DIT ni chuo cha technolojia lakini hakilingani na hiyo sifa hata kidogo


M

MELEKIZEDECK

Member
Joined
Sep 25, 2012
Messages
15
Points
0
Age
38
M

MELEKIZEDECK

Member
Joined Sep 25, 2012
15 0
Pamoja na kuwa DIT ndicho chuo cha technolojia hapa nchini lakini huwezi amini kimeshindwa kudhihirisha kwa vitendo ufanisi wake, angalia website yake ni kama ya wakulima tu mambo ya miaka iliyopita ndiyo yanaonekana hakuna vitu vipya sii hivyo tuu matokeo ya supplimentary kwa wanafunzi bado mpaka sasa hayajulikani na ni wiki ya nne toka chuo kifungue wanajisajili huku hawajui hatima ya mitihani hiyo.
 
Obama wa Bongo

Obama wa Bongo

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
5,173
Points
2,000
Obama wa Bongo

Obama wa Bongo

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
5,173 2,000
lakini wanazalisha wataalamu wazuri sana wa technology
 
N

NIMEKIMBIA CCM

Senior Member
Joined
Oct 4, 2011
Messages
193
Points
0
Age
28
N

NIMEKIMBIA CCM

Senior Member
Joined Oct 4, 2011
193 0
Pamoja na kuwa dit ndicho chuo cha technolojia hapa nchini lakini huwezi amini kimeshindwa kudhihirisha kwa vitendo ufanisi wake anglia web site yake ni kama ya wakulima tu mambo ya miaka iliyopita ndiyo yanaonekana hakuna vitu vipya sii hivyo tuu matokeo ya supplimentary kwa wanafunzi bado mpaka sasa hayajulikani na ni wiki ya nne toka chuo kifungue wanajisajili huku hawajui hatima ya mitihani hiyo
njo kwe2 st joseph bt yakupasa uwe na ujitoe kikamlf huku hakuna kulala!teknloja juu.walmu we2 n updated;
 
H

Hellen Chris

Verified Member
Joined
Nov 18, 2012
Messages
22
Points
0
H

Hellen Chris

Verified Member
Joined Nov 18, 2012
22 0
hv DIT wanatoa bachelor in laboratory science and technology?
 
Advocate J

Advocate J

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2012
Messages
3,894
Points
1,250
Advocate J

Advocate J

JF-Expert Member
Joined May 24, 2012
3,894 1,250
njo kwe2 st joseph bt yakupasa uwe na ujitoe kikamlf huku hakuna kulala!teknloja juu.walmu we2 n updated;
uongo mtupu na kujisifu kwa ukilaza huwezi kulinganisha dit na hiki kijichuo cha kishenzi cha st.jojesph ni bora niishie form six kuliko kusoma st.joseph
 
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2012
Messages
7,464
Points
1,250
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined May 21, 2012
7,464 1,250
Ulichoandika ni tofauti Na maelezo yako wewe ni mwanafunzi wao Mensa ukawaambie hayo mambo
 
C Programming

C Programming

JF-Expert Member
Joined
Nov 11, 2011
Messages
2,867
Points
2,000
Age
28
C Programming

C Programming

JF-Expert Member
Joined Nov 11, 2011
2,867 2,000
Pamoja na kuwa DIT ndicho chuo cha technolojia hapa nchini lakini huwezi amini kimeshindwa kudhihirisha kwa vitendo ufanisi wake, angalia website yake ni kama ya wakulima tu mambo ya miaka iliyopita ndiyo yanaonekana hakuna vitu vipya sii hivyo tuu matokeo ya supplimentary kwa wanafunzi bado mpaka sasa hayajulikani na ni wiki ya nne toka chuo kifungue wanajisajili huku hawajui hatima ya mitihani hiyo.[/QUOTE



WATU WALIOFELI SHULE....UTAWAJUA TUUUU........
 
C Programming

C Programming

JF-Expert Member
Joined
Nov 11, 2011
Messages
2,867
Points
2,000
Age
28
C Programming

C Programming

JF-Expert Member
Joined Nov 11, 2011
2,867 2,000
Pamoja na kuwa DIT ndicho chuo cha technolojia hapa nchini lakini huwezi amini kimeshindwa kudhihirisha kwa vitendo ufanisi wake, angalia website yake ni kama ya wakulima tu mambo ya miaka iliyopita ndiyo yanaonekana hakuna vitu vipya sii hivyo tuu matokeo ya supplimentary kwa wanafunzi bado mpaka sasa hayajulikani na ni wiki ya nne toka chuo kifungue wanajisajili huku hawajui hatima ya mitihani hiyo.[/QUOTE



WATU WALIOFELI SHULE.....UTAWAJUA TUUU MANENO YAOOO



WATU WALIOFELI SHULE....UTAWAJUA TUUUU........
 
M

Manmud

Member
Joined
Oct 27, 2012
Messages
69
Points
0
M

Manmud

Member
Joined Oct 27, 2012
69 0
njo kwe2 st joseph bt yakupasa uwe na ujitoe kikamlf huku hakuna kulala!teknloja juu.walmu we2 n updated;
teh teh teh!!mwambie uyo aje huku kwetu st.joseph hakuna kulala wala kula bata kizembezembe na huku hatutoki kama wahitimu bali tunatoka kama maprofesssional
 
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2007
Messages
9,382
Points
0
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2007
9,382 0
Tatizo Utawala wa DIT wanamkwamisha Proff: Christian Nyahumwa, ila wangempa ushirikiano nadhani chuo kingeenda mbali sana kwa mda mfupi, maana Proff: John Kondoro anamajukumu mengi sana kitaifa na kimataifa na hilo Lina,fanya kushindwa kuwajibika kwa DIT ipasavyo, kuhusu matokeo ya supplementary inaonekana ww ni mwaka aw kwanza, ni kawaida matokeo kuchukua mda huo ila wiki hili yatatoka. Welcome first year lini? Mwaka jana tulifanyia Diferential hotel sinza, je mwaka huu mnafanyia wapi? Alafu naona idadi ya Wanawake imeongezeka... Mr, Nzumbi ameanza kuwasikia kilio chenu maana kaona vijana mnakufa kwa uchupa...
 
N

NIMEKIMBIA CCM

Senior Member
Joined
Oct 4, 2011
Messages
193
Points
0
Age
28
N

NIMEKIMBIA CCM

Senior Member
Joined Oct 4, 2011
193 0
uongo mtupu na kujisifu kwa ukilaza huwezi kulinganisha dit na hiki kijichuo cha kishenzi cha st.jojesph ni bora niishie form six kuliko kusoma st.joseph
kaka kajipange upya;inawezekana umeishia form six kweli kutokana na ukilaza wako naow day we look smartness katika utendaji wa kazi na sio jina la chuo lakini systeam ya chuo inaweza kusaidia kumfanya mwanafunzi awe mtendaji mzuri kazini;kama hutakuwa jeuri nakukaribisha japo uje uibie kuingia vipindi vyetu kwa wiki moja hasa katika pra
cticals ndo uje uandike maoni yako hapa
m
 
Kivule

Kivule

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2012
Messages
534
Points
500
Kivule

Kivule

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2012
534 500
Kaka unaonekana ulisupplimentary nipe jina nkuangalizie, matokeo yapo ila hayajabandikwa
 
Karnoon

Karnoon

Senior Member
Joined
Jul 9, 2011
Messages
106
Points
0
Karnoon

Karnoon

Senior Member
Joined Jul 9, 2011
106 0
we utakuwa ulichemsha dit!vitini vilikushinda meeeen!
 
mojoki

mojoki

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
1,332
Points
1,225
mojoki

mojoki

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
1,332 1,225
Hawa watoto wanavuta sana mibangi mimoshi yote watupulizia huku CBE, Yaan hawa wataalamu wavuta bangi sina imani nao hata kiduchu
 
S

Suma mziwanda kageye

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2012
Messages
214
Points
0
Age
73
S

Suma mziwanda kageye

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2012
214 0
DIT huwez compare na st.joseph iko chuo cha seminary bdo kchanga xana.DIT wapo juu kwa roho xafi
 
ndupa

ndupa

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2008
Messages
4,442
Points
0
ndupa

ndupa

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2008
4,442 0
DIT huwez compare na st.joseph iko chuo cha seminary bdo kchanga xana.DIT wapo juu kwa roho xafi
DIT wapo juu ila st joseph wapo juu pia...hatupimi ubora wa chuo kwa uchanga tunapima kwa miundo mbinu na ufanisi wa product zake,ni kwamba hakuna ubishi st joseph wamesimama hasa katika maswala ya technology na engineering!
 
S

Suma mziwanda kageye

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2012
Messages
214
Points
0
Age
73
S

Suma mziwanda kageye

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2012
214 0
Katika masuala ya engineer hapa tz dit ndo top ukubal ukatae #lordville #
 

Forum statistics

Threads 1,284,537
Members 494,169
Posts 30,831,007
Top