Down town DSM

Down town DSM

mrangi

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2014
Posts
96,505
Reaction score
138,384
Naona down town dsm kama pamekuwa vuluvulu
Sahv kila sehemu machinga mama ntiliee ndy usiseme!

Ova
20200309_105243.jpeg
20200309_105418.jpeg
20200309_105428.jpeg
20200309_110223.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Safi sana kila Mtu mwenye kuweza kufungu Mgundi na Afungue tu.
 
Lipi hilo mkuu
Hao wafanyabiashara walitakiwa wawe na sehemu rasmi zakufanyia biashara zao na sio kuweka sehemu yoyote tu barabarani.

Kwanza inakuwa rahisi kwa serikali kukusanya kodi yake kwakuwa sehemu rasmi ya biashara inafahamika. Pili utunzaji wa mazingira kwa kuepusha kutupa taka hovyo. Tatu kama jiji ni fedheha kuona yanayoendelea maana mpaka mji ufikie kuwa jiji kuna mambo yanatakiwa kuachwa kufanyika.

Ubaya wakurugenzi wa majiji walijitahidi sana kupambana na hii hali lakini ikatoka kauli moja juu kuwa "waache wauzie wanapotaka". Ndio viongozi wetu hawa hawa wanatunga sheria na kuzivunja wewenye. This is Africa.
 
Hao wafanyabiashara walitakiwa wawe na sehemu rasmi zakufanyia biashara zao na sio kuweka sehemu yoyote tu barabarani.

Kwanza inakuwa rahisi kwa serikali kukusanya kodi yake kwakuwa sehemu rasmi ya biashara inafahamika. Pili utunzaji wa mazingira kwa kuepusha kutupa taka hovyo. Tatu kama jiji ni fedheha kuona yanayoendelea maana mpaka mji ufikie kuwa jiji kuna mambo yanatakiwa kuachwa kufanyika.

Ubaya wakurugenzi wa majiji walijitahidi sana kupambana na hii hali lakini ikatoka kauli moja juu kuwa "waache wauzie wanapotaka". Ndio viongozi wetu hawa hawa wanatunga sheria na kuzivunja wewenye. This is Africa.
Tatizo kuu hapo ni viongozi, hawana ushirikiano na msimamo wa pamoja na hii yote ni mambo ya siasa. Wananchi wanajitafutia mkate ni jukumu la viongozi kuwashika mkono kwa kuwatengea sehemu maalum ambapo kunafikika kirahisi na wateja na sio tu just sehemu na kuwatelekeza huko.

Swala la usafi hapo ni tatzo, na kweli mji umechafuka na msongamano umeongezeka. Viongozi husika wawajibike kiufasaha.
 
Hao wafanyabiashara walitakiwa wawe na sehemu rasmi zakufanyia biashara zao na sio kuweka sehemu yoyote tu barabarani.

Kwanza inakuwa rahisi kwa serikali kukusanya kodi yake kwakuwa sehemu rasmi ya biashara inafahamika. Pili utunzaji wa mazingira kwa kuepusha kutupa taka hovyo. Tatu kama jiji ni fedheha kuona yanayoendelea maana mpaka mji ufikie kuwa jiji kuna mambo yanatakiwa kuachwa kufanyika.

Ubaya wakurugenzi wa majiji walijitahidi sana kupambana na hii hali lakini ikatoka kauli moja juu kuwa "waache wauzie wanapotaka". Ndio viongozi wetu hawa hawa wanatunga sheria na kuzivunja wewenye. This is Africa.
Basi usijali kesho asubuhi ntampigia aliyeruhusu kufanya hivyo asitishe mara moja hilo zoezi
 
Back
Top Bottom