Dr. Asha-Rose Migiro AND Nancy Sumari


andishile

andishile

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2012
Messages
1,429
Likes
53
Points
145
andishile

andishile

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2012
1,429 53 145
kuna kufanana flani hivi!
 
seniorgeek

seniorgeek

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2008
Messages
502
Likes
10
Points
35
seniorgeek

seniorgeek

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2008
502 10 35
Ma "super star" wa kike wa Bongo wangekua wanavaa mavazi ya kiheshima hivyo, kidogo wangejiekea respect tofauti na sasa.
 
isambe

isambe

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2008
Messages
2,074
Likes
928
Points
280
isambe

isambe

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2008
2,074 928 280
Wabantu wote tunafanana,kuanzia matumbo kwa wanaume na mawowowo kwa wanawake!zamani ukiwa na pasipoti yoyote hata kama sio picha yako unapita airport nyingi za ulaya.
 
Lily Flower

Lily Flower

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2009
Messages
2,555
Likes
10
Points
135
Lily Flower

Lily Flower

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2009
2,555 10 135
The lady is beautiful :shut-mouth:.
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,232
Likes
7,079
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,232 7,079 280
Huyu jamaa hakuwepo? Maana ndio specialization yake hiyo mihadhara ya kina mama wa aina hiyo

​
 
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2008
Messages
12,100
Likes
1,477
Points
280
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2008
12,100 1,477 280
Hilo Penzi kwa hakika hata lile la babu yangi ni bora!! Khaa, hivi hana company ya wanaume? Analeta mashaka sasa!!
 
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,383
Likes
4,021
Points
280
Age
59
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,383 4,021 280
Ma "super star" wa kike wa Bongo wangekua wanavaa mavazi ya kiheshima hivyo, kidogo wangejiekea respect tofauti na sasa.
Respect ikupeleke wapi? Pesa bwana, watu wanataka kuona mapaja, ewe unaleta respect!!!!!!!!!
 
Mjuni Lwambo

Mjuni Lwambo

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2012
Messages
6,143
Likes
1,572
Points
280
Mjuni Lwambo

Mjuni Lwambo

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2012
6,143 1,572 280
Asha Rose ndio yule mama UN au?
 
Nyunyu

Nyunyu

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2009
Messages
4,370
Likes
139
Points
160
Nyunyu

Nyunyu

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2009
4,370 139 160
Ningependa sana aje kule kwenye Business and Economic forum, maana kuna report ya WB kuhusu uchumi wetu, ndo aseme wako kwenye right trach au tuna gain speed kurudi nyuma!!
 

Forum statistics

Threads 1,263,516
Members 485,918
Posts 30,154,766