Diwani wa CCM Arusha, Paul Mathyssen Ajiunga CHADEMA

Diwani wa CCM Arusha, Paul Mathyssen Ajiunga CHADEMA

Huyu alikuwa na dalili zote za UCHADEMA Paul a.ka Afro si mtu mbabaishaji si mtu wa longolongo, CCM walikuwa wanamsumbua sana hasa anapo kataa kukubaliana na issue zinazohusisha rushwa, Paul ni kamanda tangu chalii akiwa AICC flats , hii ni habari njema maana alipata kura kwa kuwa ni mtu makini ila chama chake kinazidi kudhoofika angebaki huko angepigwa tu, welcome home commender the better place for the better future of Tanzania.😛eace:



Watu wenye ufahamu na IQ ya kutosha na nguvu sawsawa ya harakati hawatabaki ccm. CCM watabaki makapi.
 
Mtu amekimbia kura za maoni harafu mnampokea kama shujaa😱:sly: kweli CHADEMA mmevurugwa.
 
Huyu bwana tunamkumbuka kwa kupigania daraja la mwanama reli na lile la Moshono,baraa,moivaro ktk halmashauri mpaka yakajengwa..

Anaukubali sana moto wa LEMA toka zamani..

kipindi chake ofisi ya mtendaji kata imejengwa.
 
Wanaukumbi.

Kambi ya chama cha Mapinduzi jijini Arusha inapukutika baada ya aliyekuwa Diwani wa CCM kata ya Moshono Paul Mathyssen Kujiengua ktk kura za maoni.

Kwa mujibu wa barua ya diwani huyo iliyosomwa ktk mkutano wa kura za maoni mtaa wa Laiser diwani huyo ameelezwa kuondoka Rasmi na kujiunga na Chadema.

Kanda ya kaskazini CCM wakipata kura safari hii naacha siasa... Jumapili ukurasa mpya za siasa za Tanzania zinafunguliwa
 
Acha tu mkuu huyu ni kamanda kweli kweli, Afro! hana njaa za kijinga ingawa si tajiri ni mtu anaejielewa sana na kujikubali kama alivyo, rushwa za kina meya lyimo alikuwa anampa za uso hii hapana hii tenda itangazwe hakuna cha kujidai chadema wametoka tuendelee, kwa Paul ilikuwa noo, hakika aje kwenye ukombozi wa Tanzania. Ukizingatia na kamanda Lema tumempitisha kwa kishindo kura za maoni haaahaaa, sipati picha CCM wanavyohaha huko nje, kila mgombea wa CCM Arusha amechapisha mabango makubwa ya picha kujinadi kwa wananchi wakati kura za maoni hazituhusu wananchi tulio nje ya mkutano mkuu, yaani hawa jamaa wamechanganyikiwa Arifu ni full kwere yaani.

Mkuu huyu jamaa ni jembe kweli kweli alitaka kupeleka maji Moshono kutoka kwa Mrefu kuna mahali wanchi wakamgomea kutumia mashamba yao kupitishia mabomba, jamaa pia si mjinga maana serikali ya mitaa maeneo yake CHADEMA inaongoza.
 
Nawasiwasi kila anaehamia chadema from ccm anataka agombee chadema kama ana niasafi
 
Wataikoma Chadema mwaka huu, lakini hawa jamaa wanaokimbilia upinzani waangaliwe kwa jicho la tatu wasije kuwa ni mamluki. Somo tumelipata kwa John Shibuda.
Watakuwa chini ya uangalizi maalum wa chama
 
Huyu alikuwa na dalili zote za UCHADEMA Paul a.ka Afro si mtu mbabaishaji si mtu wa longolongo, CCM walikuwa wanamsumbua sana hasa anapo kataa kukubaliana na issue zinazohusisha rushwa, Paul ni kamanda tangu chalii akiwa AICC flats , hii ni habari njema maana alipata kura kwa kuwa ni mtu makini ila chama chake kinazidi kudhoofika angebaki huko angepigwa tu, welcome home commender the better place for the better future of Tanzania.😛eace:


Kwa kweli hii ni habari njema kwa Chama cha Demokrasia na Maendeleo!
 
CHADEMA ndio habari yao wakubali wasikubali lakini UKAWA inaenda kulibeba hili Taifa october.
 
Nakubaliana na nyie wakuu. Namfahamu Paul matthysen kwa miaka mingi ni mtu wa watu mchapakazi na wanamoshono wanamkubali sana tu, kuhama kwake kwenda CDM kutakua ni hazina kubwa kwa jinsi watu watakavyo hama nae. Hata kule halmashauri madiwani karibia wote CDM na CCM na watendaji wa halmashauri walikua wanamkubali sana jamaa, na watu wengi wa arusha walitegemea yeye angechaguliwa kuwa mayor wa arusha mwaka 2010. Matthysen alichaguliwa kuwa mwenye kiti wa kamati wa mipango miji kwa miaka miwili mfululizo jambo ambalo sio la kawaida. Naambiwa Yeye Ndie aliohusika kuondoa daladala katikati ya jiji na kuanzisha route ndefu. Kazi yake ya usafi katika jiji imepelekea arusha kuwa namba moja kwa usafi kwa Mara ya kwanza mwaka huu. Ama kweli CCM imepoteza jembe.
 
Wanaukumbi.

Kambi ya chama cha Mapinduzi jijini Arusha inapukutika baada ya aliyekuwa Diwani wa CCM kata ya Moshono Paul Mathyssen Kujiengua ktk kura za maoni.

Kwa mujibu wa barua ya diwani huyo iliyosomwa ktk mkutano wa kura za maoni mtaa wa Laiser diwani huyo ameelezwa kuondoka Rasmi na kujiunga na Chadema.


Huko Moshono CCM ilipoteza mitaa yote kwenye serikali za mitaa.

Kwahiyo CCM wanapoteza muda wao bure tu Arusha.
 
Kanda ya kaskazini CCM wakipata kura safari hii naacha siasa... Jumapili ukurasa mpya za siasa za Tanzania zinafunguliwa

Kama ni huyo mzee wako ndio amekufanya ujifanye unaipenda cdm basi ujue wewe na yeye mmepotea njia. Kama mnajiunga sio kwa ajili ya kupata vyeo mmechemsha lakini kama ni kuwa wanachama wa kawaida tu hapo sawa. Na mkija huku mje na taarifa kamili goli la mkono limepangajwe na sio kuja na ule upuuzi wa Shibuda kujifanya cdm wakati alikuwa anacheza bit za kiccm.
 
Mkuu huyu jamaa ni jembe kweli kweli alitaka kupeleka maji Moshono kutoka kwa Mrefu kuna mahali wanchi wakamgomea kutumia mashamba yao kupitishia mabomba, jamaa pia si mjinga maana serikali ya mitaa maeneo yake CHADEMA inaongoza.

Hakika mkuu huyu ni jembe ulaya hasa.
 
Back
Top Bottom