Basi Nenda
JF-Expert Member
- Jul 29, 2017
- 20,795
- 48,056
😅lazima uvutiwe na mtemi huyokidogo nivutiwe mpaka nilipokutana na neno I HAVENT
😅lazima uvutiwe na mtemi huyokidogo nivutiwe mpaka nilipokutana na neno I HAVENT
nilisoma hata hukumu ya said mwamindi yule mzee aliyemuua aliyekuwa mkuu wa mkoa wa Iringa dk kleruu, ni kwamba yule mzee alikuwa na tatizo la ki akili miaka ya nyuma na akatibiwa kienyeji na maakama ilikubali ni kweli yule mzee alikuwa anaumwa akiliWalimuonea Sana kumfukuza kazi... wange-consider mental health status yake kwanza.