dowans kosa lao ni nin? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

dowans kosa lao ni nin?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kobello, Mar 1, 2011.

  1. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #1
    Mar 1, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,491
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    Heshima zenu,
    Mimi nipo huku kwa mjaluo(Obama),ni mbeba maboksi mashuhuri.Swali langu kwa wanajamii ni hili,"kwa nini tulivunja mkataba na Dowans?je,walileta mashine?ziliwaka?mliwalipa hela zao?mmepata faida gani mlipokatisha mkataba?watanzania tumepoteza nini kutokana na dowans?
    naomba majibu kwa kuwa huku hatuoni tv za bongo ila tunabishana tu kwenye vikao vya nyama choma! na naomba msamaha kama nitawaudhi baadhi ya wanajamii kwa kuwa mimi naipenda sana sisiemu!!
     
  2. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #2
    Mar 1, 2011
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 3,002
    Likes Received: 374
    Trophy Points: 180
    Dowans hawakuwa na sifa hizi

    --------
    Aidha, imesisitizwa kuwa pamoja na udharura uliokuwepo sheria na taratibu za manunuzi ya umma vizingatiwe. Pia, wahakikishe kuwa mkataba wataoingia uwe ni wenye maslahi kwa taifa. Vile vile, watoa huduma wawe ni makampuni yanayofahamika na yenye sifa stahiki na kuaminika. - JK
    --------
     
  3. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #3
    Mar 1, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,909
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Kaa huko huko endelea kubeba box ya huku tuachie wenyewe!
     
  4. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #4
    Mar 1, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
     
  5. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #5
    Mar 1, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kawaulize ccm.
     
  6. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #6
    Mar 1, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,491
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    Okay!....sioni what's the big deal!ujanja mwingi mbele kiza.
     
  7. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #7
    Mar 1, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    kwa nini usiwaulize hao CCM walioingia nao mkataba??
    kama unajua hiyo Dowans ilitoka kwa Richmond basi kila kitu utajua
    zaidi ya hapo unapoteza tu mda na kitu tunachokiongea kila siku.
     
  8. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #8
    Mar 1, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,723
    Likes Received: 1,229
    Trophy Points: 280
    Kabla ya kutuomba msamaha labda ungetuambia kwanza kwanini unaipenda sana ccm,.......
     
Loading...