Don't kill yourself! maximum extreme range of sex is 13 minutes

Don't kill yourself! maximum extreme range of sex is 13 minutes

Filamu za Mandingo Masacre zinadanganya sana......Dakika 15 zinatosha sana.
 
Ss kwa ss tunao enda karibu lisaa tufanyeje ila tufikie izo 13
 
Kuna manzi anamsifia husband ake kuwa akipanda ni 4hrs lakini bado anamsaliti na kugawa kwa masela
 
Mke wangu ana msemo mmoja mzuri. Ipo haihami hivyo hakuna sababu ya kutumia muda mrefu
 
Zingatieni tafiti zaidi ya hapo ni kujitengenezea magonjwa wote kwa mwanamme na mwanamke. Msiende mbali suala la kumfikisha mtu kileleni inawezekana ni maandalizi tu.
 
Huo utafuti ni wa uongo,utafiti wangu mda wa juu zaidi ni 8mins.hvi huyo kwa bila kubusti ushawahi kufikisha 8mins alafu uone jasho au kiuno huwa kikoje???
Waongo kabisa
 
Hizo ni mbinu za mabeberu kutuhujumu hatutakubali.
 
Back
Top Bottom