Ha haaa.. Una ma.tako mazuriii big big bootie..!! 😛😛Hata mm napenda sana maneno matamu ya kudekezwa hata kama ni uongo ila nisifie tu mm hoiii
Naona Kuna matoleo tofauti tofauti ya wanawake...Yeah mdau
Sio za M-PESA kweli! Nasikia ndo unakuwa hoi zaidiHata mm napenda sana maneno matamu ya kudekezwa hata kama ni uongo ila nisifie tu mm hoiii
PesaMmmmmmmh so kuna ambao wanapenda kwa ngumi sio
Kumbeeeeeh!!!!!!Hata mm napenda sana maneno matamu ya kudekezwa hata kama ni uongo ila nisifie tu mm hoiii