Dr.manyaunyau is still alive | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr.manyaunyau is still alive

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by RUTARE, Feb 15, 2012.

  1. R

    RUTARE Senior Member

    #1
    Feb 15, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wiki iliyopita kulikuwa na tarifa iliyopostiwa hapa kwenye mtandao kuwa kuwa yule mganga wa kienyeji anayekunywa damu ya paka maarufu kwa jina la Dr. Manyaunyau is no more and there was no more details. TETESI HIZO HAZIKUWA ZA KWELI KWANI NIMEKUTANA NAYE JIONI HII AKIWA MZIMA KABISA BILA JERAHA WALA UDHAIFU WOWOTE KISHA NIKAMWONA ANAENDESHA GARI LAKE AINA YA RAV4.
     
  2. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #2
    Feb 15, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,078
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    kudadeki..amekwepa,bahati yake sana!
     
  3. R

    RUTARE Senior Member

    #3
    Feb 15, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani alikuwa ametegwa?
     
  4. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #4
    Feb 15, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 12,298
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    These people have got special place in our society to the extent that we monitor even their movements.Mimi siwatambui kabisa na sijui wanaendeleaje na mambo yao ya kizushi
     
  5. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #5
    Feb 15, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,440
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Hivi mbona nilisikia ameokoka ? Ni kweli au ni changa la macho tu ?
     
  6. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #6
    Feb 16, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,412
    Likes Received: 212
    Trophy Points: 160
    labda alikufa akafufuka!!
     
  7. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #7
    Feb 16, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Concept yenyewe ya 'kuokoka' ni changa la macho tu!
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Feb 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,925
    Likes Received: 1,978
    Trophy Points: 280
    Huyo dogo kumbukeni ni msanii,ndio alipoanza kaole kabla ya kua mganga!! Promo zao hizo kuongeza mauzo na wateja
     
  9. K

    Kiduku JF-Expert Member

    #9
    Feb 16, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    promo hizo
     
  10. F

    Funge JF-Expert Member

    #10
    Feb 16, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 585
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Inaweza kuwa sawa na dini ya Jini Kiongozi?
     
Loading...