Dish moja na Reciever moja.

Dish moja na Reciever moja.

LOTH HEMA

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2015
Posts
29,186
Reaction score
46,145
Nataka kupunguza madishi na ving'amuzi,je ipo teknolojia ya kutumia dish moja na king'amuzi kimoja?,yaani utumie kadi tofauti kama simu,unabadilisha kadi tu.Nipeni elimu wataalam.
 
Inawezekana tu funga dish kubwa lenye jeki auto ya umeme litakuwa linazunguka kufata mawimbi yalipo shida kubwa ni juwa kila kingamuzi kina uelekeo wake wa mawimbi so hilo dish kazi yake hiyo ila bei yake utajuuutaa kulifahamu
 
Inawezekana tu funga dish kubwa lenye jeki auto ya umeme litakuwa linazunguka kufata mawimbi yalipo shida kubwa ni juwa kila kingamuzi kina uelekeo wake wa mawimbi so hilo dish kazi yake hiyo ila bei yake utajuuutaa kulifahamu

around dola 500 likiwa huko duniani likija kwetu hela ya usafiri na kodi linaweza hata kuzidi milioni 2.
 
Back
Top Bottom