Dkt. Mengi alivyomchukua Jacky kwa Kinje..


Interest

Interest

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2015
Messages
2,365
Points
2,000
Interest

Interest

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2015
2,365 2,000
Haikuwa rahisi.. Ulikuwa ni ugomvi mzito.. Pesa ikashinda..

Kinje alimsaidia Jacky ku-maintain maisha classic ya mjini, career yake ya mitindo/music na kumpatia exposure..

Mengi alikuwa ana ofisi yake maalum ya kufanya mikutano na vijana waliokuwa wakihitaji 'kusapotiwa'. Wengi walipata msaada wake. Nilicheka nilivyosikia Jacky anasema walikutana kwenye ndege! Hassanali anajua zaidi..

Msimu huo ulikuwa ni vita pia kwa wadada wa mjini.. Wenyewe waliita mawindo.. Kila mmoja alitaka kupata a finer catch..

Zile nyimbo za K-Lyinn mostly zilimhusu Kinje na madongo kwa mashosti zake... Mambo ya kuporana wanaume..

Pale Makumbusho jirani na eagle wing kuna members only club.. MPs, Ministers, CEOs, Moguls, Dons na Diplomats wanaenda kurefresh.. VIPs only.. PIMPs wa enzi hizo wanajua zaidi... Da' Mange naye kachezea sana mikasi pale.. Niishie hapo. Sitaki kuharibu swaum za watu!


Bifu la Kinje na Mengi halikuwa la kibiashara!
 
Dreka

Dreka

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2017
Messages
9,139
Points
2,000
Dreka

Dreka

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2017
9,139 2,000
Makonda, Gwajima nao ni watanzania ila ukifanya jambo la hovyo lazima watu wazungumze, Trumph, Bashir, Museven sio raia lakini nao tunawaandama pia kwa kuwa some times wana ya hovyo..
Taja jambo moja la ovyo ambalo una uhakika Jack amelitenda.
 
Dreka

Dreka

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2017
Messages
9,139
Points
2,000
Dreka

Dreka

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2017
9,139 2,000
Sasa hutaki? Ndo lilikuepo sasa bifu, kwani sasa wanavosema Klyn alikuwa anagongwa na Hussein na hata walinzi wa Mzee we unachukuliaje? Bifu kwenye mapenzi halijalishi tajiri wala maskini, kwa sababu viungo vinafanana, na huyo Klyn wamekula vijana wengi tu hata madereva taxi, sasa hutaki?
Kwa jinsi ulivyoorodhesha wagongaji. Bila shaka ulikuwa unamshikia andawea wakati wa mikito.
 
Born 2 Be Wild

Born 2 Be Wild

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
1,058
Points
2,000
Age
27
Born 2 Be Wild

Born 2 Be Wild

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
1,058 2,000
Pesa huwa na tabia ya kushinda hata pale panaposhindikana.
 
Sijuti

Sijuti

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2014
Messages
2,930
Points
2,000
Sijuti

Sijuti

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2014
2,930 2,000
Haikuwa rahisi.. Ulikuwa ni ugomvi mzito.. Pesa ikashinda..

Kinje alimsaidia Jacky ku-maintain maisha classic ya mjini, career yake ya mitindo/music na kumpatia exposure..

Mengi alikuwa ana ofisi yake maalum ya kufanya mikutano na vijana waliokuwa wakihitaji 'kusapotiwa'. Wengi walipata msaada wake. Nilicheka nilivyosikia Jacky anasema walikutana kwenye ndege! Hassanali anajua zaidi..

Msimu huo ulikuwa ni vita pia kwa wadada wa mjini.. Wenyewe waliita mawindo.. Kila mmoja alitaka kupata a finer catch..

Zile nyimbo za K-Lyinn mostly zilimhusu Kinje na madongo kwa mashosti zake... Mambo ya kuporana wanaume..

Pale Makumbusho jirani na eagle wing kuna members only club.. MPs, Ministers, CEOs, Moguls, Dons na Diplomats wanaenda kurefresh.. VIPs only.. PIMPs wa enzi hizo wanajua zaidi... Da' Mange naye kachezea sana mikasi pale.. Niishie hapo. Sitaki kuharibu swaum za watu!


Bifu la Kinje na Mengi halikuwa la kibiashara!
Hapo kwenye red, unamaanisha kuna watanzania pia waliomla Mange?
 
Interest

Interest

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2015
Messages
2,365
Points
2,000
Interest

Interest

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2015
2,365 2,000
Hapo kwenye red, unamaanisha kuna watanzania pia waliomla Mange?
Ah wengi sana.. Mange alikuwa mdangaji and very proud of it. Mtanzania mmoja alimla mpaka akazaa nae mtoto wa kwanza anaitwa Bhoke. Jamaa alikuwa muuza sura maarufu anaitwa Frank Gonga.

Huyo Bhoke ni cheusi mangala ndio maana Mange hapendi kumwonyesha sana mitandaoni
 
PROF NDUMILAKUWILI

PROF NDUMILAKUWILI

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2016
Messages
8,337
Points
2,000
PROF NDUMILAKUWILI

PROF NDUMILAKUWILI

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2016
8,337 2,000
Ah wengi sana.. Mange alikuwa mdangaji and very proud of it. Mtanzania mmoja alimla mpaka akazaa nae mtoto wa kwanza anaitwa Bhoke. Jamaa alikuwa muuza sura maarufu anaitwa Frank Gonga.

Huyo Bhoke ni cheusi mangala ndio maana Mange hapendi kumwonyesha sana mitandaoni
Mkuu hapo kwenye cheusi mangala na kwamba hapendi kumpost hauko sahihi.
Kipindi akiwa anaishi na huyo binti kampost sana Kwenye page yake na alikuwa anampenda mtoto wake.
 
Sijuti

Sijuti

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2014
Messages
2,930
Points
2,000
Sijuti

Sijuti

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2014
2,930 2,000
Ah wengi sana.. Mange alikuwa mdangaji and very proud of it. Mtanzania mmoja alimla mpaka akazaa nae mtoto wa kwanza anaitwa Bhoke. Jamaa alikuwa muuza sura maarufu anaitwa Frank Gonga.

Huyo Bhoke ni cheusi mangala ndio maana Mange hapendi kumwonyesha sana mitandaoni
Bhahahahahahahahahahahahaaaaaaaaaa
 
Interest

Interest

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2015
Messages
2,365
Points
2,000
Interest

Interest

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2015
2,365 2,000
Mkuu hapo kwenye cheusi mangala na kwamba hapendi kumpost hauko sahihi.
Kipindi akiwa anaishi na huyo binti kampost sana Kwenye page yake na alikuwa anampenda mtoto wake.
Mkuu, alianza kumpost kipindi hicho to try & prove people wrong baada ya watu fulani kumsema kwanini anamtenga sana au she is ashamed of her? (sister ana mentality kuthamini wazungu mpaka imepitiliza).

Halafu hukuti anajitambulisha kama mama bhoke. Mara nyingi yeye ni Keanu au Kenzo tu.

Huu sasa udaku!
 
donlucchese

donlucchese

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2011
Messages
11,780
Points
2,000
donlucchese

donlucchese

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2011
11,780 2,000
Daah hizo members only places hua zinaniuma sana roho wakati mkongwe nimedumu tangu enzi za kamnyonge bar pale kawe ukwamani, mwenge dcc, na saivi bata langu ni kamwene pub. Kweli kuna watu wanaishi,wengi tunadumu.
 

Forum statistics

Threads 1,295,407
Members 498,303
Posts 31,211,066
Top