Dr. Slaa ni mpini wa kuiondoa CCM, historia kujirudia | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Slaa ni mpini wa kuiondoa CCM, historia kujirudia

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Candid Scope, Jun 26, 2015.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Jun 26, 2015
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,896
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 145
    [​IMG] [​IMG] [​IMG]
    Martin Luther King, Jr., Desmond Tutu, Frederick Chiluba

    "Dr. Slaa halitakuwa jambo geni kama Ukawa watamsimamisha apeperushe bendera yao kugombea kiti cha Urais Tanzania. Hilo latokana na hulka ya ukweli na unyofu wa moyo wa viongozi wenye asili ya dini wafanyapo kutetea haki za msingi za wanyonge bila kutafuta kujinufaisha au kutokuwa tayari kurubuni na ahwana hofu ila humtegemea Mungu ndiye kinga na ngao yao.

    Chadema imekua na kukomaa zaidi tangu Dr. Slaa agombee urais awamu iliyopita, na alitikisa nchi hadi CCM kubabaika. Alimwaga ukweli bila waga. Hayuko tayari kurubuniwa wala kutetereka kwa vile azima ni kutetea watu si masilahi binafsi.

    Katika historia tumeshuhudia mchungaji wa makanisa ya Baptisti nchini Marekani Martin Luther King, Jr kwa mgongo wa kanisa na msukumo wa moyo wa kujitolea kwa ajili ya wengine alifanikiwa kuigeuza mioyo migumu ya wazungu na kuridhia kuondoa sheria ngumu za kibaguzi nchini humo.

    Askofu Desmond Tutu wa Afrika Kusini ni kiongozi pekee mpigania haki za Waafrika kupinga ubaguzi wa rangi kutetea hadharani kwa nguvu zote na kilichomsaidia kutoshikwa kuunganishwa na akina Mandela ni wadhifa wake wa Kanisa. Kamwe hatasahaulika katika historia ya ukombozi wa kupinga ubaguzi nchini humo.

    Hayati Rais wa Zambia aliyemwondoa Kaunda madarakani back ground alitokana katika mgongo wa makanisa ya kipendekoste.

    Je, historia kujirudia kwa Tanzania CCM kuondolewa kwa njia hiyo?
     
  2. stanlthecreator

    stanlthecreator JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2015
    Joined: Jan 9, 2014
    Messages: 1,947
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Padri slaa,sijui kwanini aliacha upadri?najiuliza sipati jibu
     
  3. Totos Boss

    Totos Boss JF-Expert Member

    #3
    Jun 26, 2015
    Joined: Dec 30, 2012
    Messages: 4,334
    Likes Received: 562
    Trophy Points: 280
    Siasa inalipa zaidi wala usipate shida jiub ndio hilo mkuu
     
  4. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #4
    Jun 27, 2015
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,896
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 145
    Akina Martin Luther King jr na Desmond Tutu walifanya kwa malipo au kujitolea?
     
  5. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #5
    Jun 27, 2015
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,896
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 145
    Analofanya sasa sio wito maalum wa Mungu kutukomboa watanzania utumwani mwa CCM?
     
  6. Emma.

    Emma. JF-Expert Member

    #6
    Jun 27, 2015
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 19,928
    Likes Received: 2,998
    Trophy Points: 280
    DR.SLAA ndo raisi mtarajiwa hakuna mwenye uwezo kupambana naye wagombea uraisi ndani ya ccm wote 40 mpaka mamvi hakuna mwenye sifa za kuwa raisi wa tanzania .ndani ya ccm hakuna aliye msafi mwenye uwezo wa kumwonyeshea mwenzako kidole huo ndo ukweli japokuwa unauma.
    DR.SLAA WATANZANIA TUNA IMANI KUBWA NA WEWE .
     
  7. Emma.

    Emma. JF-Expert Member

    #7
    Jun 27, 2015
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 19,928
    Likes Received: 2,998
    Trophy Points: 280
    alishajibu aliacha upadri kwa sababu zake binafsi na kufuata taratibu zote za kanisa .hizo porojo zenu za padri zimeshapitwa na wakati leta nyingine.
    DR.SLAA NDO RAISI MTARAJIWA WA TANZANIA 2015.
     
  8. CHIMBULI WA CHIMBULI

    CHIMBULI WA CHIMBULI JF-Expert Member

    #8
    Jun 27, 2015
    Joined: Jan 10, 2013
    Messages: 450
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 60
    Kwa ccm ilochoka hii mbona watakaa mbele ya UKAWA chamsingi vijana tujiandikishe na tupige kura tu
     
  9. M

    Masonjo JF-Expert Member

    #9
    Jun 27, 2015
    Joined: Aug 8, 2010
    Messages: 2,725
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135


    Hoja ina ukakasi.

    Umesema hao walibebwa na makanisa, sasa je kwani Dr Slaa pia anabebwa na kanisa?hapa napata chenga hapa.
     
  10. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #10
    Jun 27, 2015
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,896
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    [​IMG]


    Tunahitaji mtu mwenye moyo na uchungu wa nchi hii bila kutanguliza masilahi binafsi kama walivyo wanasiasa wengine.
     
  11. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #11
    Jun 27, 2015
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,896
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 145
    Hoja si kubebwa na wanakanisa ila walio na background ya dini katika maisha yao.
    Martin Luther ambaye alikuwa pastor wa Buptist church aliamua kupumzika uchungaji na kujishughulisha na utetezi wa haki za wamarekani weusi.

    Frederick chiluba wa Zambia wakati anagombea hakuwa mtumishi wa makanisa ya pentekoste alikokuwa anafanya awali, alijiondoa ili kuingia ulingo wa siasa.

    Kimsingi soma maudhui ya habari vizuri.
     
  12. M

    Masonjo JF-Expert Member

    #12
    Jun 27, 2015
    Joined: Aug 8, 2010
    Messages: 2,725
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ukisema kwa mgongo maana yake kwa kuwekwa mgongoni yaan kubebwa au kusaidiwa na hayo makanisa.


     
  13. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #13
    Jun 27, 2015
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,896
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 145
    Tunasoma maudhui ya habari si ile ya ufafanuzi wa kila sentensi hutajua maudhui ya habari inahusu nini. Great thinkers hujadili maudhui ya habari si kuibua neno au sentensi kuwa ndio kigezo cha mada.
     
  14. vevenononombo

    vevenononombo JF-Expert Member

    #14
    Jun 27, 2015
    Joined: Jun 19, 2015
    Messages: 1,297
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Slaaa ni kiongozi mzuri na ni presidential material tatizo moja kubwa ni kuwa lacks first lady material (current wife) on his side who also can play a significant role for the betterment of our country
     
  15. mtwa mkulu

    mtwa mkulu JF-Expert Member

    #15
    Oct 12, 2017 at 12:59 PM
    Joined: Sep 11, 2013
    Messages: 2,318
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    amen
     
  16. mtwa mkulu

    mtwa mkulu JF-Expert Member

    #16
    Oct 12, 2017 at 1:00 PM
    Joined: Sep 11, 2013
    Messages: 2,318
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    free dom is kaming lowasa ni kamanda mwe unyumbu kazi
     
  17. m

    mandokwa JF-Expert Member

    #17
    Oct 12, 2017 at 1:07 PM
    Joined: Jun 5, 2013
    Messages: 311
    Likes Received: 245
    Trophy Points: 60
    Kilichomuondoa Dr.Slaa UKAWA ni MAGUFULI/PENGO project. Kwa ambao hawajui game vizuri suala la UKAWA kumuweka Mlutheri Lowasa kugombea UKAWA kimsingi liliivuruga UKAWA ndani kwa ndani bila kuwa wawazi. Kuna baadhi ya watu kama DR.Slaa alikuwa upinzani kwa niaba ya Kanisa. Mpango mkubwa wa kanisa ulikuwa iwe isiwe lazima warudi madarakani.. so kama CCM wangemuingiza mtu ambaye sio Mkatoliki mjue SLAA angebaki UKAWA na huenda angegombea urais. Issue ni ujio wa magufuli kipenzi cha Pengo...... hata waliompinga lowasa kwa kigezo cha ufisadi kwa ndani haikuwa hivyo.... walikuwa wanagombea maslahi mengine.....
    so mtake msitake Dr.SLAA = Pengo's project
     
  18. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #18
    Oct 12, 2017 at 1:10 PM
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,899
    Likes Received: 941
    Trophy Points: 280
    Hii imetoka wapi tena!
     
  19. mtwa mkulu

    mtwa mkulu JF-Expert Member

    #19
    Oct 12, 2017 at 1:11 PM
    Joined: Sep 11, 2013
    Messages: 2,318
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    kwa manyumbu
     
  20. mtwa mkulu

    mtwa mkulu JF-Expert Member

    #20
    Oct 12, 2017 at 1:13 PM
    Joined: Sep 11, 2013
    Messages: 2,318
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    nyumbu.jpg
     
Loading...