Dk. Slaa ashindwa kutokea kwenye usuluhishi wa kesi


K

kim jong ii

Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
42
Likes
0
Points
0
K

kim jong ii

Member
Joined Nov 3, 2010
42 0 0
Dk. Slaa ashindwa kutokea kwenye usuluhishi wa kesi Send to a friend
Tuesday, 16 November 2010 22:21

James Magai

ALIYEKUWA mgombea wa urais kwa tiketi ya Chadema katika uchaguzi mkuu, Dk Willibrod Slaa jana hakutokea kwenye kikao cha usuluhishi wa kesi inayomkabili ya kumdhalilisha mkazi mmoja wa jijini Dar es salaam kwa kupora mke na kuzini naye.

Aminile Mahimbo, ambaye anadai ni mume halali wa ndoa wa Josephine Mushumbushi anayedaiwa kuchukuliwa na Dk Slaa, amefungua kesi ya madai akitaka alipwe fidia ya Sh1 bilioni kwa tuhuma kwamba katibu huyo wa Chadema aliingilia ndoa yake na kuzini na mkewe huyo.
Kesi hiyo ilikuwa isikilizwe jana mbele ya msuluhishi Zainabu Mruke ambaye ni jaji wa Mahakama Kuu, Kanda ya Dar es Salaa.
Hata hivyo Dk. Slaa hakutokea mahakamani hapo wala wakili wake na hakukuwa na taarifa zozote za kutokuwepo kwao.
Katika hatua, pande zote mbili zilitarajiwa kujadiliana juu ya kumaliza suala hilo kukubaliana kulimaliza nje ya mahakama na hivyo kesi kufikia tamati.

Wakili wa mlalamikaji, Abduel Kitururu aliwaleza waandishi wa habari kuwa kitendo cha upande wa mdaiwa kutokufika katika kikao hicho cha usuluhishi bila kutoa taarifa zozote kinatafsiriwa na msuluhishi pamoja na upande wa madai kuwa mdaiwa hayuko tayari au hataki usuluhishi.

Alisema hatua inayofuata ni Jaji Mruke kuandika taarifa yake na kupeleka jalada la kesi hiyo kwa jaji mfawidhi kwa lengo la kuipangia jaji wa kuisikiliza rasmi kesi hiyo.
Wakili Marando alipoulizwa kuhusu kutoonekana kwao kwenye kikao hicho, alisema kuwa alimtuma mwenzake kuhudhuria lakini alishangaa kupata habari kuwa hawakutokea mahakamani na kusema hajui huyo mwenzake alikwama wapi.
Hata hivyo, Marando alisema kuwa pamoja na hayo mteja wake anasema hayuko tayari kulipa pesa hiyo na kwamba kumdai fidia hiyo ni kumnyanyasa kwa kuwa mwanamke hamtaki mlalamiaji.

Wakati pande hizo zilipokutana katika hatua ya kupanga kesi hiyo Oktoba 15 mwaka huu, zilikubaliana kuwa iwapo usuluhishi utashindikana, kesi itaendelea kwa kila upande ukuwaita mahakamani mashahidi wanne.
Katika maelezo yake ya utetezi, Dk Slaa alikiri kuwa na uhusiano na mwanamke huyo, lakini akajitetea kuwa alikuwa hajui kuwa ni mke wa mtu kwa kuwa mwanamke huyo hakuwahi kumwambia kuwa ameolewa.
Dk Slaa alidai kuwa alijua kwa mara ya kwanza kuwa mwanamke huyo ameolewa baada ya kusoma na kusikia taarifa hizo katika vyombo vya habari.

Licha ya kukiri kuwa na uhusiano na mwanamke huyo ambao hata hivyo hakuufafanua kuwa ni wa aina gani, Dk Slaa alikanusha tuhuma za kuzini naye wala kumtambulisha kuwa mke wake.
Lakini katika majibu, Mahimbo alisisitiza kuwa Dk Slaa alifanya uzinzi na mke wake na kwamba alifanya hivyo akiwa anajua kuwa ni mke wa mtu.
Alidai baada ya Dk Slaa kumtambulisha mwanamke huyo kuwa ni mkewe, habari hizo ziliandikwa na vyombo mbalimbali vya habari nchini jambo ambalo lilitosha kumjulisha kuwa alikuwa akifanya uzinzi na mke wa mtu, lakini aliendelea kuzini naye.
Kesi hiyo namba 122 ya mwaka 2010 ilifunguliwa mahakamani hapo Septemba 7 mwaka huu, siku chache baada ya Dk Slaa kumtambulisha Josephine mara kadhaa kupitia kwenye majukwaa ya kisiasa kuwa ni mchumba wake.
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
796
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 796 280
:tape::tape::tape::tape::tape:
 
Gurudumu

Gurudumu

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2008
Messages
2,351
Likes
11
Points
135
Gurudumu

Gurudumu

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2008
2,351 11 135
si ilikuwa ni kesi ya kuhamasisha kampeni za uchaguzi? uchaguzi umeisha na kesi imekwisha. dr slaa siyo mwiba kwa serikali wala ccm tena kwa sababu pia hayupo bungeni. kwa maneno mengine ccm wala serikali hawataendeleza hiyo kesi hivyo huyo bwana atafute mambo mengine ya kufanya. wamemtosa, na habari ndiyo hiyo!
 
K

kim jong ii

Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
42
Likes
0
Points
0
K

kim jong ii

Member
Joined Nov 3, 2010
42 0 0
Dk. Slaa ashindwa kutokea kwenye usuluhishi wa kesi Send to a friend
Tuesday, 16 November 2010 22:21

James Magai

ALIYEKUWA mgombea wa urais kwa tiketi ya Chadema katika uchaguzi mkuu, Dk Willibrod Slaa jana hakutokea kwenye kikao cha usuluhishi wa kesi inayomkabili ya kumdhalilisha mkazi mmoja wa jijini Dar es salaam kwa kupora mke na kuzini naye.

Aminile Mahimbo, ambaye anadai ni mume halali wa ndoa wa Josephine Mushumbushi anayedaiwa kuchukuliwa na Dk Slaa, amefungua kesi ya madai akitaka alipwe fidia ya Sh1 bilioni kwa tuhuma kwamba katibu huyo wa Chadema aliingilia ndoa yake na kuzini na mkewe huyo.
Kesi hiyo ilikuwa isikilizwe jana mbele ya msuluhishi Zainabu Mruke ambaye ni jaji wa Mahakama Kuu, Kanda ya Dar es Salaa.
Hata hivyo Dk. Slaa hakutokea mahakamani hapo wala wakili wake na hakukuwa na taarifa zozote za kutokuwepo kwao.
Katika hatua, pande zote mbili zilitarajiwa kujadiliana juu ya kumaliza suala hilo kukubaliana kulimaliza nje ya mahakama na hivyo kesi kufikia tamati.

Wakili wa mlalamikaji, Abduel Kitururu aliwaleza waandishi wa habari kuwa kitendo cha upande wa mdaiwa kutokufika katika kikao hicho cha usuluhishi bila kutoa taarifa zozote kinatafsiriwa na msuluhishi pamoja na upande wa madai kuwa mdaiwa hayuko tayari au hataki usuluhishi.

Alisema hatua inayofuata ni Jaji Mruke kuandika taarifa yake na kupeleka jalada la kesi hiyo kwa jaji mfawidhi kwa lengo la kuipangia jaji wa kuisikiliza rasmi kesi hiyo.
Wakili Marando alipoulizwa kuhusu kutoonekana kwao kwenye kikao hicho, alisema kuwa alimtuma mwenzake kuhudhuria lakini alishangaa kupata habari kuwa hawakutokea mahakamani na kusema hajui huyo mwenzake alikwama wapi.
Hata hivyo, Marando alisema kuwa pamoja na hayo mteja wake anasema hayuko tayari kulipa pesa hiyo na kwamba kumdai fidia hiyo ni kumnyanyasa kwa kuwa mwanamke hamtaki mlalamiaji.

Wakati pande hizo zilipokutana katika hatua ya kupanga kesi hiyo Oktoba 15 mwaka huu, zilikubaliana kuwa iwapo usuluhishi utashindikana, kesi itaendelea kwa kila upande ukuwaita mahakamani mashahidi wanne.
Katika maelezo yake ya utetezi, Dk Slaa alikiri kuwa na uhusiano na mwanamke huyo, lakini akajitetea kuwa alikuwa hajui kuwa ni mke wa mtu kwa kuwa mwanamke huyo hakuwahi kumwambia kuwa ameolewa.
Dk Slaa alidai kuwa alijua kwa mara ya kwanza kuwa mwanamke huyo ameolewa baada ya kusoma na kusikia taarifa hizo katika vyombo vya habari.

Licha ya kukiri kuwa na uhusiano na mwanamke huyo ambao hata hivyo hakuufafanua kuwa ni wa aina gani, Dk Slaa alikanusha tuhuma za kuzini naye wala kumtambulisha kuwa mke wake.
Lakini katika majibu, Mahimbo alisisitiza kuwa Dk Slaa alifanya uzinzi na mke wake na kwamba alifanya hivyo akiwa anajua kuwa ni mke wa mtu.
Alidai baada ya Dk Slaa kumtambulisha mwanamke huyo kuwa ni mkewe, habari hizo ziliandikwa na vyombo mbalimbali vya habari nchini jambo ambalo lilitosha kumjulisha kuwa alikuwa akifanya uzinzi na mke wa mtu, lakini aliendelea kuzini naye.
Kesi hiyo namba 122 ya mwaka 2010 ilifunguliwa mahakamani hapo Septemba 7 mwaka huu, siku chache baada ya Dk Slaa kumtambulisha Josephine mara kadhaa kupitia kwenye majukwaa ya kisiasa kuwa ni mchumba wake.


Source: Gazeti la Mwananchi
 
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
1,675
Likes
6
Points
0
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
1,675 6 0
Sasa ina kitu gani cha maana cha kunifanya niitume kwa friends???

Anyway, usuluhishi hapa unamaanisha nini, Mke arudi kwa Mahimbo au??? ukosefu wa akili na kupenda kutumiwa kama ......kisha unatupwa kwenye dust-bin ni matatizo matupu. We mwanamke anakuambia hakutaki kwani amempata anaemtimizia 'khaaaajaaa' zake we unamng'ang'ania na mausuluhishi na mamahakama??!!!!!!!!!!!!!!!!!

Ah mie nachoka kabisa hapa
 
K

Kichakoro

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2008
Messages
1,861
Likes
1,950
Points
280
K

Kichakoro

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2008
1,861 1,950 280
CCM sasa watamsusa mlalamikaji
 
MchunguZI

MchunguZI

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2008
Messages
3,626
Likes
607
Points
280
MchunguZI

MchunguZI

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2008
3,626 607 280
Bila kuweka taratibu za kidini mbele yetu, Hivi kufanya mapenzi na mke/mume wa mtu ni kuzini? Na je, ni kosa?
Kama ni hivyo huko Bungeni kuna asiye na kosa?

Huyo anayejiita mume naye ktk kipindi chote hicho anazini na nani?
 
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
1,675
Likes
6
Points
0
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
1,675 6 0
Bila kuweka taratibu za kidini mbele yetu, Hivi kufanya mapenzi na mke/mume wa mtu ni kuzini? Na je, ni kosa?
Kama ni hivyo huko Bungeni kuna asiye na kosa?

Huyo anayejiita mume naye ktk kipindi chote hicho anazini na nani?
Hapa swali kubwa ni je nini maana ya mke??

na je jamaa alikuwa anaishi nae kama mke?

na je alikuwa anatimiza majukumu yake kama mwanaume?

Mimi naamini majibu ya maswali ya mwisho ni hapana maana kama angekuwa anaishi nae kama mke angetambua mapema na asingengoja mpaka uchaguzi uje na pia kama angekuwa anatimiza majukumu yake vema kama mwanamume basi mwanamke asingeenda kutafuta 'dume la shoka' limsaidie kuangusha mbuyu...hahhaaaaa
 
S

seniorita

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
674
Likes
4
Points
0
S

seniorita

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
674 4 0
Mbona huyo bwana kabla ya kampeni za uchaguzi hakuwa anamfuatilia huyo mwanamke? Kwa kweli Njama hizo in the open air; they have to find something to distract DR maana wanamwogopa; at least it shows that ni kiboko chao. If the so called Mr. Mahimbo wants to raise issue it has to be with Josephine and not Dr. kwani is Josephine a minor? It looks as if he is taking advantage of a minor, or that Josephine is Mahimbo's property? Watu wengine bwana, hata akili hawana
 
H

hebronipyana

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
261
Likes
5
Points
35
H

hebronipyana

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
261 5 35
mahimbo kwa ccm sasa hivi ni takataka,na kwasababu walimtumia he's supposed to be vrycareful with his mouth for it will cost his life,akijaribu tu kuropoka ccm watammaliza kimafia 'maitihaiongei' awe mwangalifu wani this guy ni mlevi sana.sijui kama aliliona hili kabla hajakurupukia zoezi lake la kiovu dhidi dr.mimi namhesabia kwani i know him he cant zip up his dirty mouth.
 
Y

Yetu Macho

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2008
Messages
223
Likes
5
Points
35
Y

Yetu Macho

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2008
223 5 35
Hili nalo nila uchaguzi au limekosea njia?

Litaftiwe sehemu husika tafadhali
 
M

Mfwatiliaji

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
1,325
Likes
5
Points
0
M

Mfwatiliaji

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
1,325 5 0
Mods,
tafadhali ondoeni hii habari kwani si mahali pake..
 
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2010
Messages
6,356
Likes
27
Points
135
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2010
6,356 27 135
kama sijakosea dr.slaa alisema hizo hela walizodai wao ndio watamlipa!

Na usuluhishi uikuwa unaendana na kumlipa fidia jamaa ili yaishe,na dokta wa ukweli anataka waende mahakamani ili akishinda yeye ndo alipwe
Ngoja tuone hili game.
 
E

emalau

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2009
Messages
2,012
Likes
1,432
Points
280
E

emalau

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2009
2,012 1,432 280
Huyo Bwana Mahimbo kama hakuchukua chake mapema kabla ya uchaguzi ndo imekula kwake, He should have understood that he was just a proxy, and therefore he should have taken his gratitude beforehand.

Ananikumbusha ule wimbo wa TOT una ubeti ufuatao:

Yamekuushinda, kelele sasa za ni umesahau

ule msemo usemao ukiona cha nini, wenzio wasema watapata lini

acha sasa wajidai, wajivinjali o o hooo


Kwa hiyo kama Bw. Mahimbo gari limemshinda amwachie doctor aliendeshe. Lakini doctor naye wembe wake mkali, unakata kote kote, mafisadi na wanaoshindwa kutimiza wajibu wao wa ndoa kama akina Mahimbo !!!!
 
Ngisibara

Ngisibara

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2009
Messages
2,255
Likes
565
Points
280
Ngisibara

Ngisibara

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2009
2,255 565 280
kama sijakosea dr.slaa alisema hizo hela walizodai wao ndio watamlipa!

Na usuluhishi uikuwa unaendana na kumlipa fidia jamaa ili yaishe,na dokta wa ukweli anataka waende mahakamani ili akishinda yeye ndo alipwe
Ngoja tuone hili game.

Na ndugu yangu bora usuluhishi ungefanywa na mtu mwingine ambaye kwa vyovyote vile hapatikaniki hapa Tz, kama Dr Slaa amekataa basi naweza sema Dr anaongozwa na mungu wake kwani kesi hiyo kwa huyo mama ninavyomjua kwa pesa haramu Slaaa asingesuruhishwa kwa haki, Dr komaa nao mpaka wakulipe hao mafisadi kwani tayari umeshawabana ktk angle ileile ya mahakamani waliyoitaka wao
 
Bhbm

Bhbm

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2009
Messages
716
Likes
20
Points
35
Bhbm

Bhbm

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2009
716 20 35
:tape::tape::tape::tape::tape:
Mashallah mtoto weeeeeeeee hata kama hiyo picha siyo ya kwako but lazima utakuwa na uzuri fulani wa kipekee sana, samahani kwa kutoka nje ya mada...
 
bullet

bullet

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2009
Messages
999
Likes
110
Points
60
bullet

bullet

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2009
999 110 60
Hivi kuiba mke wa tu maana yake nini? Yaani mke wa mtu ni "object", inaibiwa, haiwezi kijitetea! Huu ni udhalilishaji wa hali ya juu. Hakuna mtu anaweza kuibiwa. Ni kuondoa utu wa mtu na kumfanya "kitu" (Object)". Mie naona huyo mama hamtaki tena Mahimbo, full stop!
 
Kisima

Kisima

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
3,765
Likes
2,295
Points
280
Kisima

Kisima

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
3,765 2,295 280
Mahimbo hana jipya!
ccm walimpa m50 na gari la kutembelea wakati wa kampeni za uchaguzi ili kumharibia jina Dk.Slaa bahati mbaya ccm wakaona issue imebaunce wakamtupa jamaa. Mahimbo kwakuwa ni mlevi akaanza kutanua na kubadili viwanja hapa mjini, akageuza viwanja vya pombe, movenpik, newafrica n.k sasa kaishiwa hela na gari keshauza na aangalie sana coz waliompa ulaji wanampango wa kumnyamazisha so iz better akaremain mute afanye michakato mingine.
Kwanza kajidharirisha kumfanya mkewe bidhaa kwa ccm!
 

Forum statistics

Threads 1,238,783
Members 476,144
Posts 29,330,713