Dkt. Kipilimba, sasa yatosha!

Kweli Kipilimba kachoka, ameshindwa kuliangamiza kundi la watu wasiojulikana nchini.
 
Deni lilipwe. madudu yamefanywa awamu hizo zilizopita.

TISS na Dr. Kipilimbi wanastahili pongezi , Hizi era ni ngumu sana kuimba mapambio tu siyo kazi rahisi weye.
Wewe sikia tu kuhusu mambo hayo.
 
Badili sheria n others will correct it self.
 
Watu wamegoma kutenda wakiwa viongoz n wanataka waendelee kuwa viongoz n ngumu mtu kuresign
 
Umesikia yaliyomkut Kipilimba?
 
Umejificha wapi mda huu? Hivi kwa akili kama zako tutafika kweli?
 
Kama utaki kulitaja tukio unajisemesha nini sasa si usingesema tu kwani ukilitaja hilo tukio Jua halitawaka
 
Duh! tungewekwa reheni kwa miaka 200!!!! ni nani huyo alitaka kufanya hivyo? arghhh!!!!!!!😳😳😳
 
Unasema?
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…