wengine alifanikiwa kuigeuza mioyo migumu ya wazungu na kuridhia kuondoa sheria ngumu za kibaguzi nchini humo.

    Askofu Desmond Tutu wa Afrika Kusini ni kiongozi pekee mpigania haki za Waafrika kupinga ubaguzi wa rangi kutetea hadharani kwa nguvu zote na kilichomsaidia kutoshikwa kuunganishwa na akina Mandela ni wadhifa wake wa Kanisa. Kamwe hatasahaulika katika historia ya ukombozi wa kupinga ubaguzi nchini humo.

    Hayati Rais wa Zambia aliyemwondoa Kaunda madarakani back ground alitokana katika mgongo wa makanisa ya kipendekoste.

    Je, historia kujirudia kwa Tanzania CCM kuondolewa kwa njia hiyo?
     
  2. DuppyConqueror

    DuppyConqueror JF-Expert Member

    #21
    Oct 12, 2017
    Joined: Mar 30, 2014
    Messages: 8,597
    Likes Received: 3,566
    Trophy Points: 280
    Unahitaji kuweka nguvu nyingi sana ili kumshawishi mtu kuwa move walioifanya kumuweka Lowassa haikuwa ni kwa maslai binafsi ya Mwenyekiti...
     
Loading...