Watu wenye ufahamu na IQ ya kutosha na nguvu sawsawa ya harakati hawatabaki ccm. CCM watabaki makapi.
Kabisa mkuu, huko zitabaki pumba tu.
Watu wenye ufahamu na IQ ya kutosha na nguvu sawsawa ya harakati hawatabaki ccm. CCM watabaki makapi.
Mtu amekimbia kura za maoni harafu mnampokea kama shujaa😱:sly: kweli CHADEMA mmevurugwa.
Nawasiwasi kila anaehamia chadema from ccm anataka agombee chadema kama ana niasafi
Inawezekana kabisa amekimbia kukatwa, na kwa msimamo wake wa kukataa rushwa na ubadhirifu ambazo ni ilani ya CCM uwezekano wa kukatwa ni mkubwa, na kwa nini asipongezwe kwa kukataa hayo?
Taabu ya CDM ni sikio la kufa....halisikii dawa sijui wakoje?yani huyo diwani ameona hatashinda kwenye kura za maoni ameamua asepe halafu chagadema mnashangilia eti mmepata kumbe galasa kwikwikwiiii
Awamu hii litasikia Dawa mkuu. Hakuna namna wala rangi.
Na hii ya sasa ni Zaidi ya nini kamanda!?Hii sasa ni zaidi ya TOKOMEZA!!
unajisikiaje kwa sasa?tutahakikisha ccm inapukutika kila mahali .
Huyo mdaku hakatizi humu mkuu. Anaweza hata kukana hayo matapishi yake! Hahahahaunajisikiaje kwa sasa?
maisha bwana.....
Hahaha...just hahahaha. Uangalizi maalum my foot!Watakuwa chini ya uangalizi maalum wa chama
tutahakikisha ccm inapukutika kila mahali .
Habari za kutwa kamanda! Uneshatoka mnadani (Makontena)!?ngoja kwanza tuhesabu maana daftari limejaa .
Mbona ccm imekwisha mjomba ! kilichobaki ni polisi tu mjomba , kwanini hamuelewi mbona hata vipofu wanajua !unajisikiaje kwa sasa?
maisha bwana.....
Kumbe!!!Mbona ccm imekwisha mjomba ! kilichobaki ni polisi tu mjomba , kwanini hamuelewi mbona hata vipofu wanajua !
Unajitekenya na kucheka mwenyeweyani huyo diwani ameona hatashinda kwenye kura za maoni ameamua asepe halafu chagadema mnashangilia eti mmepata kumbe galasa kwikwikwiiii
Hahaa vipi huyo hajanunuliwa?tutahakikisha ccm inapukutika kila mahali .