Doctors tukutana hapa JF kama DonBosco, Starlight haiwezekani | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Doctors tukutana hapa JF kama DonBosco, Starlight haiwezekani

Discussion in 'JF Doctor' started by BabaH, Jan 30, 2012.

  1. BabaH

    BabaH JF-Expert Member

    #1
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 703
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hallow Doctors
    Kwakuwa ulimwengu wa technolojia umekuwa, sio lazima kukutana Don Bosco wala starlight, njooni tupeane updates na kuzungumza yanayotuusu na jinsi ya kuendeleza vikao vyetu mpaka kieleweka hapa JF. kama huna account ya JF tengeneza plz

    Twende kazi
     
  2. RUMANYIKA

    RUMANYIKA JF-Expert Member

    #2
    Jan 30, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 315
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Duu! Kazi mnayo. Ila majibu mtayapata SOON.
     
  3. Mawenzi

    Mawenzi JF-Expert Member

    #3
    Jan 30, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,268
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Fully supported.

    Twende kazini!!
     
  4. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #4
    Jan 30, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mikono yenu imejaa damu za watz masikini wasio na hatia, mlaaniwe nyie na vizazi vyenu pamoja na wote wanaowasapoti.
     
  5. N

    NDWAARI New Member

    #5
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuweni na mshikamano ndug madsktsri msitishiwe na kauli za pinda kwa ni hata yeye amekosa mwelekeo...... hakikisheni haki yenu inapatikana ha iwezekani wao wajiongezee halafu wengine wazidi kukabwa na maisha lazma safari hii kielewekeeee.....wana madaktari wangapi wa wanajeshi na mapolisi? Naomba niwakumbushe kitu maana ya mgomo kuisha ni kutimzwa kwa mmadai yenu na siyo vinginevyooo...
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Jan 30, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,233
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Daima Ukitaka kuonekana mbaya dai haki yako!
    Utaambiwa kila lugha!...mara mikono yako imejaa damu, mara msaliti...!huh!
     
  7. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #7
    Jan 30, 2012
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 0
    LAANA HII IKURUDIE WEWENA KIZAZI CHAKO NA SERIKALI YA JK

    MASABUrI NYIE
     
  8. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #8
    Jan 30, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Niko busy na wagonjwa hapa Amana nikimaliza nitaingia kikamilifu JF, mliopo endeleeni na mjadala.... nitawajoin baada ya saa za kazi!
     
  9. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #9
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,693
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Hujui usemalo; damu imetoka wapi hapa kwani wamemwua mtu hawa?. hawajawafanya watu waugue, wale wapate ajali useme wao ndio chanzo cha matatizo yao. Mkuu tumia kichwa kufikiri ukifikiri kwa kiungo kingine lazima utasema unayoyasema.
     
  10. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #10
    Jan 30, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 6,341
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Nadhani hata mungu yuko na maDr kwa mgomo huu..
     
  11. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #11
    Jan 30, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Karibuni Jamvini
     
  12. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #12
    Jan 30, 2012
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,259
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    dah mie sio daktari....lakini wewe kwani ulisomea wapi udokta wako? inaweza kabisa kuwa ndio mnaokata miguu ya wenzenu badala ya kuiunga wakipata ajali
     
  13. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #13
    Jan 30, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Wamejaa damu mikononi na wamesaliti wananchi wanyonge, pigeni porojo zenu lakini ukweli utasemwa tu,.
     
  14. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #14
    Jan 30, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    At least masaburi yanakuwezesha kukaa vyema kuliko madaktari uchwara waso utu..na bahati mbaya sana uoni wako ni finyu na kudhani aliye kinyume na mgomo wa madaktari anasapoti serikali..akili matope kabisa hizi.
     
  15. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #15
    Jan 30, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Wewe ndio utumie akili, maana upo completely out of touch na ninachokizungumzia. Bahti mbaya sipo hapa kutoa ufafanuzi wa posts, kaa huelewi bahati mbaya sana.
     
  16. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #16
    Jan 30, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    mungu huyo wa vifo basi hatufai, tuchague mwengine.
     
  17. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #17
    Jan 30, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    usisahau kuja na cv yako ukimaliza kazi tafadhali.
     
  18. d

    davidie JF-Expert Member

    #18
    Jan 30, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    heri ya mikono iliyojaa damu kuliko mioyo iliyojaa dhuruma na ukiziwi kwa maana mikono inasafishika lakini mioyo itakufa na mwili wake na nafsi yake yenye choyo na dhuruma. songeni mbele madokta haki itapatikana kwa kuwa kadili mateso yanapozidi basi ujue neema ipo karibu najua wengi watabeba msalaba wa wenzao lakini heri ufe ukiwa shujaa kuliko kuishi ukiwa mnyonge na mwoga
     
  19. A

    AUDITOR OF MAFISADI Member

    #19
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 96
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    haya yote yamesababishwa na mfumo mbaya wa mishahara,

    mfano,mbunge 200,00/- per day kwa mwezi 6 milion hii ni posho tu bado mishahara,wengine kama walimu
    ni sh,150,000 kwa mwezi,hivyo walimu na madokta mna haki ya kugoma
     
  20. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #20
    Jan 30, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Sijui unaongelea nini? labda niseme, mimi nazungumzia loss of lives of poor wananchi due to negligence & love for money by our beloved doctors.
     
Loading...