Dk. Chegeni ampinga Nape suala la urais kupitia CCM

Dk. Chegeni ampinga Nape suala la urais kupitia CCM

Mkuu na wewe ni wa kulekule Busega huyu jamaa kagawa Busega.....si unakumbuka kamani alivyomburuza 2010 na jinsia alivyomuibia yule Mama kula 2005 na kile kipind baada ya kufarik Mzee Nyanda Magamba walivyo2mia gharama kushnda ule uchaguzi wa 2003 ..
mkuu jaribu kuweka kumbu kumbu sawa,kwanza hakuna uchaguzi wa mbunge ulifanyika 2003 Busega,pili mama yule alikuwa na nguvu 2000 kipindi cha Nyanda na badae akaenguliwa na mwenyekiti wake (CHEYO)2001 ili ashindane na Chegeni na hapo ccm ndio waliposota kweli kuhakikisha wanamshinda Cheyo,2005 upinzani haukuwa na nguvu tena Busega,labda kama kweli unamaanisha alimuibia KULA na siyo KURA!
 
utaitwa msaliti bure maana hicho chama ukiongea ukweli ni msaliti
 
Kama anapinga hanipingi mimi anapingana na kanuni na jia nzuri yeye ni mjumbe wa kiko vyenye uwezo wa kuibdilisha kabla hajaanza kuivunja akabadilishe kwanza!
Simple!


Jamani NAPE NNAUYE yuko UJERUMANI kuhudhuria MKTUANO SDP - ni chama cha KIBEPARI hajali yanayoendelea HUKO MTWARA... He destroy the BRIDGES around him... Hajui VIONGOZI wa CCM sio wa kudumu haswa Rais...

Viongozi wa CCM hawajali na MTWARA; Wameshauza MALI za NCHI; ni kwanini sasa Wanajenga Makao Makuu Mapya ya CCM imepata WAPI PESA??? na MJENZI ni MCHINA...
 
Kama anapinga hanipingi mimi anapingana na kanuni na jia nzuri yeye ni mjumbe wa kiko vyenye uwezo wa kuibdilisha kabla hajaanza kuivunja akabadilishe kwanza!
Simple!
Hauwezi kubadilisha kabla ya kuvunja na kuonyesha mapungufu yaliyokuwepo, acha u PO BOX wewe.
 
CCM kundi la wapambanaji Sitta, Mwakyembe, Filikunjombe, Lugola, Ally kessy, Mama Kilango, Ole Sendeka, bado mnamwandaa tu mtu wenu wa 2015 ? Maana upande mwingine wanao wawili tayari.
 
Chegeni ni kibaraka wa lowassa tunakujua fisadi mkubwa jimbo lilikushinda leo unajidai kusema mbona ulipshindwa na kamani hukukubari matokeo hadi leo umejenga makundi busega ili kamani asifanikiwe heri unyamaze jambazi mkubwa wewe

kwani kamani kaman amefanya nini jimboni si ni kucheka tu
 
mkuu jaribu kuweka kumbu kumbu sawa,kwanza hakuna uchaguzi wa mbunge ulifanyika 2003 Busega,pili mama yule alikuwa na nguvu 2000 kipindi cha Nyanda na badae akaenguliwa na mwenyekiti wake (CHEYO)2001 ili ashindane na Chegeni na hapo ccm ndio waliposota kweli kuhakikisha wanamshida Cheyo,2005 upinzani haukuwa na nguvu tena Busega,labda kama kweli unamaanisha alimuibia KULA na siyo KURA!

Mkuu nyanda alifarikia nafikiri ni kati ya 2003 hv ndio wakafanya uchaguz mdogo'..,.pale alishndana na cheyo na sio 2005
 
Huyu jamaa Dr Chegeni hana lolote....m namjua alikuwa mbunge wangu hana lolote miaka nane ya ubunge hakuna cha maana alichoanzisha zaidi ya Kugawia wananchi pipi...na kuanzisha Chegen Cup.,

Pipi? ina maana anawapanga foleni na kuwagawia au wananchi walikuwa wakienda kuchukua nyumbani kwake? Kwani aliwaona wananuka midomo au? Nauiza kwa kuwa wakati mwingine pipi huondoa harufu mbaya mdomoni hasa pale mtu anapokuwa hajala kwa muda mrefu. Labda mlienda kwake mkinuka midomo. Poleni. Lakini si mlichukua? kama mngekataa angeacha huo mchezo wa kitoto. :heh:
 
Mkuu nyanda alifarikia nafikiri ni kati ya 2003 hv ndio wakafanya uchaguz mdogo'..,.pale alishndana na cheyo na sio 2005

Nyanda alifariki 2000 mwezi wa 12 mwishoni wala hakula kiapo bungeni sababu wakati wenzake wanaapishwa alikuwa hospitalini S.Africa,uchaguzi mdogo busega ukafanyika 2001 mwezi wa nne,huu ndio ulompa ubunge chegeni dhidi ya cheyo,kwahiyo chegeni amekaa bungeni miaka 9 na miezi kadhaa....2005 kwenye maoni alimshinda kamani na badae akawepo wa UDP yule kama sijamsahau alikuwa anaitwa Esther Mahela ambaye hakuwa hata na upinzani wa kueleweka
 
Chegeni umegonga penyewe. Busega tunajua hukusjindwa bali ulichakachuliwa na huyo daktari Wa Wasir yaani nyara za serkali. 2015 huna mpinzani sisi wanabusega tunakuhitaji kwa kazi yako. Visima vya maji ni Chegeni ulileta, sekondari zaidi ya 21 uliwezesha, vituo vya afya, mabweni ya shule nk. Sasa anayepinga aje ajionee siyo kuwa kibaraka Wa kupayuka. Kwa Chegeni hana mfano kwa kazi zake Busega. Mbunge aliyepo ashukru pesa za rushwa lakini namshauri asitie mguu Tena. Ccm mkubali mawazo mapya vinginevyo mtabsdilishwa. Mwenyekiti Wa ccm kasema wewe nani kakutuma kupayuka? Tuachie ccm yetu nenda Ccj yako au ulikasirika mxenyekiti aliposema wengine wako humu walimtosa Mpendazoe wao wanakimbilia form za ccm?
 
Back
Top Bottom