Dogo Soldier


Bushbaby

Bushbaby

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
1,598
Likes
114
Points
160
Bushbaby

Bushbaby

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
1,598 114 160



Unakumbuka ukiwa mtoto ukiangalia movie kali basi ukitoka hapo unataka na wewe kujida Rambo...Van Damme...Solo...

hapa dogo huenda anajidai Rambo anakimbia (slow) kabla bomu halijalipuka... hapo anasema iyaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

wewe ukiwa mtoto ulikuwa unapendaga movie gani??
 
Bushbaby

Bushbaby

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
1,598
Likes
114
Points
160
Bushbaby

Bushbaby

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
1,598 114 160
mimi nilikuwa napenda movie ya Chuck Norris ya "Miss In Action"
 

Forum statistics

Threads 1,236,125
Members 474,999
Posts 29,247,530