Mwamatandala
Member
- Jul 17, 2009
- 44
- 3
Waungwana jamvini mu hali gani?
Hapa nilipo kibamba dar es salaam,umeme umekatika tangu asubuhi.
Nikakumbuka namna kampuni ya kisanii dowans ilivyolipwa mara mbili gharama ya kusafirisha mitambo yake kuileta hapa nchini(mobilization costs) ambayo ni sehemu ya makubaliano katika mkataba.kwa taarifa nilizozipata ni kwamba mitambo hiyo ililipiwa nauli ya ndege na meli,ingawaje ukweli ni kwamba mitambo hiyo ilisafirishwa kwa meli.
Kama kuna mdau anataarifa zaidi na atujuze.
Nawasilisha.
Hapa nilipo kibamba dar es salaam,umeme umekatika tangu asubuhi.
Nikakumbuka namna kampuni ya kisanii dowans ilivyolipwa mara mbili gharama ya kusafirisha mitambo yake kuileta hapa nchini(mobilization costs) ambayo ni sehemu ya makubaliano katika mkataba.kwa taarifa nilizozipata ni kwamba mitambo hiyo ililipiwa nauli ya ndege na meli,ingawaje ukweli ni kwamba mitambo hiyo ilisafirishwa kwa meli.
Kama kuna mdau anataarifa zaidi na atujuze.
Nawasilisha.