Dk. Chegeni ampinga Nape suala la urais kupitia CCM

Dk. Chegeni ampinga Nape suala la urais kupitia CCM

nngu007

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2010
Posts
15,860
Reaction score
5,803

ALHAMISI, MEI 23, 2013 06:04 NA JOHN MADUHU, MWANZA

MJUMBE wa Halmashauri Kuu ya Taifa (NEC) ya CCM Wilaya ya Busega, Dk. Raphael Chegeni amesema wanachama wa chama hicho wenye nia ya kuwania nafasi hiyo wanapaswa kujitokeza mapema wananchi waweze kuwapima kama wanatosha. Dk.
Chegeni alisema CCM inapaswa ibadilishe kanuni zake juu ya viongozi wanaotaka kuwania nafasi za juu za dola kuepukana na utaratibu wa kumchomoa mgombea kwenye bahasha katika dakika za mwisho.

Aliyasema hayo siku moja baada ya Katibu Mwenezi wa CCM, Nape Nnauye kukanusha taarifa zilizodaiwa kumkariri Mwenyekiti wa chama hicho Rais Jakaya Kikwete akiruhusu wanachama wa chama hicho wanaowania urais kuanza kujipitisha

Dk. Chegeni alisema jana kuwa utaratibu wa kumchomoa mgombea dakika za mwisho ili asimame kupitia chama hicho umekuwa ukikigharimu chama.

Alisema hiyo ni kwa vile unakuwapo muda mfupi kwa wananchi kumfahamu na kumfanyia tathmini ya kina kama anafaa kuwa kiongozi wao wa ngazi ya juu.

Watanzania wanahitaji Rais mchapa kazi, mahiri wa kupambana na rushwa na mwenye kuthubutu hivyo kutangazwa mapema kutakisaidia Chama cha Mapinduzi kuweza kuibuka na ushindi kwa kuwa atakayechaguliwa atakuwa ana vigezo vyote.

Alisema katika uchaguzi mkuu uliopita nchini Kenya wananchi wa nchi hiyo walipata nafasi ya kuwafahamu wagombea wao mapema na kuwachuja kwavigezo walivyo navyo na hivi sasa nchi hiyo ina Rais aliyepatikana kwa mujibu wa matakwa ya wananchi wenyewe.

“Mbali ya wananchi kuwajua mapema wagombea walipata nafasi ya kuwashuhudia katika midahalo iliyokuwa imeandaliwa….tuondoe uoga na wasiwasi,” alisema Dk. Chegeni.

Dk Chegeni pia alivigeukia vyama vya siasa vya upinzani navyo viwe na utaratibu wa kutangaza wagombea wao mapema ili kutoa fursa kwa wananchi kuwapima na kuwapigia kura.

 
Namsubiri Napelaga amjibu Chegeni!maana yeye huwa anapenda mipasho!hapo utasikia kama unaona utaratibu wa chama unakukwaza rudisha kadi!sio suluhu inabidi mbadilike!mnaogopa nini?au mna watu wenu?
 
Huyu jamaa Dr Chegeni hana lolote....m namjua alikuwa mbunge wangu hana lolote miaka nane ya ubunge hakuna cha maana alichoanzisha zaidi ya Kugawia wananchi pipi...na kuanzisha Chegen Cup.,
 
[MENTION][JFMP3][/JFMP3][/MENTION]
Huyu jamaa Dr Chegeni hana lolote....m namjua alikuwa mbunge wangu hana lolote miaka nane ya ubunge hakuna cha maana alichoanzisha zaidi ya Kugawia wananchi pipi...na kuanzisha Chegen Cup.,


Mzee huyu bwana anamawazo mazuri, tumpe haki yake tu, wewe sema ukishaingia huko aliko hilo sasa ndo tatizo, ukishaweka samaki mzuri kwenye tenga la wabovu unategemea nini? otherwise ni maoni mazuri
 
hivi we nape hujui kipindi chako cha kutamba ni sawa na miaka miwili.ktk watu watakaotamani kukimbia nchi ni wewe na riziwani.we jitape na domo lako kama la nguruwe
 
Kama anapinga hanipingi mimi anapingana na kanuni na jia nzuri yeye ni mjumbe wa kiko vyenye uwezo wa kuibdilisha kabla hajaanza kuivunja akabadilishe kwanza!
Simple!

ALHAMISI, MEI 23, 2013 06:04 NA JOHN MADUHU, MWANZA

MJUMBE wa Halmashauri Kuu ya Taifa (NEC) ya CCM Wilaya ya Busega, Dk. Raphael Chegeni amesema wanachama wa chama hicho wenye nia ya kuwania nafasi hiyo wanapaswa kujitokeza mapema wananchi waweze kuwapima kama wanatosha. Dk.
Chegeni alisema CCM inapaswa ibadilishe kanuni zake juu ya viongozi wanaotaka kuwania nafasi za juu za dola kuepukana na utaratibu wa kumchomoa mgombea kwenye bahasha katika dakika za mwisho.

Aliyasema hayo siku moja baada ya Katibu Mwenezi wa CCM, Nape Nnauye kukanusha taarifa zilizodaiwa kumkariri Mwenyekiti wa chama hicho Rais Jakaya Kikwete akiruhusu wanachama wa chama hicho wanaowania urais kuanza kujipitisha

Dk. Chegeni alisema jana kuwa utaratibu wa kumchomoa mgombea dakika za mwisho ili asimame kupitia chama hicho umekuwa ukikigharimu chama.

Alisema hiyo ni kwa vile unakuwapo muda mfupi kwa wananchi kumfahamu na kumfanyia tathmini ya kina kama anafaa kuwa kiongozi wao wa ngazi ya juu.

Watanzania wanahitaji Rais mchapa kazi, mahiri wa kupambana na rushwa na mwenye kuthubutu hivyo kutangazwa mapema kutakisaidia Chama cha Mapinduzi kuweza kuibuka na ushindi kwa kuwa atakayechaguliwa atakuwa ana vigezo vyote.

Alisema katika uchaguzi mkuu uliopita nchini Kenya wananchi wa nchi hiyo walipata nafasi ya kuwafahamu wagombea wao mapema na kuwachuja kwavigezo walivyo navyo na hivi sasa nchi hiyo ina Rais aliyepatikana kwa mujibu wa matakwa ya wananchi wenyewe.

“Mbali ya wananchi kuwajua mapema wagombea walipata nafasi ya kuwashuhudia katika midahalo iliyokuwa imeandaliwa….tuondoe uoga na wasiwasi,” alisema Dk. Chegeni.

Dk Chegeni pia alivigeukia vyama vya siasa vya upinzani navyo viwe na utaratibu wa kutangaza wagombea wao mapema ili kutoa fursa kwa wananchi kuwapima na kuwapigia kura.

 
Kama anapinga hanipingi mimi anapingana na kanuni na jia nzuri yeye ni mjumbe wa kiko vyenye uwezo wa kuibdilisha kabla hajaanza kuivunja akabadilishe kwanza!
Simple!
Nawasihi sana, taratibu zifanyike kwa mjibu wa katiba, sio malumbano!...watanzania tunashindwa kulijenga taifa kwa kauli zinazochanganya wananchi...hamna vikao vyenu?....mmepoteza katiba,not fair so far to move in this shabby way..
 



“Mbali ya wananchi kuwajua mapema wagombea walipata nafasi ya kuwashuhudia katika midahalo iliyokuwa imeandaliwa….tuondoe uoga na wasiwasi,” alisema Dk. Chegeni.

Kwa Tanzania sioni kama CCM kuna mtu atakayeteuliwa kugombea urais, akadhubutu kufanya mdahalo na Dr.W.Slaa au Zitto. Labda John Magufuli anaweza kujaribu.Au kama wakimpitisha Membe naye anaweza akaamua kujikaza kisabuni na kujifunga mkanda kisha akajitosa kwenye mjadala.Hebu tusubiri tuone.
 
Last edited by a moderator:
Kama anapinga hanipingi mimi anapingana na kanuni na jia nzuri yeye ni mjumbe wa kiko vyenye uwezo wa kuibdilisha kabla hajaanza kuivunja akabadilishe kwanza!
Simple!

Nape kwanini mnaogopa vivuli vyenu.Kwani wakipita mapema tukawajua wa avuruga vp chama.HIVI KWANINI UNAPENDA MIPASHO SANA? NA JE ULISHAWAHI KUJIUNGA NA KIKUNDI CHA TOT KWENYE TAARAB.?
 
Kama anapinga hanipingi mimi anapingana na kanuni na jia nzuri yeye ni mjumbe wa kiko vyenye uwezo wa kuibdilisha kabla hajaanza kuivunja akabadilishe kwanza!
Simple!
Kwa kuwa kauli ndo ameshatoa na amekupinga wewe na kanuni yenyewe, what is the way forward mkuu? Je, utamwita na kumwadhibu? Au utakaa kimya kama sakata kujivua gamba!
 
Nape ajibu hapa, kwa nini wanaogopa kuwaweka hadharani mapema? Je katiba ya ccm inakataza hata mtu kutoa kile alichonacho moyöni kuhusu nia yake kugombea? Pia amesema kuna wagombea wa kuchonga , je wepi hao?
 
Chegeni ni kibaraka wa lowassa tunakujua fisadi mkubwa jimbo lilikushinda leo unajidai kusema mbona ulipshindwa na kamani hukukubari matokeo hadi leo umejenga makundi busega ili kamani asifanikiwe heri unyamaze jambazi mkubwa wewe
 
Makundi ya Urais 2015 yatakisambaratisha Chama Cha Mapinduzi, tusubiri miezi michache ijayo kushuhudia vyama vichanga vikipata nguvu!
 
Makundi ya Urais 2015 yatakisambaratisha Chama Cha Mapinduzi, tusubiri miezi michache ijayo kushuhudia vyama vichanga vikipata nguvu!
Mwenyekiti keshatoa baraka zake katika kuanzisha makundi ya urais 2015 ndani ya chama, sijajua kama ni kwa nia njema au mbaya.
 
Chegeni ni kibaraka wa lowassa tunakujua fisadi mkubwa jimbo lilikushinda leo unajidai kusema mbona ulipshindwa na kamani hukukubari matokeo hadi leo umejenga makundi busega ili kamani asifanikiwe heri unyamaze jambazi mkubwa wewe

mkuu Kichuli kumbe chegeni ni jambazi au umetamka kisiasa zaidi? Lakini tukirudi kwenye suala la jimboni chegeni sidhani kama anaweza kuwa mtu wa kubezwa kiasi hicho japo alishindwa,aliyemshinda huko jimboni amefanya nini mpaka mda huu!
 
Last edited by a moderator:
Chegeni ni kibaraka wa lowassa tunakujua fisadi mkubwa jimbo lilikushinda leo unajidai kusema mbona ulipshindwa na kamani hukukubari matokeo hadi leo umejenga makundi busega ili kamani asifanikiwe heri unyamaze jambazi mkubwa wewe

Mkuu na wewe ni wa kulekule Busega huyu jamaa kagawa Busega.....si unakumbuka kamani alivyomburuza 2010 na jinsia alivyomuibia yule Mama kula 2005 na kile kipind baada ya kufarik Mzee Nyanda Magamba walivyo2mia gharama kushnda ule uchaguzi wa 2003 ..
 
mkuu Kichuli kumbe chegeni ni jambazi au umetamka kisiasa zaidi? Lakini tukirudi kwenye suala la jimboni chegeni sidhani kama anaweza kuwa mtu wa kubezwa kiasi hicho japo alishindwa,aliyemshinda huko jimboni amefanya nini mpaka mda huu!

Mi sijui niseme nini nimeenda Nyashimo juzi hapa....sikuwa kule takribani miaka minne lo.! Kule kumechoka aisee na hapo ndo wilaya ilipo sasa.
 
Last edited by a moderator:
Tatizo la maccm ndio hilo mtu akisema ukweli ataitwa majina yote mabaya na kuwekwa kwenye makundi,nampongeza Dr chegeni kwa kuwa mzalendo na kusema kwa uwazi bila hofu,ni kiongoI shupavu asiye na makundi pamoja na maadui zake kumwandama lakini amesimamia kweli
 
Back
Top Bottom