Dogo Soldier

Bushbaby

JF-Expert Member
Dec 29, 2010
1,590
434
TOTO SOLDIER.JPG


Unakumbuka ukiwa mtoto ukiangalia movie kali basi ukitoka hapo unataka na wewe kujida Rambo...Van Damme...Solo...

hapa dogo huenda anajidai Rambo anakimbia (slow) kabla bomu halijalipuka... hapo anasema iyaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

wewe ukiwa mtoto ulikuwa unapendaga movie gani??
 

Bushbaby

JF-Expert Member
Dec 29, 2010
1,590
434
mimi nilikuwa napenda movie ya Chuck Norris ya "Miss In Action"
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

1 Reactions
Reply
Top Bottom