Dizasta Vina a.k.a Maradona


“ George Ambangile “ wa bongo hiphop 🫡

Unaichambua vizuri sana hiphop yetu tunafurahi kupata hivi vitu
 
Sure thing chief [emoji1666]
 
We jamaa unavyomuelezea dizasta mpaka nahisi wewe ndie dizasta mwenyew [emoji23][emoji1666][emoji1666]
 
We jamaa unaielewa sana hii industry [emoji3063]
 
We jamaa unavyomuelezea dizasta mpaka nahisi wewe ndie dizasta mwenyew [emoji23][emoji1666][emoji1666]
kwamba unahisi najipakulia mwenyewe Minyama [emoji16][emoji16][emoji16][emoji16]

Trust me brother jamaa kwenye kuandika ni best sana, basi tu amepata bahati 'nzuri' ya kuzaliwa bongo hivo kuna uwezekano asije kula matunda vizuri ya kipaji chake

Laiti kama angekuwa mbele, naimani jamaa angekuwa "Ghost writer" mwenye mkwanja mzuri tu maana angetumika kuandika Album za wasanii wa hip-hop kibao
 
Sure chief [emoji1666]
 
Namshukuru sana Rapcha kwa kujibu Diss ya Dizasta
Maana hakuna nachosubiri hapa zaid ya Best friend-2

Game is on [emoji91][emoji91]

Dizasta kupitia hii dis naona watu wengi wameanza kumfatilia hope atapata airtime aende mainstream
Hamuwezi D-Vina,kajibu kitoto sana.
Ngoma ukizipima unaona mzani kabisa unaegemea wapi.
Kuna wasanii wanakuzwa tu!..D-Vina is the real deal hata 2pac alisemwa anapitwa flow na Big small..ila mwisho wasiku wanarudi kwa Pac
 
Hamuwezi D-Vina,kajibu kitoto sana.
Ngoma ukizipima unaona mzani kabisa unaegemea wapi.
Kuna wasanii wanakuzwa tu!..D-Vina is the real deal hata 2pac alisemwa anapitwa flow na Big small..ila mwisho wasiku wanarudi kwa Pac

Hakuna mwenye shaka na black maradona

Hii battle mshindi kashatangazwa kabla ya pambano

Ila sisi mashabiki tunapenda wanavyomchokoza jamaa ili aendelee kuachia tungo

Vita vya panzi furaha ya kunguru sisi ndo kunguru wenyew[emoji28]
 
Acha uongo wewe
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…