MKANDAHARI
JF-Expert Member
- Apr 7, 2011
- 5,753
- 6,685
Soon migodi yote bulyanhulu, Mirerani, North Mara etc itahamia Dodoma. Haiwezi kuendelea kuwepo huko ilipo sasa kwa kuwa imeona kazi nzuri zinazotekelezwa na sirikali ya awamu ya tano
Kuendelea kuwepo huko ni kupingana na juhudi za mtukufu kwa maana ya kuwa kile walichokuwa wanapigania huko migodini wanaweza kukipata dodoma vile vile
Kuendelea kuwepo huko ni kupingana na juhudi za mtukufu kwa maana ya kuwa kile walichokuwa wanapigania huko migodini wanaweza kukipata dodoma vile vile