Dr. Slaa kutogombea Igunga | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Slaa kutogombea Igunga

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by janja pwani, Jul 31, 2011.

  1. j

    janja pwani Senior Member

    #1
    Jul 31, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dr wilbroad peter slaa amesema hayuko tayari kuwa mgombea wa CHADEMA katika jimbo la Igunga.

    Chanzo: Gazeti la Mtanzania la leo
     
  2. r

    rose d Member

    #2
    Jul 31, 2011
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata urais pia hakuwa tayari lakini alishawishiwa kwa nguvu ya hoja akakubali,inaweza kujirudia tena
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Jul 31, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,843
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    hapana asigombee huko.
     
  4. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #4
    Jul 31, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,923
    Likes Received: 632
    Trophy Points: 280
    Dr. Slaa.
    You are more than an MP.
     
  5. D

    Dopas JF-Expert Member

    #5
    Jul 31, 2011
    Joined: Aug 14, 2010
    Messages: 1,151
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Alishawishiwa kwa nguvu ya hoja akakubali kugombea urais kwa manufaa ya taifa zima, sasa kama katibu mkuu wa chama anaweza kutoa huduma kwa taifa zima kuliko kuwa mbunge wa Igunga tu. Kama katibu mkuu wa Chadema anaweza kutoa mchango mkubwa kwa maendeleo ya Igunga na kwingineko akijiandaa kwa 2015.
     
  6. J

    Jenifa JF-Expert Member

    #6
    Jul 31, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 603
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 60
    hata akigombea atashindwa. dume la mbegu alikuwa mrema tu mwenye uwezo wa kushinda popote.

    mrema alikuwa kiboko. akaenda kugombea kule kwa mafundamentalists temeke na bado kaibuka kidedea.

    slaa hayawezi ya baba mrema. aendelee kuchakachua ruzuku makao makuu na kukwepa kulipa kodi.
     
  7. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #7
    Jul 31, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 58,107
    Likes Received: 22,158
    Trophy Points: 280
    Kastuka! kaona huko ni kwenda kujiadhirisha, hakubaliki na sababu ziko wazi kabisa.
     
  8. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #8
    Jul 31, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 58,107
    Likes Received: 22,158
    Trophy Points: 280

    Umefunga kazi. Tazama watakavyoanzisha maandamano humu ndani, sasa hivi...
     
  9. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #9
    Jul 31, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,957
    Likes Received: 1,283
    Trophy Points: 280
    Dr. Slaa is more than an MP. Build the party
     
  10. Mwana va Mutwa

    Mwana va Mutwa JF-Expert Member

    #10
    Jul 31, 2011
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 429
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    akikubali kugombea itakuwa sio kujishusha kama mmoja wa wachangiaji alivoonesha hapo ju,ila itakuwa fulsa nzuri ya kupiga jalamba kuelekea 2015
     
  11. Fabolous

    Fabolous JF-Expert Member

    #11
    Jul 31, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 1,302
    Likes Received: 437
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    Ukiona mtu anaisifia mvua ujue imemnyeshea. Mrema alikuakua na nyumba ndogo enzi zake bilashaka ni wewe.
     
  12. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #12
    Jul 31, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 14,875
    Likes Received: 1,562
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Are you normal?
     
  13. J

    Jenifa JF-Expert Member

    #13
    Jul 31, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 603
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 60
    ukiona libaba lizima linaanza kutukana jua hoja zimemwishia kwenye bichwa. kalale usituonyeshe utupu wako.
     
  14. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #14
    Jul 31, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 36,045
    Likes Received: 13,277
    Trophy Points: 280
    Kwani ni lini alisema atagombea? kwa nini wasimuulize Makamba kama atagombea huko au Batilda buriani? au Ibrahimu Lipumba ambae ndio anatoka mkoa huo? huu unaitwa unafki.
     
  15. Fabolous

    Fabolous JF-Expert Member

    #15
    Jul 31, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 1,302
    Likes Received: 437
    Trophy Points: 180
    Mtu mwenye akili timamu hawezi kumfananisha Dr Slaa na Mrema!
    Mrema unaweza kumfananisha na Makamba sr!
     
  16. J

    Jenifa JF-Expert Member

    #16
    Jul 31, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 603
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 60
    slaa asilimia 26 ya kura mrema asilimia 28. hata taahira anaweza kuona tofauti hiyo.
     
  17. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #17
    Jul 31, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,986
    Likes Received: 444
    Trophy Points: 180
    Dr. Slaa ana jukumu la kuhakikisha jimbo la Igunga linaenda chadema, siyo yeye kuwa mgombea
     
  18. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #18
    Jul 31, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 36,045
    Likes Received: 13,277
    Trophy Points: 280
    Tunashukuru kwa kujitambulisha kwamba ni taahira na ndio maana ni wewe pekee unaeijuwa hiyo tofauti, lakini chama chako na wanamagamba wenzako hawaijui hiyo tofauti ndio maana hawana kazi na Mrema wao adui yao ni Dr Slaa na CHADEMA.
    Nashukuru kwa kujitambulisha ni taahira maana hautowasumbuwa watu wenye akili timamu, watakachofanya ni kukuignore.
     
  19. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #19
    Jul 31, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,252
    Likes Received: 4,674
    Trophy Points: 280
    Dr Slaa, tunakuomba ukagombee Igunga tutakufanyia kampeni ushinde ubunge, ili tuwe tunakuja Igunga kununua Saruji, Sh500 kwa mfuko mmoja
     
  20. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #20
    Jul 31, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,483
    Likes Received: 765
    Trophy Points: 280
    Napendekeza akagombee Josephine Mushumbusi
     
Loading...