Dr Slaa katika mkakati Maalum wa kuing'oa CCM madarakani

Dr Slaa katika mkakati Maalum wa kuing'oa CCM madarakani

Molemo

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Posts
14,620
Reaction score
13,361
Katibu Mkuu wa CHADEMA Dr Wilbroad Slaa anaiongoza Sekretariati yake katika vikao maalum vinavyofanyika mkoani Kilimanjaro.

Akihojiwa na Tanzania Daima Dr Slaa amesema lengo la vikao hivyo muhimu ni kukiandaa chama chake kuchukua dola mwaka 2015.

Pia Dr Slaa amesema chama chake kinajadili mkakati maalum wa miaka mitano wa CHADEMA. Mkakati ambao umeanza mwaka 2011 na utamalizika 2016.

Dr Slaa amesema wanaohudhuria vikao hivyo ni wajumbe wote wa Sekretariati pamoja na baadhi ya wabunge wenye nyadhifa maalum.

Kikatiba Dr Slaa ndiye Mwenyekiti wa vikao vyote vya Sekretariati.

Source:Tanzania Daima.
 
Dr slaa ndiye tatizo chadema maana hashauriki kila kitu anajifanya anajua ndio maana kila anayempinga anaonekana ni adui wa chadema hivyo basi anayetegemea kwamba slaa atapata urais anaota ndoto ya mchana bila kulala usingizi na msimpo muangalia Slaa atakiua chadema huku mnangojea kwenda ikulu.
 
Hiyo ndo kazi kubwa iliyopo mbele yetu wote wapenda mabadiliko katika Tanzania. Keep it up Dr.
 
Dr slaa ndiye tatizo chadema maana hashauriki kila kitu anajifanya anajua ndio maana kila anayempinga anaonekana ni adui wa chadema hivyo basi anayetegemea kwamba slaa atapata urais anaota ndoto ya mchana bila kulala usingizi na msimpo muangaria slaa atakiua chadema huku mnangojea kwenda ikuru.

Kama Kagame na Mseveni wamefanikiwa kubadilisha nchi zao kwa misimamo yao. Basi na sisi Dr Slaa ndo anayetufaa siyo mtu wa kuchekacheka tu na kupigiwa vigelegele kama tuko kwenye ngoma. We need serious man to get Tanzania where we belong. Hao wanaoshauriwa ambao wapetufanya tuwe masikini hivi kwa miaka 50 wametusaidia nini. Labda kama akili na upeo wako ni kama Chris Lukosi unaweza kusema tumeendelea
 
Dr slaa ndiye tatizo chadema maana hashauriki kila kitu anajifanya anajua ndio maana kila anayempinga anaonekana ni adui wa chadema hivyo basi anayetegemea kwamba slaa atapata urais anaota ndoto ya mchana bila kulala usingizi na msimpo muangaria slaa atakiua chadema huku mnangojea kwenda ikuru.

Hovyoooo!huna hata haya
INAELEKEA WE NI MIONGONI MWA WALE MLIOPUNGUZIWA ALAMA ZA UFAULU ILI MKAJAZE SHULE ZA KATA.
 
Mkuu Molemo
Unafurahisha sana mikakati ya kuing`oa CCM inafanyika Moshi? Hapa ungesema mikakati ya kuwang`oa wanachadema ukanda mwingine ungeeleweka zaidi; vipi Zitto naye kaalikwa? Mwambie babu atang`oka yeye CCM maneno mengine!

Chama
Gongo la mboto DSM
 
Last edited by a moderator:
Mkuu wangu Molemo,

Nashukuru kwa habari hizi zitakazonifanya nilale usingizi fofofo huku ninatabasamu. Naona jana tulipata dondoo za kikao in advance. Hivi, mvujisha siri hajawapatia vijana wake ili waendelee kujifariji? Nasikia huko FB wanatokwa povu kweli; wanalia lia tu. Nashangaa poti wake Mwita Maranya anaacha kusoma maana mitihani ya semista ya Kwanza inakaribia, yeye ni kusutana tu FB.

BTW Mkuu - habari njema kama hizi uwe unazipost mapema, ili hata wakati tunapata maakuli, tunakenua tu na kulishana kwa furaha na wenza wetu mezani huku watoto nao wanashuhudia!

Cc Taswira, KIBE

CHADEMA 2015
 
Last edited by a moderator:
Mkuu Molemo
Unafurahisha sana mikakati ya kuing`oa CCM inafanyika Moshi? Hapa ungesema mikakati ya kuwang`oa wanachadema ukanda mwingine ungeeleweka zaidi; vipi Zitto naye kaalikwa? Mwambie babu atang`oka yeye CCM maneno mengine!

Chama
Gongo la mboto DSM
Mkuu Chama,Moshi wameenda kutambika baada ya Zitto kuwachimbia mkwara kwamba mpaka panya wao wataisha.
 
Mkuu Molemo
Unafurahisha sana mikakati ya kuing`oa CCM inafanyika Moshi? Hapa ungesema mikakati ya kuwang`oa wanachadema ukanda mwingine ungeeleweka zaidi; vipi Zitto naye kaalikwa? Mwambie babu atang`oka yeye CCM maneno mengine!

Chama
Gongo la mboto DSM

Mkuu wangu chama,

Chuck Norris anaitaga hii hali, Missing In Action. Umeadimika sana. Naona CD ya ukanda na Umoshi mnaendelea nayo. Poleni sana. Hivi Ngawaiya ni kabila gani? Yuko Chama gani? Agrey Mwandri je? Lowassa anatoka upande gani wa nchi? Sumaye naye hivi anatokea Mtwara? Yule Mkuu wa UVCCM Arusha - Minisi - hivi ni Mzaramo?

Naku-miss sana mkuu. Kesho nitapita pale maeneo mida ya saa tano. TutaPM kwa kupanga zaidi

Cc Molemo
 
Last edited by a moderator:
Unaweza kulinganisha kagame na slaa kagame ni mfia dini wakati slaa ni mtu wa visasi na muongo anayetaka kila anacho sema hakuna kupinga ukipinga tu unaonyeshwa njia alienda mwanza kwenye kampeni ya umeya akashindwa leo unasema slaa atakuletea maisha bora labda akaungame dhambi zake za kuchukuwa mke wa mtu ndipo mungu anaweza kumtumia kama unavyo fikilia mkuu
 
Tunategemea matokeo mazuri kutoka kwenye kikao hicho!
 
Katibu Mkuu wa Chadema Dr Wilbroad Slaa anaiongoza Sekretariati yake katika vikao maalum vinavyofanyika mkoani Kilimanjaro.

Akihojiwa na Tanzania Daima Dr Slaa amesema lengo la vikao hivyo muhimu ni kukiandaa chama chake kuchukua dola mwaka 2015.

Pia Dr Slaa amesema chama chake kinajadili mkakati maalum wa miaka mitano wa Chadema.Mkakati ambao umeanza mwaka 2011 na utamalizika 2016.

Dr Slaa amesema wanaohudhuria vikao hivyo ni wajumbe wote wa Sekretariati pamoja na baadhi ya wabunge wenye nyadhifa maalum.

Kikatiba Dr Slaa ndiye Mwenyekiti wa vikao vyote vya Sekretariati.

Source:Tanzania Daima.
kanyaga twende baba.
 
Heri Dr wetu aliye na msimamo mno kuliko anayebadilishana suti na twiga! Kupanda farasi Canada ili upitishe mikaataba feki ya madini! I saidi we are tired! Watz wenzangu mnaopenda maendeleo huwa napatwa na uchungu sn kuonyeshwa baadhi ya hospi hapo nyumbani nakuona watoto wachanga wamelala chini what shame! CCM imetufikisha pabaya mno!
Dr slaa ndiye tatizo chadema maana hashauriki kila kitu anajifanya anajua ndio maana kila anayempinga anaonekana ni adui wa chadema hivyo basi anayetegemea kwamba slaa atapata urais anaota ndoto ya mchana bila kulala usingizi na msimpo muangaria slaa atakiua chadema huku mnangojea kwenda ikuru.
 
Chadema kuingia ikulu ni sawa na ngamia kupita kwenye tundu la sindano!
 
Mkuu Molemo asante sana kwa habari za uhakika na huo ndo' ukweli ni vyema Magamba waendelee na utaratibu wao wa "chukua chako mapema" kwani 2015 ni kiama kwa mafisadi na wale wote wanao tumalizia tembo wetu. Wakuu ni kwa mda mrefu huwa najiuliza hivi Kichuli na Chama ni Watanzania kweli , au ni wasomali wanao faidika na huu mfumo uliogeuza nchi yetu kuwa shamba la bibi, hivyo wanapiga debe ili magamba waendelee kushika dola ili waendelee kutumalizia tembo wetu? Na kama ni watanzania, tujiulize wanafikiria kwa kutumia nini? au ni vipofu? au ndo' kujipendekeza na kujikomba wapate nafasi za uteuzi? Ok, let say kwa kazi nzuri Kichuli anayoifanya humu JF ya kupindisha ukweli, Ritz kaamua kumpigia debe kwa mshua, mshua nae kwa kumsikiliza rais mdogo kamzawadia Kichuli u-kuu wa wilaya. Watanzania tutarajie nini endapo post yake tu aliyo andika akiwa ametulia, kaisoma na karidhika nayo ndo maana kai-post ili great thinkers tuisome ni utata mtupu. Kwa mfano haya maneno aliyo yatumia; msimpo muangaria kwenda ikuru Hayo maneno katika sentensi zake ni kigezo tosha cha kujua uwezo wake wa kufikiria na kiwango cha elimu.
 
Back
Top Bottom