Diwani wa CCM afariki India | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Diwani wa CCM afariki India

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ebaeban, Apr 5, 2012.

  1. e

    ebaeban JF-Expert Member

    #1
    Apr 5, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 1,833
    Likes Received: 600
    Trophy Points: 280

    Diwani wa CCM kata ya Mpwapwa amefariki huko India aikoenda kwa matibabu, amefariki usiku wa kuamkia leo baada ya kupigana na ugonjwa wa ini uliopelekea figo zake kufeli kabisa. Huko India alienda kwa nguvu za familia baada ya madaktari wa bongo kumshauri asiende huko, sasa wanainchi wanajiuliza gharama za kurudisha maiti zitakuwa za nani. Diwani huyu alijulikana kwa jina la Dr. Noah Maiseli ni msomi aliyesomea mambo ya vetenali na alikuwa amestaafu kazi serikalini.


    MY TAKE : Chadema inaweza kuchukua kata hii kwa sababu Kigaila aliisha waamsha miezi kadhaa iliyopita na teyali wemiisha fungua ofisi na kadi zinauzwa kama njugu. Ila wakati Kigaila anawaamsha kiongozi mmoja wa CDM toka mkoa upande wa akinamama akijulikana kama EVA Mpagama aliwatukana walimu wanawake wa Mpwapwa kwani anabeaf nao mmoja wao anachukuliwa na mme wake walioachana kwa hiyo hafai kuja huku kifanya kampeni kwa sababu walimu wanawake wanaweza kupiga kura ya chuki.
     
  2. m

    mama kubwa JF-Expert Member

    #2
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 2,410
    Likes Received: 1,965
    Trophy Points: 280
    kimajungu jungu mchanganyiko wa habari. Mambo ya CDM na mtu kuchukuliwa mume MBONA HAVIENDANI!
     
  3. serio

    serio JF-Expert Member

    #3
    Apr 5, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 5,925
    Likes Received: 1,133
    Trophy Points: 280
    may his soul rest in peace
     
  4. Silly

    Silly JF-Expert Member

    #4
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 508
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    mkuu, kwanza tuwape pole wafiwa, then siasa zitakuja baaaadae kabisaaaaa,
     
  5. BASIASI

    BASIASI JF-Expert Member

    #5
    Apr 5, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 3,109
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Tunataka wafe wabunge bwana diwani wa nini sasa ..jamanii mbona mnauana kwenye mambo yasiyofaa tulteeni msiba wa mbunge wa ccm tuanze kazi
     
  6. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #6
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 10,797
    Likes Received: 3,883
    Trophy Points: 280
    Hizi habari zilete kaama taarifa za msiba wa mwanasiasa basi haya mambo ya cdm kuchukua hiyo kata na nani anatembea na nani huu sio wakatu wake wala hapa sio mahali pake!! mungu ailaze mahali inapostahili roho ya marehemu Diwani
    halafu sijaelewa vetenali ni kitu gani au you mean veterinary??
     
  7. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #7
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,107
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    CCm kumbe njema. hata ukiwa diwani unakwenda kutibiwa India!:nono:
     
  8. REMSA

    REMSA JF-Expert Member

    #8
    Apr 5, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,569
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Diwani hiyo atachaguliwa siku moja na kamanda Lema wakati anarudishiwa Jimbo lake,ambaye atakuwa wa CDM
    bila shaka.Maana moto wa M4C hakuna wa kuuzima
     
  9. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #9
    Apr 5, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,236
    Likes Received: 308
    Trophy Points: 180
    Apumzike kwa amani!
    Waliompeleka ndio watakaomrudisha!
    Kwanza gharama ya kusafirisha maiti ni rahisi zaidi kuliko mzima!
     
  10. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #10
    Apr 5, 2012
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,990
    Likes Received: 1,045
    Trophy Points: 280
    Poleni sana wana-Mpwapwa hasa wale wa Mitaa ya Igovu. Marehemu Dr. Maiselli, namfahamu sana alikuwa ni mtu makini sana japo alikuwa CCM.
     
  11. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #11
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 4,409
    Likes Received: 568
    Trophy Points: 280
    Poleni Wafiwa na Wana-CCM,

    Ukifika wakati wa kampeni nitaongea zaidi.




    MIZAMBWA
    NABII MTARAJIWA!!!
     
  12. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #12
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 5,134
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Poleni sana watu wampwapwa RIP .............tunasubiri tarehe ya uchaguzi..........
     
  13. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #13
    Apr 5, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Neema inazidi kuishukia cdm kujiongezea kata. RIP to him
     
  14. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #14
    Apr 5, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 11,001
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160

    Aliambiwa na madaktari wa Bongo asiende na akaenda tu kwa nguvu ya familia!
    Bila shaka gharama itawagharimu familia na ndg jamaa na marafiki.
     
  15. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #15
    Apr 5, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    R.I.P Diwani wa CCM.
     
  16. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #16
    Apr 5, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    mkuu umenifanya nicheke sana. adui yako muombee njaa.
     
  17. K

    Kakubilo Kasota Senior Member

    #17
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 166
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ndo maana mimi huwa ninasema, ukiona mtu anaipenda ccm ujue aidha ni mjinga au Fisadi/anafaidika na ufisadi, bwana Shomari, soma vizuri, mstari wa pili wa hiyo report ya mdau kutoka Singda, anasema hivi, "Juhudi za kumpeleka India zilifanywa na wanafamilia, sasa wanajiuliza watarudishaje mwili wa marehemu? So usisema kuwa ccm ni njema, uwe unasoma vizuri kabla ya kuchangia.

    Poleni wafiwa, Bwana alitoa na Bwana ametwa, Jina lake libarikiwe!
     
  18. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #18
    Apr 5, 2012
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,506
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 0
    APUMZIKE KWA AMANI,KATA YA CHADEMA HIYO TOKEA AWALI WALICHAKACHUA TUNAJUA SASA TUTAICHUKUA KAMA KIRUMBA NA KIWIRA NA ARUSHA MJINI BAADAe
     
  19. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #19
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,153
    Likes Received: 2,402
    Trophy Points: 280
    Poleni Familia na Wanachama wa ccm!
     
  20. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #20
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,072
    Likes Received: 429
    Trophy Points: 180
    rip diwani.
     
Loading...