Dr. Migiro vs her successor!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Migiro vs her successor!!

Discussion in 'International Forum' started by Mwanamayu, Oct 15, 2012.

  1. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 7,406
    Likes Received: 1,716
    Trophy Points: 280
    [video=youtube_share;4yyOJDW4kO8]http://youtu.be/4yyOJDW4kO8[/video]

    [video=youtube_share;Vx3-snbPgFM]http://youtu.be/Vx3-snbPgFM[/video]
     
  2. Sijali

    Sijali JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 1,991
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    I can't get it, what are you trying to say?
     
  3. Tango73

    Tango73 JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2012
    Joined: Dec 14, 2008
    Messages: 1,678
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Hapo umoja wa mataifa pana mkwara wa nchi tajiri kishenzi! Yaani kabla ya kuvuka barabara kuingia UN, pana ubalozi wa ujerumani una ghorofa 96 kwenda juu! Halafu ukiona ubalozi wa Uingereza ni rosheni sabini! Halafu ubalozi wa Israel rosheni hamsini! Halafu kuna jumba tajiri kubwa wa real estate duniani, Kramp towe ghorofa tisini na sita kwenda juu! halafu nyumba ya Umoja wa mataifa kuna kisiwa kiitwacho queen! kisiwa hicho kimesukwa na majengo ya kisasa huwezi kuamini kama binadamu kajenga ila utadhania mungu kakishusha!

    Halafu ukitembea mita mia mbili utakutana na Hoteli iitwayo newyork Plaza. katika hoteli hiyo huingii mpaka uwe member! halafu kuwa member hakutoshi ni lazima ualikwe na mwenye hoteli! Yaani anakutumia kazi ya week end! ukiingia ndani ya hoteli hiyo mara utasikia unaulizwa hizo milion mbali zilizoanguka chini ni zako? wewe unalzimika kukunja sura na kujibu haraka hataaa! hayo ndiop mikwara ukiwa hotelini ndani. Halafu kila kitu ahakina bei ila wewe unapanga tuu! mara unasema nataka ile bia ya laki tano au msosi wa milion moja!

    Mara unamuona msichana maarufu duniani akiingia miezani na bikini tuu!

    Yaani humo lofa haingii kabisaaa!
     
  4. Sijali

    Sijali JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 1,991
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Asante kwa habari hii. Sasa wewe Mbongo uliagizia msosi wa milioni ngapi? Maana naona uliingia!
     
  5. B

    Bukyanagandi JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2012
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 7,379
    Likes Received: 3,523
    Trophy Points: 280
    Mkuu naona mwenzetu kuna kitu anataka kutuelimisha kidogo, tusianze kumtupia makombora.
     
  6. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #6
    Oct 17, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,828
    Likes Received: 1,273
    Trophy Points: 280
    Atuambie aliye mhadidhia siyo atuletee longolongo
     
  7. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #7
    Oct 23, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 7,406
    Likes Received: 1,716
    Trophy Points: 280
    Confidence and possession of immense invaluable information.
     
Loading...