doctor saidia hapa please


Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2011
Messages
7,333
Likes
5,567
Points
280
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2011
7,333 5,567 280
Mke wng tangu ajifungue sasa ana miezi 3 hajapata hedhi na nimefanya nae UPT jibu ni negative.Je hili ni tatizo gan?Naomba msaada wa kidaktari plz.Naogopa kuduplicate watoto.
 
D

Doc

Member
Joined
Aug 13, 2011
Messages
38
Likes
0
Points
13
D

Doc

Member
Joined Aug 13, 2011
38 0 13
Kawaida hiyo,kuna homornal changes ambazo zinapelekea hali hiyo kwa kina mama waliojifungua/miez ya mwanzo kwa mama anayenyonyesha!
 
L

Laura Mkaju

Senior Member
Joined
Jan 31, 2011
Messages
194
Likes
1
Points
0
L

Laura Mkaju

Senior Member
Joined Jan 31, 2011
194 1 0
Huwa ni kawaida kwa mama anaenyonyesha, nimepitia huko.
 
Kaitaba

Kaitaba

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2009
Messages
928
Likes
20
Points
0
Kaitaba

Kaitaba

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2009
928 20 0
Ni kawaida kwa yule anayenyonyesha, maana hormone zinazotengenza MP huwa zinabadilika na kutengeneza maziwa, hawezi kupata mimba mpaka aanza MP. endelea kusaga rumba kwa kwenda mbele.
 
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2011
Messages
7,333
Likes
5,567
Points
280
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2011
7,333 5,567 280
Asanteni wapendwa kwa kunitoa hofu ila itaisha lini hii hali ili niwe makini kukwepa mimba mimba nyingne MUNGU AWABARIKI
 
feis buku

feis buku

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2011
Messages
2,370
Likes
8
Points
0
Age
29
feis buku

feis buku

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2011
2,370 8 0
ni kawaida mkaka yalishawahi kunikuta,ila ukue makini sana na hiyo uloiita dublication maana mama alietoka kujifungua ni rahisi sana kushika ujauzito!
 
daughter

daughter

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2009
Messages
1,276
Likes
20
Points
135
daughter

daughter

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2009
1,276 20 135
ni kawaida hiyo isikupe shida
btw..ulisema kuna demu ukiduu naye unaamka na bonge ya headache,sitaki kuamini mambo mawili hapo:
1. Ulimuita mkeo demu
2. Ulicheat ndani ya miezi mitatu tangu mkeo ajifungue
either of the two is not good at all at all oh!
take good care of your self and family
Be Blessed.
 
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2011
Messages
7,333
Likes
5,567
Points
280
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2011
7,333 5,567 280
asante kwa kutambua hilo ila ni huyohuyo mke wng au demu coz nakaa nae ila sijafunga nae ndoa be blessed n' you
 
M

mzalendofungo

Member
Joined
Feb 15, 2011
Messages
46
Likes
0
Points
0
Age
39
M

mzalendofungo

Member
Joined Feb 15, 2011
46 0 0
Daugther pozi lako nimelipenda mbaya, hope unafaa kunonino. may i have you phone number please?
 
Dreamliner

Dreamliner

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2010
Messages
2,033
Likes
8
Points
135
Dreamliner

Dreamliner

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2010
2,033 8 135
asante kwa kutambua hilo ila ni huyohuyo mke wng au demu coz nakaa nae ila sijafunga nae ndoa be blessed n' you
Funga NDOA fasta......... Hapo mnatenda dhambi ya UZINZI Mkuu..
 
kamili

kamili

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2011
Messages
827
Likes
213
Points
60
kamili

kamili

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2011
827 213 60
ni kawaida hiyo isikupe shida
btw..ulisema kuna demu ukiduu naye unaamka na bonge ya headache,sitaki kuamini mambo mawili hapo:
1. Ulimuita mkeo demu
2. Ulicheat ndani ya miezi mitatu tangu mkeo ajifungue
either of the two is not good at all at all oh!
take good care of your self and family
Be Blessed.
Bora umevunja ukimya, kitaluuma mimi ni Dr. na mwanzo nilidhani shida zote zinazoandikwa hapa ni za kweli hivyo baadhi nilijitahidi kutoa ushauri na bado naendelea. But nimegundua wengi wa wanaoomba ushauri huwa hawana hizo shida, na tena nimegundua baadhi yao hata huwa hawafuatilii japo kwa kuusoma tu ushauri uliotolewa!!!
Kwa mfano utashangaa mtu leo kasema jogoo lake halipandi mtungi, next day anaomba ushauri mke wake hazai, another day anaomba dawa ya kuacha masturbartion nk!!!! au analalamika jogoo lake limekuwa kero mtaani??!!!!!!!!!!
Wana JF naomba tutumie jamvi hili kwa kuweka shida zetu za kweli.
Pongezi Daughter.


Ni imani yangu waliobuni uwanja huu walibuni ili watu wapete misaada na sio mahali pa mizaha,
 
daughter

daughter

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2009
Messages
1,276
Likes
20
Points
135
daughter

daughter

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2009
1,276 20 135
Sawa lakini sio sahihi kumuita demu,muite hata mpenzi au mzazi mwenzio kama neno mke linaisuta nafsi yako

asante kwa kutambua hilo ila ni huyohuyo mke wng au demu coz nakaa nae ila sijafunga nae ndoa be blessed n' you
 

Forum statistics

Threads 1,237,207
Members 475,501
Posts 29,281,539