Diwani mwingine (CCM Mwanza) ahamia CHADEMA | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Diwani mwingine (CCM Mwanza) ahamia CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Henry Kilewo, Apr 19, 2012.

  1. Henry Kilewo

    Henry Kilewo Verified User

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 888
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 45
    sababu za kujiuzulu kwake hizi hapa.

    View attachment 52089 View attachment 52090
     
  2. Ditto

    Ditto Member

    #2
    Apr 19, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Arusha Mambo, Napata shida ku-tune aisee kwenye link yako.. embu tuma tena hiyo link
     
  3. F

    Froida JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 7,284
    Likes Received: 834
    Trophy Points: 280
    Duuhu Tumshukuru Mungu kwa wenzetu kujua kwamba nyakati za ukombozi wa nchi yetu sio za kungoja tena ni sasa na wote tuwaunge mkono
     
  4. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,638
    Likes Received: 460
    Trophy Points: 180
    M4C at work. Bravoooo CDM
     
  5. M

    Molemo JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,256
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    Asante Mungu sifa kwa Mungu
     
  6. D

    Delko Member

    #6
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ili taarifa yako iwe more credible, tafadhali tupatie jina la Diwani husika.
     
  7. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #7
    Apr 19, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,950
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Kasi ya mabadiliko inatishia amani ya magamba!
    Sitashangaa sasa nikisikia wabunge wote bungeni wanaomba kujiunga na chadema.

    Maombi ya Lema yamepata kibali mbele za mungu!
     
  8. S

    STINGER Member

    #8
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 39
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    hiyo haitishi kwani 1995 yalikuwa nihayo hayo
     
  9. W

    WaMoroco Member

    #9
    Apr 19, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huo ni Mwanzo wa Mwisho wa CCM tunawasubiri Wabunge na Mawaziri
     
  10. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #10
    Apr 19, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,485
    Likes Received: 1,847
    Trophy Points: 280
    madiwani dar mnasubiri nini?nape hamia airtel muda ndio huu.anayesubiri 2015 ndio ahamie cdm imekula kwake
     
  11. M

    Mnyonge Namba1 JF-Expert Member

    #11
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 402
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ni Sunami ya Mabadiliko.Hadi 2014 baadhi ya Wabunge wa ccm watakuwa wamehamia CDM. Wao wana Dola na Ufisadi, Sisi tuna Mungu na Nguvu ya Umma.....PEOPLES,,,,POWER.
     
  12. Dangire

    Dangire JF-Expert Member

    #12
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 209
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hii ni habari njema kwa wapenda mabadiliko wote.
     
  13. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #13
    Apr 19, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,898
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    ccm hoiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii.
    kidumu chama cha majambaziiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii.

    zidumu fikra za lusinde.
     
  14. S

    STINGER Member

    #14
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 39
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    nguvu za ki-nigeria hizo, zitakwisha tu
     
  15. mauro

    mauro Senior Member

    #15
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Diwani wa Monduli nae amehamia chadema
     
  16. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #16
    Apr 19, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ngereja kaa mkao wakula...Unatumia muda mwingi kupiga porojo Bungeni na kulisahau jimbo lako,wakati BAVICHA wamekuwa kazini masaa 24 kuhakikisha Sengerema inakuwa ngome imara ya CDM.Hongereni sana BAVICHA Geita na Sengerema kwa kazi ambayo mmekuwa mkiifanya na sasa matunda yanaanza kuonekana.

    Hakuna kulala mpaka kieleweke.
     
  17. Patriote

    Patriote JF-Expert Member

    #17
    Apr 19, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 1,699
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    TuneIn Web Tuner ikigoma iload upya
     
  18. james chapacha

    james chapacha JF-Expert Member

    #18
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 942
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    KAMATA WEZI MEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEN! sio jinamizi,ni virus vya m4c vnaenea kwa kasi na hakuna chanjo wala tiba.
     
  19. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #19
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 28,750
    Likes Received: 28,764
    Trophy Points: 280
    Rejao anasema watu wa arusha na moshi pekee ndo wanjiunga na CHADEMA, uyu wa wapi jamani???
     
  20. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #20
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,942
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Hamisi Mgwao
     
Loading...