Dr.ndodi anatoa huduma bule. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr.ndodi anatoa huduma bule.

Discussion in 'JF Doctor' started by figganigga, Mar 28, 2011.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Mar 28, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,906
    Likes Received: 3,538
    Trophy Points: 280
    baada ya kupata mfadhili eat sasa hivi anatoa huduma bule,unatoa kiingilio kidogo tu.so changamkia offer wana jf.
     
  2. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 32,149
    Likes Received: 7,123
    Trophy Points: 280
    Labda ndugu ungetujulisha tafsiri mpya ya neno bure. hapa hakuna wapumbavu, ndio nimepata picha sasa kwa nini babu wa loliondo anapigwa vita, kumbe anawauwa watu na njaa!
     
  3. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #3
    Mar 28, 2011
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 4,228
    Likes Received: 686
    Trophy Points: 280
    ilishatoka hii humuhumu jf ci siku nyingi zimepita
     
  4. Mental Retard

    Mental Retard Member

    #4
    Mar 28, 2011
    Joined: Mar 9, 2008
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Anayezungumzwa hapa ni ndodi yule tunayemfahamu wote au kuna mwingine jamani!

    Kama ndiye yeye yule... mi mgeni :target::target:
     
  5. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #5
    Mar 28, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 55,511
    Likes Received: 16,993
    Trophy Points: 280
    Kiswahili ni lugha yako ya taifa, hiyo niliyo kuwekea rangi nyekundu hapo juu ni bure sio "bule".
     
Loading...