Dr. Slaa na Prof. Lipumba nashauri wahamie ACT-Wazalendo

Dr. Slaa na Prof. Lipumba nashauri wahamie ACT-Wazalendo

huyo Mungu wako mwema mbona hajawapa urais?

si ndio mlikuwa mnasema mnaanza na Mungu na mnamaliza na Mungu?

btw yale majimbo 11 ya ukawa mbona yamerudi CCM?? kwa nn?
Mbona huongelei majimbo yaliyokuwa ccm safari hii yamekwenda ukawa ambayo ni mengi zaidi kuliko hayo 11 ambayo ukawa waliopotea?
 
Lipumba anakuja na kikosi kazi chake. Sasa jiandaeni kumpokea.
 
Wakati Chama Cha CUF Kinatuhumiwa Kuwa Na Element Za Kidini Hivi Mwenyekiti Wa Chama Alikuwa Nani?.

Pia CHADEMA Wakati Mnakiita Chama Cha Ukanda Hivi Katibu Mkuu Alikuwa Nani?.
 
Hii yani wajasiliamali wa kisiasa hawawezi kaa chama kimoja.
 
Wakati Chama Cha CUF Kinatuhumiwa Kuwa Na Element Za Kidini Hivi Mwenyekiti Wa Chama Alikuwa Nani?.

Pia CHADEMA Wakati Mnakiita Chama Cha Ukanda Hivi Katibu Mkuu Alikuwa Nani?.

ha ha, acha kujustify ujinga wewe!

na acha kuwa na inferiority complex

the fact kuwa umekumbuka hizo tuhuma, ndio ukweli wenyewe

unawezake ku spot mtu mmoja kama mfano katika kundi la watu wengi??
 
Back
Top Bottom