Dj ommy yupo wapi siku hizi?


mhalisi

mhalisi

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
1,181
Likes
15
Points
0
mhalisi

mhalisi

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2011
1,181 15 0
Wadau wa jf naamini wengi mtakuwa mnamkumbuka dj ommy ambaye alikuwa redio one miaka ya nyuma, je kuna mdau yeyote ana habari dj huyu yupo wapi siku hizi
 
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
23
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 23 0
Anapiga Club 84 Dodoma kwenye session ya Zouk na Bolingo.
 
aye

aye

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
2,048
Likes
308
Points
180
aye

aye

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
2,048 308 180
nenda maisha club yupo pale mda wote na bodaboda yake kawa mpambe wa clouds pale
 

Forum statistics

Threads 1,214,255
Members 462,617
Posts 28,506,859