johnthebaptist
JF-Expert Member
- May 27, 2014
- 104,319
- 183,638
Ndio maana ameyafuta mashtaka!Yaani hii nchi imeoza kabisa, DPP anakiri kuna watu huwa wanabambikiwa kesi, sasa wanawachukulia hatua gani hao wanaowabambikia wengine kesi?
Ndio maana ameyafuta mashtaka!Yaani hii nchi imeoza kabisa, DPP anakiri kuna watu huwa wanabambikiwa kesi, sasa wanawachukulia hatua gani hao wanaowabambikia wengine kesi?
DPP kisheria halazimiki kutoa sababu kamanda!Sasa hapo kaeleza sababu za kumtoa?
Kasema pumba tu hapo na kuna mijitu bado inakenua tu
Nimemzungumzia mahabusu,hakuna sehemu ambayo nimemzungumzia mfungwa na pia hakuna removal order yoyote kutoka kwa DPP ambayo ilimfutia Nusrat mashtaka,yaani zilivunjwa sheria mbili kwa mpigo:DPP akishafuta mashtaka mahabusu hugeuka kuwa raia huru muda huo huo.
Kuna tofauti kati ya mahabusu na mfungwa!
Nyerere akifufuka leo lazima afe tena.Yaani hii nchi imeoza kabisa, DPP anakiri kuna watu huwa wanabambikiwa kesi, sasa wanawachukulia hatua gani hao wanaowabambikia wengine kesi?
Awamu hii ukiwa na low IQ halafu ukawa na roho mbaya, utapewa madaraka.Aisee kweli kuwa kiongozi ni rahisi sana na kila mtu anaweza kuwa, imagine hiyo ndiyo sababu aliyoitoa DPP
Tulitakiwa kuelezwa sababu za nusrati kutolewa gerezaniDPP kisheria halazimiki kutoa sababu kamanda!
Kenua tu meno yako.
wa hiyo DPP habanwi na sheria yoyote wakati wa kutekeleza majukumu yake? maana wananchi wameona kulikuwa na ukiukwaji mkubwa wa sheria za nchi na zile za Mageleza zilizofanywa na vyombo vyenye mamlaka.Akizungumza na wanahabari leo katika gereza kuu la Karanga mjini Moshi, Mganga amesema yeye ndio aliyemwachia kada huyo kutokana na mamlaka aliyonayo chini ya kifungu 91 cha CPA cha 2002.
Nchi ya ajabu sana hii. Baada ya kushindwa kuwashitaki hao aliowakamata bado anatoka hadharani kudai angeweza kuwakamata wengine.?Kumbe na yeye anabambikia watu makosa/mashitaka. Kwa sababu ya uchaguzi, akaamua kutokubambikia!
Kwahiyo wewe unaijua kazi ya DPP kuliko Biswalo na AG plus Spika Ndugai?Nimemzungumzia mahabusu,hakuna sehemu ambayo nimemzungumzia mfungwa na pia hakuna removal order yoyote kutoka kwa DPP ambayo ilimfutia Nusrat mashtaka,yaani zilivunjwa sheria mbili kwa mpigo:..
Duh tena ana "huruma" kweli kweli!!DPP ana huruma!
kumbe aliwaokoa hata akina Mbowe?
Mimi kuijua kazi ya DPP kuliko Biswalo na AG plus Speaker au kutokujua kazi ya DPP kuliko hawa watu uliowataja haibatilishi kuwa DPP alivunja hizo sheria mbili nilizotaja aidha kwa makusudi,kutokujali au kwa kutokujua.Kwahiyo wewe unaijua kazi ya DPP kuliko Biswalo na AG plus Spika Ndugai?