Dkt. Vincent Mashinji ataja sababu za hamahama CHADEMA

Dkt. Vincent Mashinji ataja sababu za hamahama CHADEMA

CCM inatia aibu sana ! Biashara ya binadamu ni aibu kubwa sana !

Eti huu ndio ubunifu aliokuja nao Polepole !
Sasa kama viongozi wa CHADEMA wananunulika kirahisi hivi kwa rushwa ingekuwaje wangeshinda uraisi na viti vingi vya ubunge ile 2015?

Si wangeuza nchi kwa watoa rushwa wakubwa toka nje kwa mgongo wa uwekezaji?
 
Utafiti wao ulihusisha chombo gani?
Hayo ni majibu marahisi kwa swali gumu...kwa nini Chadema inaendelea kuwafuga wala rushwa?
Kwa nini Chadema isifanye zoezi la kujivua gamba ili kuwaondoa wala rushwa?
Kwa nini CCM inatoa rushwa?
 
Unamwajibisha mla rushwa wakati mshawishi na mtoa rushwa yuko juu ya sheria za nchi na anafanya hvyo kuvuruga upinzani! shame upon you inzi wa kijani
 
Kumbe Chadema ina katibu mkuu? Mwambieni Mbowe tunamuheshimu, akitaka kuendelea kuheshimiwa ajaze nafasi ya katibu mkuu ambayo iko wazi kwa muda mrefu sasa.

Huyo Mashinji hamna kitu hapo labda awe katibu wa TLP.
Hahahahahaha mtoto mzee huyu..wee vipi..ataondokaje sasa wakati mzee ameshkabidhi chama baada ya kukigharamia...
 
Polepole anasema akitaka kuchomoa kiongozi hashindwi! Unamchomoaje kiongozi kwa kiburi tena unakitanguliza kabisa? Ni kipi cha ajabu kitakachosababisha watu kuhama ambacho miaka yote kilikosekana tena ndani ya CCM? Mtu anaacha wadhifa wake ndani ya upinzani tena alioupata kwa jasho na damu hadi wengine wamepoteza kwa sababu yake then aondokeondoke tu kwenda CCM?

Kina Mtulia muda utaongea. Siyo kwa usaliti ule waliouonyesha!
Hizi porojo ma.mbwembwe.. hazina mashiko
 
Kutoka moyoni huyu ni Katibu Uchwara,hakuna cha mikakati wala nini.Mbowe aliingia cha kike.
Kwa hali halisi ya siasa zilizopo Mbowe arudi kwenye ukatibu mkuu na Uenyekiti akabidhiwe jemedari Tundu Lisu au kwa sababu bado anapigania afya yake kwanza ukatibu mkuu wa Chadema kwa sasa unawatosha watu wa aina ya Meya Boniface Jacob.
 
Kwa hali halisi ya siasa zilizopo Mbowe arudi kwenye ukatibu mkuu na Uenyekiti akabidhiwe jemedari Tundu Lisu au kwa sababu bado anapigania afya yake kwanza ukatibu mkuu wa Chadema kwa sasa unawatosha watu wa aina ya Meya Boniface Jacob.
Boniface kacob ameachieve nini?? Nyie jamaa ndio maana hamsongi mbele, mtu akiandikwa ktk gazeti basi ndio huyo huyo, ndio maana mtabiruzwa mpaka mchoke.
 
Kwa hali halisi ya siasa zilizopo Mbowe arudi kwenye ukatibu mkuu na Uenyekiti akabidhiwe jemedari Tundu Lisu au kwa sababu bado anapigania afya yake kwanza ukatibu mkuu wa Chadema kwa sasa unawatosha watu wa aina ya Meya Boniface Jacob.
Jacob anafaa kote iwe katibu au mwenyekiti
 
Kutoka moyoni huyu ni Katibu Uchwara,hakuna cha mikakati wala nini.Mbowe aliingia cha kike.


Mkuu kiukweli hapa Kuna tatizo, hivi uchaguzi WA viongozi lini?, juzi nimeona mkutano WA mwenyekiti WA UVCCM pale kirumba mwanza nikajuuliza mwenyekiti WA bavicha alishindwa nini na yeye kuitisha mkutano WA chadema pale nyamagana?, tunataka viongozi watakao hamasisha wanachadema wasidhurumiwe haki Yao, Lissu, lijualikali, lema, Mdee Jamii hii ya viongozi ndiyo wanaotakiwa kuongoza chadema
 
20160422_044447.jpg
 
Back
Top Bottom