Dougo nani kamfunza haya Maadili ya Ulabu?


MaxShimba

MaxShimba

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2008
Messages
35,816
Points
1,250
MaxShimba

MaxShimba

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2008
35,816 1,250
Pole sana kijana, nenda shule kwanza, ulabu waachie watu wazima. Anaye fahamu Baba na Mama ya huyu mtoto, tafadhali shikati hao wazazi mara moja kwa child abuse.
 
molely molly

molely molly

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2011
Messages
317
Points
0
molely molly

molely molly

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2011
317 0
kimanzi chana utafungwa man huo ni utamaduni wa hiyo village so hata child abuse aezi ingilia
 
Maarifa

Maarifa

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2006
Messages
3,587
Points
2,000
Maarifa

Maarifa

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2006
3,587 2,000
Kafunzwa na baba na mama
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,495
Points
1,250
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,495 1,250
Dogo amekaa kichaga chaga zaidi huyo!!!
 
S

Seif al Islam

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2011
Messages
2,158
Points
1,250
S

Seif al Islam

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2011
2,158 1,250
hiki ndicho kizazi kisichomjua mwalimu nyerere.kisichojua kuwa ccm walileta uhuru.kisichomjua mangula wala kinana.beware of it,2015 ccmagamba hawaponi
 

Forum statistics

Threads 1,284,333
Members 494,038
Posts 30,821,367
Top