nkongu ndasu
JF-Expert Member
- Jan 19, 2013
- 22,532
- 6,628
mkuu mbona umewasahau kina werema,mwigulu na wasira?chadema na slaa ni janga la kitaifa
mkuu mbona umewasahau kina werema,mwigulu na wasira?chadema na slaa ni janga la kitaifa
Vijana wa Bavicha mnalaghaika kirahisi sana.
FYI bilateral talks huwa ziko hivi:
View attachment 114162

huyu ni hatari zaidi mana hadi amevunja ndoa ya mtu
Vijana wa Bavicha mnalaghaika kirahisi sana.
FYI bilateral talks huwa ziko hivi:
View attachment 114162
Teh teh teh...! Daktari bwana.., teh teh teh..! Eti naye anapiga picha mbele ya mnara..!
Kwahiyo upande mmoja ni Slaa na upande wa pili ni Josephine. Kweli hiyo ilikuwa bilateral...
By the way, una jina la senators waliohudhuria hizo "talks"?
Kutaka kudanganya wanaJF kama huu mkutano ulifanyika The US Capitol na ilikuwa ni bilateral talks ni dharau ya kiwango cha juu kabisa.
Kutaka kudanganya wanaJF kama huu mkutano ulifanyika The US Capitol na ilikuwa ni bilateral talks ni dharau ya kiwango cha juu kabisa.
Hapa ni chuoni ( University of Virginiana) hao walioko kwenye picha ni dean, mwenyekiti na makamu wake wa dept.
Vazi alilovaa Josephine ni tofauti na vazi alilokuwa amevaa kwenye picha walizopiga karibu na jengo la The US Capitol.
Jaribu kuwa muongo aliyekaribu na ukweli kwa sababu hata kofia iliyoko mezani ni kofia waliyopewa chuoni.
Kwa kukusaidia vizuri, angalia picha ya dean, mwenyekiti na makamu wake wa dept.
![]()
The school dean, deaprtment chair and vice chair with the slaa's
Tukiwambia CHADEMA ni chama cha kilaghai mmnaanza kupiga kelele. Toka lini chuo kikawa is the meeting place of the U.S. Congress.
Uwongo hauwezi kupambana na ukweli.
If you respond to this corrugated comment you will be belittling yourself. I know the guy is under mental stress
Slaa anahallucinate! Eti bilateral talks between US and Tanzania!!!
Kuna aina nyingi sana za kurukwa na akili...
Wewe ni miongoni mwa WALAGHAIKA..
Teh teh teh...! Daktari bwana.., teh teh teh..! Eti naye anapiga picha mbele ya mnara..!