Dkt. Mengi alivyomchukua Jacky kwa Kinje..


Interest

Interest

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2015
Messages
2,342
Points
2,000
Interest

Interest

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2015
2,342 2,000
Haikuwa rahisi.. Ulikuwa ni ugomvi mzito.. Pesa ikashinda..

Kinje alimsaidia Jacky ku-maintain maisha classic ya mjini, career yake ya mitindo/music na kumpatia exposure..

Mengi alikuwa ana ofisi yake maalum ya kufanya mikutano na vijana waliokuwa wakihitaji 'kusapotiwa'. Wengi walipata msaada wake. Nilicheka nilivyosikia Jacky anasema walikutana kwenye ndege! Hassanali anajua zaidi..

Msimu huo ulikuwa ni vita pia kwa wadada wa mjini.. Wenyewe waliita mawindo.. Kila mmoja alitaka kupata a finer catch..

Zile nyimbo za K-Lyinn mostly zilimhusu Kinje na madongo kwa mashosti zake... Mambo ya kuporana wanaume..

Pale Makumbusho jirani na eagle wing kuna members only club.. MPs, Ministers, CEOs, Moguls, Dons na Diplomats wanaenda kurefresh.. VIPs only.. PIMPs wa enzi hizo wanajua zaidi... Da' Mange naye kachezea sana mikasi pale.. Niishie hapo. Sitaki kuharibu swaum za watu!


Bifu la Kinje na Mengi halikuwa la kibiashara!
 
Don Clericuzio

Don Clericuzio

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2017
Messages
8,051
Points
2,000
Don Clericuzio

Don Clericuzio

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2017
8,051 2,000
Kabla au baada ya Miss Universe? Maana huyo Manzi alikuwa chini ya shangazi MS na sitaki kuamini kama na yeye alikuwa akishiriki hiyo biashara kichaa, japo kwa mjini hapa kila kitu kinawezekana!
Sidhani kama alishiriki kwenye hiyo business, mara ya kwanza kumwona FM macho kwa macho walikuwa pamoja.

Nakumbuka walitukuta Jackies, kuna kipindi Maisha Club iliungua, nikawa mara kadhaa naenda Jackies na Didis na washkaji tuliokuwa tunakuwa na Maisha.

Walitukuta hapo, hawakukaa sana wakaondoka. Nikaja kuwakuta Diamond kulikuwa na exhibition sikumbuki ya kitu gani.
 
Interest

Interest

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2015
Messages
2,342
Points
2,000
Interest

Interest

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2015
2,342 2,000
Sidhani kama alishiriki kwenye hiyo business, mara ya kwanza kumwona FM macho kwa macho walikuwa pamoja.

Nakumbuka walitukuta Jackies, kuna kipindi Maisha Club iliungua, nikawa mara kadhaa naenda Jackies na Didis na washkaji tuliokuwa tunakuwa na Maisha.

Walitukuta hapo, hawakukaa sana wakaondoka. Nikaja kuwakuta Diamond kulikuwa na exhibition sikumbuki ya kitu gani.
Afadhali! Maana mji huu ulichafuka sana zamani. Thanks God hakukuwa na mitandao hii lasivyo pasingetosha!

Nafurahi kama yupo clean.
 
Interest

Interest

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2015
Messages
2,342
Points
2,000
Interest

Interest

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2015
2,342 2,000
Wataje Mkuu kama wao wanavyofukua makaburi
Hawezi kuwataja kwa sababu hawapo. Kasikia mmoja tu basi anasema wote.

Na hata huyo mmoja ndiye aliweka wazi hisia zake (of which siyo kosa) lakini akaishia kudhalilishwa humu. Nilimuonea huruma sana.

Sishauri huo mjadala kuendelezwa hapa!
 
kevin strootman

kevin strootman

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2017
Messages
399
Points
500
kevin strootman

kevin strootman

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2017
399 500
Hawa wenye majina ni pesa 2, nilofanikiwa kmkaza m1 Hawa ni after money..
Hawezi kuwataja kwa sababu hawapo. Kasikia mmoja tu basi anasema wote.

Na hata huyo mmoja ndiye aliweka wazi hisia zake (of which siyo kosa) lakini akaishia kudhalilishwa humu. Nilimuonea huruma sana.

Sishauri huo mjadala kuendelezwa hapa!
Sent using Jamii Forums mobile app
 
Don Clericuzio

Don Clericuzio

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2017
Messages
8,051
Points
2,000
Don Clericuzio

Don Clericuzio

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2017
8,051 2,000
Miaka uliyoweka hapo juu nakumbuka Bss ya madam ndio ilikuwa inaanza akawa anafanyia Itv inamaana kipindi hiyo alikuwa bado hajawa na ukaribu na madam?nilijuwa miaka hiyo ndio walikuwa karibu ndio maana akapata shavu la kipindi chake kurushwa pale.
Hizo picha nilizipata baada ya kuanza kazi sehemu fulani, kukawa na zile emails tunatumiana zenye watu wengi, ikitoka kwa huyu amecoment hivi, mwingine anacoment anatuma, inakuwa kama thread.

Sasa sina uhakika kama tukio lilikuwa exactly la kipindi kipi, ila nadhani ni miaka hiyo. BSS imeanza 2006/2007.
 
M

mwasu

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2011
Messages
9,061
Points
2,000
M

mwasu

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2011
9,061 2,000
Kumbe ni Mtanzania mwenzetu. Mimi nkajua ni mtu wa nje kwa jinsi mnavyoshupaza shingo kumuandama.
Makonda, Gwajima nao ni watanzania ila ukifanya jambo la hovyo lazima watu wazungumze, Trumph, Bashir, Museven sio raia lakini nao tunawaandama pia kwa kuwa some times wana ya hovyo..
 
Nyangaramera

Nyangaramera

Member
Joined
Jan 19, 2017
Messages
41
Points
125
Age
31
Nyangaramera

Nyangaramera

Member
Joined Jan 19, 2017
41 125
Sylvia bahame ama
Kuna mmoja jina limenitoka kabisa, alikuwa 2003 au 2004, alikuwa mweupe halafu mnene, sijawahi kumsikia baada ya hapo.

Nilikuwa namwona chuo miaka hiyo, ila baada ya kumaliza sikumsikia tena.

Ni either before au after Happiness Magesa.
 

Forum statistics

Threads 1,294,208
Members 497,843
Posts 31,168,370
Top