Dr Slaa: Kukimbia Bunge Hakusaidii


P

Pagan Amum

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2015
Messages
1,755
Likes
3,250
Points
280
P

Pagan Amum

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2015
1,755 3,250 280
Dr. Slaa katema cheche kwa wabunge wa Ukawa na kuwambia wamekosa sifa za kuwa wabunge na kwamba wabunge kukimbia bunge hakusaidii hata kidogo...
 

Attachments:

Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2011
Messages
14,328
Likes
5,357
Points
280
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2011
14,328 5,357 280
Dr Mihogo Yupo Kazini Canada Lakini Anataka Atoe Ushauri
 
Gut

Gut

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2016
Messages
2,744
Likes
3,020
Points
280
Gut

Gut

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2016
2,744 3,020 280
Yeye ni raia wa Canada.Nchi yetu hairihusu uraia pacha.Mbona anaingilia mambo ya ndani ya nchi ya Tanzania.Au pesa imeisha anatafuta pa kutokea.
 
MAHANJU

MAHANJU

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2014
Messages
4,935
Likes
5,275
Points
280
MAHANJU

MAHANJU

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2014
4,935 5,275 280
Dr. Slaa katema cheche kwa wabunge wa Ukawa na kuwambia wamekosa sifa za kuwa wabunge na kwamba wabunge kukimbia bunge hakusaidii hata kidogo...
Akafie mbele huko keshazeeka huyo! Kwani wameanza kutoka Leo?Mbona tokea enzi yeye akiwa katibu mkuu walikua wakitoka?
 
Freeland

Freeland

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
14,473
Likes
6,773
Points
280
Freeland

Freeland

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
14,473 6,773 280
hahahahhahahahaha...aseee na mimi ngoja nikatafute mihogo kwa mama chausiku
 
jerrytz

jerrytz

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2012
Messages
5,847
Likes
3,267
Points
280
jerrytz

jerrytz

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2012
5,847 3,267 280
"....Let us not say, every man is the architect of his own fortune, but let us say, every man is the architect of his own character..."
 
Compact

Compact

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2015
Messages
3,811
Likes
8,650
Points
280
Compact

Compact

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2015
3,811 8,650 280
KUSUSIA NCHI HAISAIDII! Ukishakimbilia nchi nyingine hivyo umekosa SIFA ya kuwa Mtanzania. Yaache ya kwetu,yanakuhusu nini Dr Slaa?

Ulikusudia kuleta mgawanyiko baada ya kupewa visenti ili umoja huu ufe,basi furahia kutoingia kwao bungeni ili maboss wako wawe na kazi nyepesi kutawala.
 
N

Ngonidema

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2015
Messages
2,362
Likes
1,575
Points
280
N

Ngonidema

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2015
2,362 1,575 280
Ina mana kayasikia ya wabunge wa ukawa tuu!! Ajasikia sukar sasa ivi 6000/=
 
hazole1

hazole1

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2015
Messages
4,265
Likes
3,550
Points
280
hazole1

hazole1

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2015
4,265 3,550 280
Mbona yeye hawala yake amemdanganya hadi ameikimbia familia yake na mpaka saizi hajui familia yake imekula nini.
Lakini swala la wabunge wa ukawa kutoka nje ndio limemuuma kuliko familia yake.
Huyu mzee ninauhakika kwasasa atakuwa sio mzima.
 
Malafyale

Malafyale

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2008
Messages
12,147
Likes
4,877
Points
280
Malafyale

Malafyale

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2008
12,147 4,877 280
Kwa hili Dr Slaa KAPATIA
UKAWA rudini Bungeni kapambaneni na Dr Tulia!Hampo Bungeni CCM wanazidi pitisha tu mambo yao,hamna effect yyt mliyoileta hadi sasa kwa kugoma kuingia Bungeni
 
Emma.

Emma.

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2012
Messages
19,921
Likes
2,986
Points
280
Emma.

Emma.

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2012
19,921 2,986 280
Njaa kitu kibaya sana sasa huyo Dr.Mihogo alisema ameacha siasa kwa sasa anaishi huko Canada sasa mambo ya Upinzani yanamuhusu nini?
 

Forum statistics

Threads 1,237,562
Members 475,562
Posts 29,293,695