jabirj864
Member
- Nov 22, 2019
- 9
- 13
Ilazimishe nafsi yako kuwa na furaha hata kama moyoni una maumivu. Mambo mengine yanayokusibu jaribu kuyapuuza usiyape nafasi yakakutawala akilini. Moyo ni kiungo kidogo sana ambacho kina kazi kubwa mwilini mwako kazi ambayo hukufanya wewe uwe hai.
Baada ya kupata matatizo kwa mfano kuwa na ugonjwa usiotibika, kupoteza mali, kusalitiwa kimapenzi, kuachwa na unayempenda au kupoteza chochote unachokipenda.
Kwanza kubaliana na tatizo ulilolipata kisha jisahaulishe tatizo hilo na usonge mbele. Amini kuwa sio lazima ukipate kile ambacho unakitaka na hata kama ungekuwa nacho ipo siku hutokua nacho. Na huyo aliyekipata ipo siku hatokuwa nacho na hata hicho ulichokikosa ipo siku hakitokuwepo.
Usijilaumu na kujihukumu wewe mwenyewe subiri vumilia kwa mazito yaliyokutokea. Ukiona njia imefungwa geuza urudi jifananishe na mwili wako kuvitoa vile visivyohitajika mwilini. Usijihukumu subiri uhukumiwe.
Japo moyo na nafsi vinauma lakini hairisha kufanya maamuzi magumu msubiri aliekuumba akuamulie.
Sent using Jamii Forums mobile app
Baada ya kupata matatizo kwa mfano kuwa na ugonjwa usiotibika, kupoteza mali, kusalitiwa kimapenzi, kuachwa na unayempenda au kupoteza chochote unachokipenda.
Kwanza kubaliana na tatizo ulilolipata kisha jisahaulishe tatizo hilo na usonge mbele. Amini kuwa sio lazima ukipate kile ambacho unakitaka na hata kama ungekuwa nacho ipo siku hutokua nacho. Na huyo aliyekipata ipo siku hatokuwa nacho na hata hicho ulichokikosa ipo siku hakitokuwepo.
Usijilaumu na kujihukumu wewe mwenyewe subiri vumilia kwa mazito yaliyokutokea. Ukiona njia imefungwa geuza urudi jifananishe na mwili wako kuvitoa vile visivyohitajika mwilini. Usijihukumu subiri uhukumiwe.
Japo moyo na nafsi vinauma lakini hairisha kufanya maamuzi magumu msubiri aliekuumba akuamulie.
Sent using Jamii Forums mobile app