Dogo ananiambia yule sio mpenzi wangu, lakini ni zaidi ya rafiki | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dogo ananiambia yule sio mpenzi wangu, lakini ni zaidi ya rafiki

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by nonino, May 5, 2012.

  1. nonino

    nonino Member

    #1
    May 5, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kuna mtoto wa ndugu yangu msichana yuko chuoni tayari,kuna mvulana wanasoma naye wako very close,mara nyingi nawakutaga au nawaona katika mikao yenye utata,sasa kwa vile nilishawahi kumuuliza kama ana rafiki wa kiume akanijibu hana na siku akipata boyfriend ataniambia,sasa nilivyomuona na huyo kijana,ikabidi nimuulize mwenzangu vipi ndio tayari umepata,jibu alilonipa limeniacha hoi;akasema yule sio mpenzi wangu lakini ni zaidi ya rafiki,nikashindwa hata kuendelea kuuliza,maana nina uhakika yeye na huyo kijana wameshakutana kimwili mara nyingi tu,kuna siku nilimsikia akimsimulia shosti wake hapa home,wakijua mi nimelala. Hebu nielezeni jamani ,mtu wa opposite sex kuwa zaidi ya rafiki kwako ndio inakuwaje kuwaje?
     
  2. vanilla

    vanilla JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 218
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Zaidi ya rafiki=friends with benefit.
     
  3. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    mwachie maisha yake bana... unakaba mpaka penati?
     
  4. Big One

    Big One JF-Expert Member

    #4
    May 5, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 759
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    au unamtaka ww tuambie ndugu unamfuatilia wa nn keshakwambia zaid ya rafikia hata kufunguka mtu mzma hakuna kunguka
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    May 5, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,295
    Likes Received: 4,266
    Trophy Points: 280
    ishimaisha yako ya huyo dada muachie.....

    Na kujibu swali lako inawezekana kama wite mnajitambua na mnajuz mipaka ya urafiki wenu
     
  6. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #6
    May 5, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Maswali mengine mpaa unakuwa hoi.
     
  7. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #7
    May 5, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,918
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Duh!nyie ndo mnakosesha dada zenu waume,asa kisa cha kumfuatilia hvyo ni nin?
     
  8. h

    hamic mussa JF-Expert Member

    #8
    May 5, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we mwanaume mzima unakua mmbeya kumfuatilia dada yako. Hovyooo!
     
  9. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #9
    May 5, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,029
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Sasa mtu yuko chuo unamfuatilia wa nini?
    Binadamu hachungwi kama mbuzi..
     
  10. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #10
    May 5, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,654
    Likes Received: 507
    Trophy Points: 280
    ni upepo tu unapitaaaaaaaaaa
     
  11. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #11
    May 5, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,846
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Duuh aibu kumfatilia mtoto wa ndugu yako hivyo...
     
  12. mankachara

    mankachara JF-Expert Member

    #12
    Jan 4, 2015
    Joined: Sep 27, 2013
    Messages: 4,362
    Likes Received: 411
    Trophy Points: 180
    Zaidi ya rafiki
     
  13. Smart911

    Smart911 JF-Expert Member

    #13
    Jan 4, 2015
    Joined: Jan 3, 2014
    Messages: 9,035
    Likes Received: 4,660
    Trophy Points: 280
    Kama huyo msichana mtoto wa ndugu yako kakujibu hivyo na hujaridhika na jibu lake, siyo vibaya kama utakwenda kumilza na huyo kijana uliyomkuta nae, umsikilize nae atakupa jibu gani.
     
  14. Root

    Root JF-Expert Member

    #14
    Jan 4, 2015
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 19,894
    Likes Received: 5,143
    Trophy Points: 280
    Hakuna urafiki kati ya mwanaume na mwanamke.
    Paka na panya hawawezi kuwa marafiki, watachezeana weee mwisho wa siku Paka atamla Panya
     
  15. mzee Chibai

    mzee Chibai JF-Expert Member

    #15
    Jan 4, 2015
    Joined: Sep 22, 2013
    Messages: 978
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Acha utoto yanini kufuatilia maisha ya dada yako hasa katika suala la mahusiano pengine uniambie unataka kula mzigo mwenyewe

    Sent from my BlackBerry 9320 using JamiiForums
     
Loading...