Dr Batilda akimbizwa Selian Hospital !!!!


L

Lubaluka

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2009
Messages
497
Likes
5
Points
35
L

Lubaluka

JF-Expert Member
Joined May 18, 2009
497 5 35
Kuna habari nimezipata sasa hizi kupitia simu kuwa mgombe ubunge kwa tiketi ya CCM Arusha Dr Batilda amekimbizwa Selian Hospital kwa mshtuko !!!

Kama kuna mwenye taarifa zaidi ???
 
Mchola

Mchola

Member
Joined
Oct 30, 2007
Messages
88
Likes
1
Points
0
Mchola

Mchola

Member
Joined Oct 30, 2007
88 1 0
this is shocking news!!
Kuna habari nimezipata sasa hizi kupitia simu kuwa mgombe ubunge kwa tiketi ya CCM Arusha Dr Batilda amekimbizwa Selian Hospital kwa mshtuko !!!

Kama kuna mwenye taarifa zaidi ???
 
Mchizi

Mchizi

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2009
Messages
1,158
Likes
1,804
Points
280
Mchizi

Mchizi

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2009
1,158 1,804 280
Jamani hebu leteni taarifa za kweli sasa,hili si jukwaa la udaku
 
M

muvimba

Member
Joined
Apr 20, 2008
Messages
80
Likes
14
Points
15
M

muvimba

Member
Joined Apr 20, 2008
80 14 15
afie mbele huyo hatufai ni wale wale
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,401
Likes
487
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,401 487 180
Get well soon uje kusign matokeo
 
M

Maimai

Senior Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
174
Likes
2
Points
0
M

Maimai

Senior Member
Joined Nov 1, 2010
174 2 0
akafie mbele ya safari.. kwani yeye si alimfanyia mbaya Felix Mrema... dawa ya joto ni maji moto
 
T

Tanzania

Senior Member
Joined
Jun 6, 2008
Messages
115
Likes
1
Points
35
T

Tanzania

Senior Member
Joined Jun 6, 2008
115 1 35
Get well soon uje kusign matokeo
Ndugu, Kikwete na Lowasa, Mungu anathamini roho za watu wake sana, na kumbukeni yeye ndiye atupatie nafasi ya kupumua na kuishi. Mauwaji mnayotaka kusababisha, yatawagharimu. Mimi naamini hivyo it is just a matter of time.
 
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2010
Messages
7,283
Likes
20
Points
135
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2010
7,283 20 135
sasa huu udaku
 
Edson

Edson

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2009
Messages
9,261
Likes
824
Points
280
Edson

Edson

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2009
9,261 824 280
yawezekana maana matokeo yametangwa mda fmfupi uliopita
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
155
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 155 160
Kuna habari nimezipata sasa hizi kupitia simu kuwa mgombe ubunge kwa tiketi ya CCM Arusha Dr Batilda amekimbizwa Selian Hospital kwa mshtuko !!!

Kama kuna mwenye taarifa zaidi ???
nadhani kuna haja ya JF kuzuia new messages au kuzipitisha kwenye filter

itafikia sehemu tutaambiwa, breaking news... fulani anajisaidia sokoni, mio hapo tujuzeni

i think its a move to degrade JF
 
Nyamayao

Nyamayao

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2009
Messages
6,969
Likes
30
Points
145
Nyamayao

Nyamayao

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2009
6,969 30 145
nadhani kuna haja ya JF kuzuia new messages au kuzipitisha kwenye filter

itafikia sehemu tutaambiwa, breaking news... fulani anajisaidia sokoni, mio hapo tujuzeni

i think its a move to degrade JF
sio ya kucheka lakini imebidi...leo humu mambo mseto mseto mtu hujui hata ushike lipi.
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,905
Likes
32,643
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,905 32,643 280
si ana mimba lakini wajameni?
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
4
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 4 145
nadhani kuna haja ya JF kuzuia new messages au kuzipitisha kwenye filter

itafikia sehemu tutaambiwa, breaking news... fulani anajisaidia sokoni, mio hapo tujuzeni

i think its a move to degrade JF
Maana isije ikageuka udaku au ushabiki
 
C

Chupaku

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2008
Messages
1,087
Likes
241
Points
160
C

Chupaku

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2008
1,087 241 160
nadhani kuna haja ya JF kuzuia new messages au kuzipitisha kwenye filter

itafikia sehemu tutaambiwa, breaking news... fulani anajisaidia sokoni, mio hapo tujuzeni

i think its a move to degrade JF

Kweli kabisa Acid. Kuna habari humu ndani zinaboa sana mtu akitumiwa sms anarusha tu, aaarrrgghh
 
M

mang'ang'a

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
766
Likes
263
Points
80
M

mang'ang'a

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
766 263 80
Taarifa za kuaminika

mbowe na ndesamburo wamewasili arusha muda si mrefu kudhibiti wanachojaribu ccm(lowasa)
 
J

Jafar

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2006
Messages
1,138
Likes
17
Points
0
J

Jafar

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2006
1,138 17 0
Nadhani atajifungua "pre-maturely"

Pole sana nyumba ndogo ya Lowassa. Sasa "mzee" anahangaika kusevu.
 
Mwanajamii

Mwanajamii

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2008
Messages
7,080
Likes
20
Points
0
Mwanajamii

Mwanajamii

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2008
7,080 20 0
hili sio jukwaa la udaku
 

Forum statistics

Threads 1,250,680
Members 481,436
Posts 29,741,602