Dk 45 ITV: Wassira anazungumza juu ya Katiba Mpya

Dk 45 ITV: Wassira anazungumza juu ya Katiba Mpya

sirluta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2012
Posts
6,324
Reaction score
2,494
Ni katika kipindi cha dakika 45 ITV, Wassira analonga na Watanzania
 
Bingwa wa kula nyama za porini siasa anaijulia wapi ...muulize kwann aliiba kura mwaka 2010 kule jimbon kwake
 
Yuko live dk.45 za ITV sasa hivi,anasema Lipumba alikasirika kwa sababu Lukuvi alitoa maoni juu ya Katiba Mpya kanisani(READ:Lipumba ni mbaguzi na hivyo hapendi kusikia Wakristo wakiongea)
 
anashindwa kujenga hoja ati hajui nin maana ya ukawa
 
Yuko live dk.45 za ITV sasa hivi,anasema Lipumba alikasirika kwa sababu Lukuvi alitoa maoni juu ya Katiba Mpya kanisani(READ:Lipumba ni mbaguzi na hivyo hapendi kusikia Wakristo wakiongea)
Lipumba hafai kuwa kiongozi wa kitaifa!
 
Wassira anamwaga data kwa weledi wa hali ya juu.

Namsikiliza kwa makini sana!
 
Na vipindi vyote vizuri kwenye king'amuzi changu eti nipoteze muda kumsikiliza wassira
 
anapoteza mda wake ukawa ndio abar ya mjini...
 
Hahahaha Wassira anasema UKAWA hawataki kurudi lakini hawana hoja!

Kwakweli Wassira anatoa somo kwa UKAWA!
 
Wassira anamwaga data kwa weledi wa hali ya juu.

Namsikiliza kwa makini sana!

Duh! Kaka wenye weledo walimaliza mdahalo wa Katiba jioni ya saa kumi na mbili. Tukaaswa tuwe WAJINGA na si WAPUMBAVU. Chukua hatua itendee haki nchi yako.
 
Wassira anasema kuwa kanuni zina ruhusu mabadiliko!
 
Wassira anasema hakuna kanuni ilivyovunja kubadilisha kanuni!
 
Back
Top Bottom