Dkt. Vincent Mashinji ataja sababu za hamahama CHADEMA

Dkt. Vincent Mashinji ataja sababu za hamahama CHADEMA

dk. huwa anatoa majibu mepesi sana kwenye maswali magumu.
Eti hao wanaohama chama nao ni viongozi, kwamba hawatakiwi kutoa sababu ya kutokuridhishwa na jinsi chama kinavyoendeshwa! toka lini chadema ikawa na maamuzi ya wengi? maamuzi yote ni kutoka kwa m/kiti, full stop.
 
Vipi watu kama akina masha, tabasamu n.k nao waliondoka kwa sababu ya rushwa?
 
Katibu Mkuu wa Chama Cha Demokrasia na Maendeleo, (CHADEMA) Dkt. Vincent Mashinji amesema kuwa kuendelea kuhama kwa Madiwani na baadhi ya wanachama wa chama hicho chanzo chake ni rushwa na sio sababu nyingine kama wao wanavyotoa.

Ameyasema hayo mara baada ya kujiuzulu kwa madiwani wawili wa CHADEMA Mkoani Iringa na kujiunga na Chama Cha Mapinduzi (CCM).

“Ukishakuwa kwenye nchi ambayo inaendekeza rushwa za kisiasa na kusumbua wala rushwa na mara zote mtu akishachukua mlungula ataongea kitu chochote anachokiona, maana hao waliojiuzulu jana wanasema hawaridhishwi na na CHADEMA kinavyojiongoza wao pia ni viongozi.
Sasa mimi nashangaa lakini hapo kikubwa ni rushwa ya kisiasa ndo imewafanya kuondoka, ”amesema Mashinji.

Aidha, Mashinji amesema kuwa sio tu madiwani ambao wanafuatwa na kupewa rushwa bali hata kuna wabunge na viongozi wa juu kabisa ambao wanafuatwa na kushawishiwa kwa kupewa rushwa.


Low IQ chadema sniper, kila siku kutafuta visingizio kwingine tu!
 
Kwa hali halisi ya siasa zilizopo Mbowe arudi kwenye ukatibu mkuu na Uenyekiti akabidhiwe jemedari Tundu Lisu au kwa sababu bado anapigania afya yake kwanza ukatibu mkuu wa Chadema kwa sasa unawatosha watu wa aina ya Meya Boniface Jacob.
Jacob anafaa kote iwe katibu au mwenyekiti
Hili naunga mkono
Boniface ni Hot headed person kama Lema.
Hawafai kuwa katibu wala mwenyekiti.

Labda wangemshawishi Mnyika au Msigwa
 
Kwenda zako huko, nani aache mshahara mzuri na marupurupu ya kutosha ati kisa tu kumuunga mkono mtu mmoja!!! Hivi hujui mshahara wa mbunge wa mwaka daktari wa serikali anaweza fanya kazi miaka 10 ndio aufikie? Ni mjinga gani wa kuibuka ati leo anajiuzuru ubunge wake kisa kuunga mkono juhudi za kutuongezea makato ya 15% ya HESLB?


Kwani Nyalandu vipi? Mi ninavyoona wazalendo wa kweli kama Nyalandu wanapoona chama hakiwafai basi hata maslahi huwa hawajali, sasa unashangaa nini ........?
 
SWALI NI JE... MH NYARANDU ALIPOHAMIA CHADEMA..PIA LOWASA.,PIA KINGUNGE... MBONA HAKUNA MTU ALIYEKUWA ANALALAMIKA KUWA NI RUSHWA!???? MTU SI ANATUMIA UHURU WAKE KUCHAGUA AENDE WAPI NA ASIENDE WAPI??
 
Mkuu kwa hali ya kisiasa wanayoendesha ccm hao ndiyo wanaofaa
May be.
But I am afraid they will screw up everything.

Hiyo temper wanaweza kuanza kupiga makonde wanachama wenzao wakakigawa chama.
 
Ndugu katibu mkuu hivyo ni visababu vya kipuuzi kweli kuvisema mbele ya watu na akili zetu. Haiingii akilini kutuaminisha ni rushwa tu ndio chanzo cha hama hama. Tunaelewa vema sana hata uongozi wa juu wa chama unaendekeza mambo ya kipuuzi, kwanza bila ya kufanya uchaguzi ulio huru na mwenyekiti wa muda mrefu kukaa pembeni, chama hakitaenda popote na tegemea kuendelea kuwapoteza wengi tu huko mbele ya safari.
 
Utafiti wao ulihusisha chombo gani?
Hayo ni majibu marahisi kwa swali gumu...kwa nini Chadema inaendelea kuwafuga wala rushwa?
Kwa nini Chadema isifanye zoezi la kujivua gamba ili kuwaondoa wala rushwa?
Bashite polepole gamo mnyeti na baba yako tangu aanze kununuwa hao anaowaahidi meli ametakata kwa akili yake 2020 utakuwa mteremko kumbe anazika kichwa kwenye mchanga kama mbuni
 
Ndugu katibu mkuu hivyo ni visababu vya kipuuzi kweli kuvisema mbele ya watu na akili zetu. Haiingii akilini kutuaminisha ni rushwa tu ndio chanzo cha hama hama. Tunaelewa vema sana hata uongozi wa juu wa chama unaendekeza mambo ya kipuuzi, kwanza bila ya kufanya uchaguzi ulio huru na mwenyekiti wa muda mrefu kukaa pembeni, chama hakitaenda popote na tegemea kuendelea kuwapoteza wengi tu huko mbele ya safari.
Rushwa magufuli na rushwa kama pete na chanda muuliza kwanini amewstoaakina babu seya rushwa tu
 
Katibu Mkuu wa Chama Cha Demokrasia na Maendeleo, (CHADEMA) Dkt. Vincent Mashinji amesema kuwa kuendelea kuhama kwa Madiwani na baadhi ya wanachama wa chama hicho chanzo chake ni rushwa na sio sababu nyingine kama wao wanavyotoa.

Ameyasema hayo mara baada ya kujiuzulu kwa madiwani wawili wa CHADEMA Mkoani Iringa na kujiunga na Chama Cha Mapinduzi (CCM).

“Ukishakuwa kwenye nchi ambayo inaendekeza rushwa za kisiasa na kusumbua wala rushwa na mara zote mtu akishachukua mlungula ataongea kitu chochote anachokiona, maana hao waliojiuzulu jana wanasema hawaridhishwi na na CHADEMA kinavyojiongoza wao pia ni viongozi.
Sasa mimi nashangaa lakini hapo kikubwa ni rushwa ya kisiasa ndo imewafanya kuondoka, ”amesema Mashinji.

Aidha, Mashinji amesema kuwa sio tu madiwani ambao wanafuatwa na kupewa rushwa bali hata kuna wabunge na viongozi wa juu kabisa ambao wanafuatwa na kushawishiwa kwa kupewa rushwa.
Na nyalandu mlimpa ngapi
 
Utafiti wao ulihusisha chombo gani?
Hayo ni majibu marahisi kwa swali gumu...kwa nini Chadema inaendelea kuwafuga wala rushwa?
Kwa nini Chadema isifanye zoezi la kujivua gamba ili kuwaondoa wala rushwa?
Hapo umeuwaaa ngoja ajae kujibu
 
Nyalandu hana njaa kama akina mtulia
Huo ndiyo upoyoyo... Hoja si kuhama chama kimoja kwenda kingine??? Yule akihama sawa... Huyu akihama ni fala??? Hapa ndipo utajiuliza ni nini maana ya [HASHTAG]#ulofa[/HASHTAG] [emoji119][emoji119][emoji119][emoji119][emoji119]
 
Back
Top Bottom