Dogo janja vs madee | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dogo janja vs madee

Discussion in 'Celebrities Forum' started by ngoshwe, Jul 7, 2012.

  1. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #1
    Jul 7, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,075
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Japo baadhi ya wasanii wanalalamika kuwa "ma promoter" wanawanyanyasa wasanii, kuna dalili zote kuwa baddhi ya wasanii pia wanataka kutumia fursa za wasanii wenzao kurekebisha maisha. Kiwingu kimatawala kuhusu bifu lililopo kati ya Madee na Dogo Janja baada ya Dogo Janja kurejeshwa Dar na Ustaadh Juma. Wiki iliyopita Madee alihoijiwa na Clouds TV katika kipindi cha Chat room ya Clouds TV na alionyesha kuwa alikuwa na nia njema kumsaidia Dogo Janja, wiki hii Dogo Janja kapanda Studio hizo hizo na kuanika masiah yake na Madee ambapo amebainisha kuwa Madee alipanga kumtumia tu kimziki na sio kumwendeleza.



    [​IMG]

    [​IMG]
     
  2. Kibwebwe

    Kibwebwe JF-Expert Member

    #2
    Jul 7, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 797
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    Wote akili zao zinafanana
     
  3. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #3
    Jul 7, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    dogo aende shule
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Jul 7, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 10,029
    Likes Received: 868
    Trophy Points: 280
    Madee na dogo janja akili zao ziko sawa.
     
  5. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #5
    Jul 9, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,530
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    ndio kina nani hawa?
     
  6. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #6
    Jul 10, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 36,045
    Likes Received: 13,280
    Trophy Points: 280
    Ukipita huku wewe soma tu umbeya jiondokee zako, huku wanajuwana wenyewe.
     
  7. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #7
    Jul 10, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 10,029
    Likes Received: 868
    Trophy Points: 280
    ni waimba kwaya.
     
  8. ney kush

    ney kush JF-Expert Member

    #8
    Jul 10, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 1,195
    Likes Received: 377
    Trophy Points: 180
    ulale we mwanamuke khaaa!
     
Loading...