Dogoz za Kizanzibar | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dogoz za Kizanzibar

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mluga, Nov 26, 2010.

  1. mluga

    mluga JF-Expert Member

    #1
    Nov 26, 2010
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 678
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Waungwana nasikia kuwa dogozi za kizanzibar ni balaa kitandani je ni kweli?
     
  2. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #2
    Nov 26, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18,045
    Likes Received: 2,249
    Trophy Points: 280
    Dogozi ndo nini????
     
  3. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #3
    Nov 26, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    dah
    kweli.
    ave a nice day
     
  4. k

    kisukari JF-Expert Member

    #4
    Nov 26, 2010
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,482
    Likes Received: 724
    Trophy Points: 280
    wanawake wa kizanzibari wanajua kupenda.ila dunia ya leo kidogo imebadilika.kwa mapishi ndio wenyewe,na wanajua kubembeleza mapenzi,na katika.i ndoa ni wavumilivu sana.ila tatizo lao wanapenda kuwa house wife,kidogo si watu wa kupenda kazi.Ukiwa nae ndani,utahudumiwa haswa.Utapewa huduma zote
     
  5. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #5
    Nov 26, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,467
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    waongelea wa kiume au wa kike... hatari kwa ushoga au nyama ya bata...?!fafanua!!:redfaces::redfaces:
     
  6. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #6
    Nov 26, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    andika vizuri wewe.
     
  7. Kituko

    Kituko JF-Expert Member

    #7
    Nov 26, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 7,645
    Likes Received: 3,943
    Trophy Points: 280
    hiyo ndio kazi ya mwanamke ndio waliyoumbiwa hiyo, Huyo ni msaidizi wa mwanamme,
     
  8. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #8
    Nov 26, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    :whoo::whoo::whoo::whoo:
     
  9. D

    Domo Zege JF-Expert Member

    #9
    Nov 26, 2010
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 687
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Kazi kweli kweli
     
Loading...