Dr. Mkumbo aula UDSM | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Mkumbo aula UDSM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Katufu, Jul 18, 2012.

  1. K

    Katufu JF-Expert Member

    #1
    Jul 18, 2012
    Joined: May 8, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwa mujibu wa press release iliyotolewa juzi tar 16/7/2012 na ofisi ya uhusiano ya Chuo Kikuu cha Dar es Salaam, Kamanda Dr. Kitila A. K. Mkumbo ni mmoja wa walioteuliwa kuwa wakuu wa vitivo katika vyuo vikuu vishiriki vya elimu vya Mkwawa na Dar es Salaam.

    Huku Dr. Mkumbo akiwa ameteuliwa kuwa mkuu wa kitivo cha elimu katika chuo kikuu kishiriki cha elimu, Dar es Salaam yaani (Dean, Faculty of Education at the Dar es Salaam University College of Education).

    Kwa kweli anastahili, Hongera sana Kamanda Mkumbo
     
  2. C

    CAY JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hongera Dr Mkumbo.Huwa unanifurahisha sana kwanye kile kipindi cha This week in perspectives!
     
  3. Khakha

    Khakha JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 2,965
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    hongera kamanda wanatambua umuhimu wako.
     
  4. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #4
    Jul 18, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,700
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    All the best mbunge mtarajiwa!
     
  5. Mark Francis

    Mark Francis Verified User

    #5
    Jul 18, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 605
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Basi kuna jamaa lilisema hapa JF kuwa CDM hakuna wasomi..!! Sasa cjui, MSOMI ni mtu gani kama hata Dr. Mkumbo sio MSOMI??
     
  6. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #6
    Jul 18, 2012
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katufu Tungojee migomo ya Chadema ihamie mkwawa
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #7
    Jul 18, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,052
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Hongera Dr Mkumbo, mbunge wa Iramba magharibi 2015.
     
  8. L

    Lugeye JF-Expert Member

    #8
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 18, 2011
    Messages: 602
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 60
    Hongera mbunge wetu Iramba magharibi
     
  9. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #9
    Jul 18, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,874
    Likes Received: 449
    Trophy Points: 180
    Isije ikawa HONGO ya kukunyamazisha ili 2015, usiende Iramba Magharibi kuchukua JIMBO LETU.

    Nafikiri Nchemba masaburi yatamuwasha akisikia habari hii.

    All in All congratulations Dr. Mkumbo and wishing you the best in your new position.
     
  10. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #10
    Jul 18, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Afanye kazi mwajiri wake aliomtuma, sio kuiba muda wa mwajiri wake kushinda JF na kupika majungu ya chademu.
     
  11. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #11
    Jul 18, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,634
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Kwa niaba ya Mwigulu Nchemba na Tendwa naomba kukupa pongezi za dhati kwa hilo..
     
  12. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #12
    Jul 18, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,600
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hongera mkuu na kukubali sana.
     
  13. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #13
    Jul 18, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,837
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Ni kweli Dr. Kitila anatoka jimbo la Chemba mwigulu?
     
  14. papason

    papason JF-Expert Member

    #14
    Jul 18, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 2,019
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Mwiguluu 'tumbo joto'
     
  15. Mwanaukweli

    Mwanaukweli JF-Expert Member

    #15
    Jul 18, 2012
    Joined: May 18, 2007
    Messages: 4,274
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Huyu alikuwa President wa Daruso mwaka 1998 na alifanya vizuri sana.

    Akiwa A level Pugu pia alikuwa kiongozi.

    Akiwa mwalimu UDSM amekuwa kiongozi wa UDASA ambao ni Umoja wa Wahadhiri wa UDSM (Vice Chairman).

    Hizi zote ni nafasi za kuchaguliwa na watu.

    Uongozi uko damuni mwake na pote alipowekwa kuwa kiongozi ali deliver.
     
  16. Wilawela

    Wilawela Member

    #16
    Jul 18, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 92
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Hongera Dr.Mkumo Rais wangu wa DARUSO.
     
  17. E

    ENKOKOROMI Member

    #17
    Jul 18, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 50
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Masaburi hayoooooooo!!!!!!!!!!!!!!
     
  18. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #18
    Jul 18, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,250
    Likes Received: 405
    Trophy Points: 180
    ujaelewa wewe na uzushi pia ushamba wako, kwani we wa wapi??, sio mkwawa bali ni (duce pale karibu na uwanja wa taifa)
     
  19. N

    Njoka Ereguu JF-Expert Member

    #19
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 823
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Badilisha kichwa cha habari "aula" ndiyo nini, una maana haendi kufanya yaliyotarajiwa bali kujineemesha?
     
  20. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #20
    Jul 18, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,019
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Hongera mpiganaji wetu.
     
Loading...