Mr Q JF-Expert Member Joined Aug 16, 2012 Posts 22,549 Reaction score 51,864 Oct 7, 2012 #2 I can see something like gOOgle
Bilionea Asigwa JF-Expert Member Joined Sep 21, 2011 Posts 16,590 Reaction score 28,761 Oct 7, 2012 #3 didn't see anything................
Timtim JF-Expert Member Joined Feb 9, 2008 Posts 608 Reaction score 125 Oct 7, 2012 #4 Yupo kwa market
Gwangambo JF-Expert Member Joined Jun 30, 2012 Posts 3,637 Reaction score 1,208 Oct 7, 2012 #5 :ballchain::hatari::spy:
St. Paka Mweusi JF-Expert Member Joined Sep 3, 2010 Posts 7,991 Reaction score 5,234 Oct 7, 2012 #6 Ama kweli dunia haiishi vituko,Sasa nachokiona mimi na wewe C6 umekiona hivyohivyo au macho yangu yananidanganya... Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Ama kweli dunia haiishi vituko,Sasa nachokiona mimi na wewe C6 umekiona hivyohivyo au macho yangu yananidanganya...
Mpita Njia Platinum Member Joined Mar 3, 2008 Posts 6,999 Reaction score 1,189 Oct 7, 2012 #7 kwani we ume-see nini?
Globu JF-Expert Member Joined Jan 12, 2011 Posts 9,419 Reaction score 3,050 Oct 7, 2012 #8 Kama anakata gogo vile!!! Haa ha ha.
The Father of All JF-Expert Member Joined Feb 26, 2012 Posts 11,099 Reaction score 13,710 Oct 7, 2012 #9 I see what you don't and you can't see. Ignorance in you.
Kongosho JF-Expert Member Joined Mar 21, 2011 Posts 35,987 Reaction score 24,234 Oct 7, 2012 #10 jamani, hawa watoto wa kiume tuwalelee wapi?
The Father of All JF-Expert Member Joined Feb 26, 2012 Posts 11,099 Reaction score 13,710 Oct 7, 2012 #11 Hata kama huyo kwenye picha anayetangaza masaburi yake ni shoga, ni ujinga kumtangazia biashara yake haramu. Afanyaye au kutangaza biashara haramu wote ni sawa.
Hata kama huyo kwenye picha anayetangaza masaburi yake ni shoga, ni ujinga kumtangazia biashara yake haramu. Afanyaye au kutangaza biashara haramu wote ni sawa.
Autorun JF-Expert Member Joined Mar 21, 2008 Posts 557 Reaction score 119 Oct 7, 2012 #12 mr q said: i can see something like google Click to expand... umemaliza bhasssssssssssssss
Kennedy Platinum Member Joined Dec 28, 2011 Posts 62,910 Reaction score 77,175 Oct 7, 2012 #13 Wote wameoza na kupungukiwa utukufu wa MUNGU.
figganigga Platinum Member Joined Oct 17, 2010 Posts 28,158 Reaction score 64,496 Oct 7, 2012 #14 picha ya kutengeneza hii. mia
Wi-Fi JF-Expert Member Joined Aug 30, 2011 Posts 2,091 Reaction score 1,388 Oct 7, 2012 #15 mwenye binoculars naomba aniazime sioni vizuri..
Mr Q JF-Expert Member Joined Aug 16, 2012 Posts 22,549 Reaction score 51,864 Oct 7, 2012 #16 Autorun said: umemaliza bhasssssssssssssss Click to expand... Hahaha. Bhaaaaas
Autorun JF-Expert Member Joined Mar 21, 2008 Posts 557 Reaction score 119 Oct 7, 2012 #17 ameona atokelezeee kama dada zake
F farkhina Platinum Member Joined Mar 14, 2012 Posts 14,568 Reaction score 16,922 Oct 7, 2012 #18 Kongosho said: jamani, hawa watoto wa kiume tuwalelee wapi? Click to expand... Wanataka wawe kama sisi Sent from my BlackBerry 9100 using JamiiForums
Kongosho said: jamani, hawa watoto wa kiume tuwalelee wapi? Click to expand... Wanataka wawe kama sisi Sent from my BlackBerry 9100 using JamiiForums
Dr.kapama Senior Member Joined Nov 12, 2011 Posts 180 Reaction score 34 Oct 8, 2012 #19 New school iyoo amna adabu kabisah
Mtagwa lindi JF-Expert Member Joined Mar 12, 2012 Posts 311 Reaction score 96 Oct 8, 2012 #20 C6 said: Click to expand... wapo wengi...